1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

OFF LINE "Gỏằ? Gỏ??C" Tỏằ?I NAY 24/05/2004 Đỏằ'NG B??O S??I G?'N Mỏ??I DZ?"!

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi BlueSerenade, 24/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boulevard

boulevard Thành viên quen thuộc

I''.....Yonme sao biết có cái vụ kẹo sữa ta
  2. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

BÁO CÁO ​
    Off line gỡ được thì ít mà bị "gạt" thì nhiều nhiều hihì.
    Nói chơi vậy chứ đi tối qua đi ọp phát vui khiếp khủng!
    Nè nha uống nước cứ như được giảm giá vài chục phần trăm hehe nhờ vào tiền quĩ của vụ Bình Châu còn sót lại thế là bị moi sạch, đáng đời anh em nhà sói hí hí!
    Đã bảo nghiêm cấm dùng thuật ngữ và mật mã trong khi nói chuyện vậy mà các bác đi về cứ toàn nói những thuật ngữ chuyên môn! Ngồi cứ gọi là há hốc mồm ra...
    Sau đó là tiết mục khoe hàng, nhầm khoe hình. Hehe chị Điệp vác nguyên con albumn to tổ chảng ra, mình thì chỉ khe khẽ mấy tấm hình hôm đi Phanxipan thôi hehe.
    Tập 2 là đi ăn tối, "tớ" Điệp bảo no thế là "cậu" Giang cũng đi về. Chỉ còn mấy người không thể về vì sợ chết đói là mình, Boulevard, Sagacious, anh nvtoan, vanlydochanh voi yonme đi thôi. Ăn ốc thả giàn luôn.
    Phê bình bác nvtoan vì cái tội bẽn lẽn, đi vòng tới vòng lui một hồi ai cũng oải rồi nên ai cũng nói ăn gì cũng được mỗi mình bạn nvtoan là cứ ỏn ẻn, hehe chỉ vào quán ốc mà cứ như là sắp vào nhà vợ í!
    Chả hiểu là đồng bào dạo này có tinh thần hay là khả năng hù doạ của mình tốt mà đi đông vui thía hí hí, phát huy tinh thần nha bà con! Cám ơn đã tham gia tham dự hĩ hĩ mơi mốt ọp phát nữa bàn bạc vui chơi cuối tuần đi.
    P/S: nghiêm cấm mọi trò vui chơi giải trí vào cuối tuần này. Lý do là mình phải chuyển nhà hehhe. Thế nhé, thống nhất vậy nhé!