1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

OFFLINE..18h ngày 31/08/2005 (xem chi tiết trang 4)

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi vodanh_langthang, 21/06/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. zopo

zopo Thành viên rất tích cực

Vây là tối nay đi hen !! tí nữa phone cho chị " chuối" nghen !!
  2. fw5

fw5 Thành viên quen thuộc

Sao không có ai mời tui vậy ta, uống một mình vậy
  3. zopo

zopo Thành viên rất tích cực

Vậy thì tối nay 7h00 "fw9" tới quán cà phê TRUNG NGUYÊN số 451 đường PHAN VĂN TRỊ Gò Vấp ún cà phê um với em zopo hen !!
  4. banana82

banana82 Thành viên mới

Off nữa nè.Ai tham gia thì lên tiếng,ai ko tham gia thì thui.Lần này chuyển qua off ở công dziên nhé.Chuẩn bị lẹ lẹ nhé.
  5. lastsamurai_vn

lastsamurai_vn Thành viên mới

Hi hi cho mình đi với nhá.
  6. vodanh_langthang

vodanh_langthang Thành viên mới

"Hội ngộ..rồi chia ly..cuộc đời vẫn thế"
    Thân mời các bạn 82 tham dự buổi cà fê cuối cùng của vodanh ở Việt Nam trong năm 2005 này vào lúc 830 tối thứ hai ngày 31/10 tại.. hì tại đâu thì chờ mod lên tiếng vì em ứ biết gì về Sài Gòn này cả hì hì thế nhé.
    Thân mời
  7. hoakhongtim

hoakhongtim Thành viên mới

ghê nhé, mời mọc đàng hoàng đấy nhé, thế có nghĩa là mình được đi ọp fờ-ri phải hôn bà con?
    vậy thì mod không mau mau cho địa chỉ nào đó để anh em chúng ta hồi đáp lại tấm "chân tình" của cậu vodanhlangthang chứ. Đâu cũng được... Hoa Nắng, Tí Nị, Hi-end, Hi-land, Trung Nguyên.... ? Nhanh nhanh...
    đọc msg của banana82 kiu lên box xem cụ thể ọp ẹp thế nào, hoá ra là cái cụ thể đó nó như thế này đây này
  8. co_khong_anh_new

co_khong_anh_new Thành viên quen thuộc

Off cái gì mà off đang tức sùng máu đây
    Các mod đã nt = YID cho tất cả mọi người hẹn giờ giấc đàng hoàng, địa điểm cụ thể...vậy mà cuối cùng chỉ có 19 và CKA tới, mà còn tới đúng giờ nữa chứ, là 7g, bỏ cả đám cưới để tới....tức ơi là tức....cuối cùng khoảng 9g thì vodanh và thatwhy gọi tới nói là tụi này lên đó đi ( trong khi xa tít mù khơi), rồi tự động giữ vodanh ở lại luôn ...chị Chuối nhà ta thì cũng đã đi chung với vodanh từ lúc đó và quên 2cô nàng mod xinh xắn và đáng thương này
    9g30 thì chị lost_control tới....cũng tức quá vì bị hối lên, thế là đi gọi đt chửi rủa mắng nhiếc gì đấy...cuối cùng nhận được 1câu trả lời rất xứng đáng là câu trả lời " Xỉn hết rồi, biết mô tê gì nữa đâu mà trả lời "vậy đấy.......
    Thôi mai mốt hổng thèm tổ chức gì nữa đâu...và cũng hổng thèm tin lời mấy người hứa lèo nữa.....nghỉ chơi ra luôn TẠM BIỆT
    Được co khong anh sửa chữa / chuyển vào 23:30 ngày 31/10/2005
    Được co khong anh sửa chữa / chuyển vào 23:32 ngày 31/10/2005
  9. banana82

banana82 Thành viên mới

Thành thật xin lỗi các bạn.Hôm qua mình nhận cùng lúc được 2 cái tin nhắn nói là 7h và 8h30.Mình cũng không biết nên đến vào giờ nào.Kế hoạch của 19 và CKA là còn đi đám cưới nên mình nghĩ là 8h30.Đến đúng giờ đó hoặc trễ hơn chút xíu,(sau khi Thatwhy gọi điện),mình cũng đã cùng vodanh chạy sang bên Cafe Chiêu,chạy vào quán tìm hết lầu 1, chạy lên lầu 2,đi đến cả tấm gương cuối cùng thì là hết quán,có hỏi mấy người phục vụ ở đó thì họ nói mọi người vừa ra về.Điện thoại của mình hết pin,không thể lấy được số điện thoại để gọi cho mọi người(trí nhớ của mình rất kém là ko thể nhớ được bất kì số điện thoại của ai hết).Mình không muốn thanh minh hay bào chữa gì cả.Mong các bạn thông cảm cho mình và đặc biệt là cho vodanh.
    SORRY TẤT CẢ MỌI NGƯỜI
  10. andycoollove

andycoollove Thành viên rất tích cực

sao koâ ai pm hay sms cho mình vây???