1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

~~~ Offline 27-2-2005 - Super Pizza Event ~~~

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi aladdinhn, 28/02/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 5in2005

5in2005 Thành viên mới

Oài, đúng là ở hiền gặp lành!
    Em vừa được mời đi ăn ở Láng Hạ trưa nay, hôm qua mẹ em dỗ bảo là con gái ngoan ở nhà ăn cơm với mẹ rùi muốn ăn gì được đấy ngay!
    Thiêng thật đấy, hôm nay được mời ăn sườn nướng, pizza số 8 và một cốc gì gì đấy giống ca cao đá.........
    Nhưng cái quan trọng là lại có phiếu giảm giá 50%. Hạn chót đến ngày 31-3-2005.
    Hì, chắc là hội Pizza sau một tháng nữa sẽ đồng loạt chuyển sang hội giảm béo.
    To tengi..: Em mời anh đi ăn buffet rau ở Giảng Võ nhé, tiện thể lấy luôn bánh mà anh gửi cho em, một công đôi việc. Hình như ở đó một suất rau ăn chít thui, ko giới hạn lần lấy thì phải, chuyến này ta lãi to rùi.........
    Hoành tráng tiếp thui...........................
  2. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Bác tengi ơi, cái ý tưởng bình trà 5000 đấy có fải của em đâu, bác nhầm với em nào rùi., mà lần sau ứ cho bác tường thuật nữa đâu, bác nói toàn fóng đại wá ng` ta tưởng em thế thật thì chít Hôm qua 11h OL mà vẫn chưa thấy ai post bài, hoá ra m` là ng` OL sớm nhất. Pizza no trà say leo lên giường đi ngủ từ sớm. Thật thích !!!
    Mà bác tengi ui, vụ pizza ở Bobby chinn thế nào đây ??? Lại thèm pizza rùi
    Bác aladin ui, ảnh pizza em chụp trong máy ĐT của bác í, méo mó hơn ko, em chụp đĩa pizza của em đấy, bác để size bé thì cũng ko xấu lắm đâu, vẫn nhìn ra pizza là đc
    Ứ ừ mà ko chịu đâu, hình như mọi ng` bắt đầu thực hiện cam kết vte cho nhau rùi, thấy ai cũng đc tăng 2 ng` mà sao oishi chỉ tăng có 1 ng`, ai vote mà bỏ quên oishi thhì vote lại đi nhá. Bi h oishi đi ngủ có gì đêm lên sẽ vote hết cho n~ ai tham gia vụ pizza hôm qua
    Được oishi_girl_83 sửa chữa / chuyển vào 14:56 ngày 28/02/2005
  3. ThanksForGiving

ThanksForGiving Thành viên quen thuộc

Mọi người ơi vậy là Chủ Nhật tuần sau đi tiếp nhá, em máu cái suất Speacial for ten rùi . Mọi người đăng kí đi rồi chọn giờ, sau đó thống nhất là đi xem film gì để còn tổ chức mua vé trước, em commend là chúng ta sẽ xem film vào suất 8h còn rạp thì bác X.O gợi ý là Dân Chủ. Thế nhé mọi người cho ý kiến đi nhá.
    ***tengi...
    Bác sao cứ làm em xấu hổ thế,chẳng qua nhìn Oishi với Anny ăn ngon quá nên em nhìn không chớp mắt thôi, với cả thói quen của em là ăn chậm mà
  4. Amore1982

Amore1982 Thành viên rất tích cực

Cảm ơn tengimachaduoc đã hỏi thăm, thôi từ giờ cho ngắn em gọi bác là Tờ Gờ Mờ Cờ Đờ nhé (vẫn dài nhỉ, nói nhanh quá líu lưỡi lại thì không biết sao nữa ) Đến hôm wa chú Tungxxx bảo em mới biết bác là con zai, thế mà em cứ tưởng bác là con gái, chả bù cho mình, ai cũng tưởng mình là con zai he he.... Em là con gái, hơn 22 tuổi một tí hì hì. Sau trận đột quỵ hụt ngày hôm qua thì hôm nay em đã sẵn sàng chiến pizờ rồi khờ khờ... Ảnh ót chả có chú thích gì hết á, toàn con zai k á, thế thì dễ bị bắt nạt lắm á ...
    Tiểu yêu: pm cho tớ nhg lại k online bằng nick ấy nên k bít có pm ;)
  5. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Tùng em, Chị nghĩ là ý kiến xem film thì rất hay nhưng về giờ giấc chưa hợp lý lắm. Thứ nhất ăn xong đi xem film thì dở ở chỗ là chúng ta ăn uống sẽ ko thoải mái (vì fải lo ăn nhanh kịp h xem film muh`) mà ăn sớm chưa đến h đẹp thì chưa đủ độ đói để ăn pizza cũng sẽ ko hiểu quả và đạt năng suất cao như tối hôm qua Một điều nữa là xem lúc 8PM ở Dân Chủ thì sẽ ko có discount Vậy nên ý chị thế này, ai có thể đi xem film thì nên xem suất 4 hay 5h gì đó, xem xong thì hẹn nhau ở đâu đấy để tiếp tục ca 2 (thuận tiện cho những ai ko đi xem film đc, chỉ đến tham dự vụ pizza), và tất nhiên sau đó chỉ việc thẳng tiến ra 23L Hai Bà Trưng thôi nhỉ Bạn nào có hứng thú xin đăng kí ở đây để chúng tớ lập danh sách thuận tiện cho việc lên menu, nhớ post rõ giới tính nữa để bít hôm đó có bao nhiêu bạn gái tham gia để các bác trai nhà ta còn chuẩn bị
  6. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

Sis oishi nói đúng rồi,, tinhhình ai đi đăng kí khẩn truơng nhớ,, ghi rõ là giới tính sao nữa,, tình hình kỉ niệm 8-3 sẽ phải có chuơng trình đặc biệt quà hay discount cho G-member chứ nhờ.. mà còn chương trình nữa,, ăn pizza k thui đâu nên mọi nguời cứ bàn đi là vừa.. nhưng tình hình đồ uống cả salad ăn kèm là vấn đề nan giải đây.. chúng ta nên nghĩ sao cho kinh tế nhứt bi giờ
  7. Amore1982

Amore1982 Thành viên rất tích cực

Thế thì fải hẹn nhau ở trước rạp, đâu có tiện...
    Tớ nghĩ là, lại hẹn ở một cái quán... đóng tiền, bàn bạc, dông thẳng đến DC. Xem xong, đến thẳng chỗ măm măm, thế là nhất!
  8. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

Hehhe tình hình bầu chủ tich và thư kí Pizza club thui,, tiện việc tổ chức các cuộc họp nhậu chứ,, .. k thì khó mà bền lâu lắm cả nhà ui.
    Vụ hẹn nhau thì cũng cần bàn k thể đứng chờ ngoài đuờng được đâu á
  9. aladdinhn

aladdinhn Thành viên mới

Thế tình hình Ọp nai tuần này ra sao nhỉ, sao thấy mọi người im hơi lặng tiếng quá vậy ta ?
    Hix, tối về mình fải lên kế hoạch mới đc, còn bây giờ đi lượn đã ^^
  10. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

Chúc mọi người offline ngon miệng nhé
    Lâu rồi Box Ẩm thực chìm lắng trong im lặng, nhân dịp mọi người ofline lần tới nhớ khuấy động phong trào cho box nhé
    Đi offline hội phở, hội bún đậu, hội chè, hội nem tai.... nữa nhé
    Chúc cả nhà luôn vui vẻ, ăn hộ tớ cái loại pizza có dứa , tớ khoái nhất