1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline box Bóng bàn - Vẫn hát lời tình yêu

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi Dotran, 17/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meovan102

meovan102 Thành viên mới

BOX Tựa như quán vắng, có đôi khi đìu hiu quá, nhưng có lẽ tình yêu của mọi người vẫn còn đượm lắm.
    Và còn có nhiều người còn muốn lắng nghe những vần thơ của "thi sĩ " Đổ Trần...
  2. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

Theo dự kiến ban đầu thì Master sẽ vào HCM vào Chủ Nhật 31-8 sau khi chiến nốt trận cuối với Tăng Bạt Hổ hôm thứ 7 30-8. Chắc sẽ có dịp gặp mod vào thứ 2 hoặc thứ 4, 5.
    Mod để lại số phone để master có gì còn liên lạc
  3. Dotran

Dotran Thành viên mới

Sao lại không up được ảnh nhỉ. Chẳng biết có phải ttvnol. có lỗi không?
  4. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Chức năng lưu ảnh của TTVNOL hỏng lâu rồi anh ơi. Tốt nhất là anh up lên một host nào đó như Flicker hay Photobucket rồi dán mã nhúng vào đây, nó sẽ hiện lên.
  5. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

Ầy dà, chú H nổi tiếng quá rồi, vào Nam nếu với tư tưởng hạ MOD thì nên ghé Huế trước nhé (hỏi CPCN hay Vodanh bên bongban.org số của bác ấy) đại chiến với Cựu Mod trước đi.
    Còn vào Nam thì vẫn có ý định ấy thì mời chú tiếp chiêu với...trợ lý Mod trước, nếu thắng được thì tới Mod ra tay. (trợ lý Mod là Dangkhoavr6 ấy, chừng A2 thôi àh)
    Nếu Chú ko thắng nổi anh Khoa thì trận với Nhân chỉ là giao hữu thôi nhé, chứ đừng có huênh hoang là thắng Mod (vì trợ lý Mod còn ko thắng nổi cơ !). Tớ chả có ngại gì chuyện thắng thua, nhưng để ảnh hưởng tới Box thì thà tớ ko đánh.
    ANW. Nh chỉ là B1 yếu, còn chú H là A3. Nếu đánh giao lưu đồng banh thì chú cũng đừng để thua nhá !!!!
  6. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Bài thơ thi sĩ Đổ Trần dạt dào quá, lâu chẳng biết thơ là gì cả nhưng cũng góp đôi vần cho xôm miêu tả nỗi nhớ nhung xa cách Box bóng bàn của Bác Dô Trán
    Sương giăng mờ trên đường dài che phủ
    Lặng phút giây đánh thức kỉ niệm xưa
    Hồn anh đấy sau bao ngày hoang dại
    Là nhớ em nhớ cháy cả cõi lòng
    Anh ra đi không một lời từ biệt
    Chẳng chút thư thương nhớ gửi về em
    Năm tháng trôi đi như chưa từng quen biết
    Cày cuốc sao cho túi lắm MĂN NỲ
    Giờ gặp em anh lặng nhìn bối rối
    Bàn tay anh run rẩy mãi không thôi
    Em vẫn thế không bao giờ thay đổi
    Vẫn yêu anh như mãi thủa ban đầu
    Ôi cuộc đời sao bây giờ ta mới biết
    Hạnh phúc là đây sao tìm mãi ở nơi đâu
    Nhìn em đó luôn tươi cười mãn nguyện
    Cuộc đời vui khi ta MÃI Ở BÊN EM
    Bóng bàn ơi, ơi em bóng bàn ơi..
  7. mastersprint

mastersprint Thành viên mới

mod cứ lắm chuyện, đánh cho vui chứ thua được thì làm cái gì, mà sao ảnh hưởng đến box được.
  8. Dotran

Dotran Thành viên mới

hihi, dạo này Cua làm thơ hay nhỉ? Tiến bộ nhiều ra phết đấy. Ngưỡng mộ. Thích nhất là khổ thơ đầu nghe lãng mạn cực
  9. cua792001

cua792001 Thành viên mới

Cám ơn bác ĐỔ TRẦN được thi sĩ khen thì còn gì bằng, thật ra em chẳng có khiếu làm thơ, ý em là muốn làm một bài thơ nhưng quả thật chẳng đơn giản chút nào. Xác định là làm một bài nhưng phải đau đẻ hơn 2 tiếng đồng hồ từ 2h sáng đến 4 h sáng. Thế mới thấy làm nghệ thuật KHÓ hơn những gì ta tưởng, phải lao động đến NÁT cả óc..
  10. TRANTHIENNHAN

TRANTHIENNHAN Moderator

Hìhì, mình thì ace cũng biết rồi, xa cách ít đc giao lưu với ace miền Bắc, nên thấy H vào là mừng lắm.
    Nhưng mà chú H này lâu nay ấm ức, từ khi Mod Anso cho tới mình, vẫn nuôi mộng thịt đc chú mod (rồi sao đó sẽ về nhà kể ra những anh hùng ca rất vĩ đại !!!)
    Mình nói rồi, và sẽ nói trước trận đấu, là H giao lưu với Nh thì OK, còn nếu mà muốn thắng MOD box bóng bàn, thì nên bước qua xác vài thành viên đã ! (cho nó giống truyện Nhật, mún luộc trùm thì phải gặp hết các tầng bậc đã chứ !)