1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

OFFLINE box Du lịch 17h30 BẢO LÂM QUÁN - VOI PHỤC - THỦ LỆ 06/01/2007

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi hoankiem, 04/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MaVien

MaVien Thành viên mới

Anh Du ơi. Em gỡ hộ anh rồi đấy nhé. Em còn vài cái nữa cực tởm... Anh mà post bài lung tung là em tương hết lên mạng đấy. He he...
  2. tranvuhoang2005

tranvuhoang2005 Thành viên mới

Bác chủ xị Mẫu Sơn ơi. Có lẽ chuyến Mẫu Sơn sẽ tiếp tục ở Topic này chứ? Nếu tiếp tục thì đổi tên Topic sơm sớm để đông đảo bà con vào Xờ Pem tham gia nhở???
  3. hoangthuy

hoangthuy Thành viên mới

Bác này từ hồi ăn nhiều cá thấy khôn hẳn ra. Thế bác có chụp được cái nào của Giang Sờ mái trông cực tởm không? Thi thoảng khi nào cu cậu xoá bài lởm khởm thì bác tương lên mạng cho anh em thưởng thức .
    Mà hôm qua em mang sữa đến bác nào uống trả tiền đê: 25k/ngụm . Tự giác cho vào giỏ đi nhá để em còn lấy kinh phí lên Mẫu Sơn buôn típ .
    Được hoangthuy sửa chữa / chuyển vào 23:37 ngày 07/01/2007
  4. lazy8110

lazy8110 Thành viên rất tích cực

Các bác cho em hỏi, cái anh đựoc hô hấp nhân tạo.. cso phải anh Toàn công công hay chạy lông nhông ko ạ.. giống quá đi mất
  5. dau_dau

dau_dau Thành viên mới

TÒ NHÂM
    Anh chưa bao giờ thấy nó chạy lông nhông cả, hôm nào em gặp, nhớ gọi anh nhé
  6. ngo_hong_phuong

ngo_hong_phuong Thành viên mới

Hù, hum trc em ko đi off đc, ko bít cái kế hoạch đi Mẫu Sơn của box thế nào? Có bác nào post giùm em cái kế hoạch cụ thể ngày giờ xuất phát, kinh phí cái để em join với Em sẽ hậu tạ đầy đủ trên đỉnh Mẫu Sơn
  7. rossineri

rossineri Thành viên mới

Hố hố nhầm hàng rồi
  8. hoankiem

hoankiem Thành viên quen thuộc

Một tối vui nhỉ. Đông đảo nhưng tiếc là cũng gấp để chuẩn bị chưa tốt. Chưa để được Anh/Chị/Em ai cũng biết ai. Cũng như chưa có sự giao lưu đầy đủ giữa các bạn, giữa nhóm này với nhóm khác.Hy vọng lần Mẫu Sơn sắp tới sau đó sẽ không còn nhắc đến những khiếm khuyết như thế.
    Cảm ơn các bạn đã ghé qua Bảo Lâm Quán hay dạo vào topic này. Sự quan tâm đến sự xê dịch chính là liều thuốc tốt cho mỗi cá nhân.
    Có thể có bạn nào đó cảm thấy lạc lõng trong ngày ọp khi không gian tấp nập ồn ào. Mong các bạn sẽ tham gia và hội nhập hơn với cả box. Niềm vui và sự thân thiện do chính mỗi chúng ta tạo nên.
    Bỏ qua mọi khúc mắc, vui thay trong buổi ọp hôm qua, dù có nhiều bạn không hài lòng nhau trên online nhưng khi ọp vẫn long lanh ánh mắt và hết mình qua những chén rượu cay.
    Chúng ta cùng hẹn gặp lại tất cả Anh/Chị/Em trên đỉnh Mẫu Sơn, trong ánh lửa hồng trên đỉnh núi Mẹ, nơi biên cương tổ quốc, trong mây và trong gió, trong sương và biết đâu đêm ấy tuyết trắng sẽ bay về...
    --------------
    p.s Tiểu thư làng nghề: Lâu lắm mới thấy Tiểu thư ghé lại, vài tiếng nữa bác Trưởng làng của tiểu thư sẽ quay lại nơi nắng cháy phương Nam. Mong anh chị em trong đó sẽ ọp trong bia lạnh và đón nhận làn gió mát mà anh em phía Bắc chúng tớ gửi vào. ( sến nhỉ )
    Tiếc là hôm qua không có mặt chính thức nhóm FAN nào ngoài F19-BCS. Dù trên box , rất nhiều nhóm đã được thành lập từ những chuyến leo FAN.
    Kết thúc do chi phí nhà hàng vượt ra khỏi số thu của các thành viên Buổi ọp đã được khép lại hỗ trợ phần bổ sung từ các bác : Tù trưởng Bakhalo, Dugia, Tabalo, HK và một bác nữa tớ say nên quên mất nick
    Được hoankiem sửa chữa / chuyển vào 04:15 ngày 08/01/2007
  9. susungot

susungot Thành viên mới

Ý ẹ,e phản đối nhá !
    Có tiếng mà chả có miếng.E có đc "hô hấp nhân tạo" phát nào đâu mà !
    Keke,chẳng là e mới tốt nghiệp "ngành đa khoa" trường trung cấp...........thú y mà !
    Trông lành nghề phết các bác nhờ !
    Bác nào trong ảnh hậu tạ e đi !
  10. red_rose

red_rose Thành viên quen thuộc

Ọp ẹp vui vãi, bà con đến đông đủ nhưng chỉ tiếc là Hiệp sĩ 1975- nhân vật được mong chờ nhất thì ko thấy đến bùn thế ko bit được nữa. Ân oán giang hồ ko bit đã được giải quyết triệt để chưa hay các bác lại tiếp tục đi để lên Mẫu sơn cả nhà còn trông đợi xem " tuồng".
    3 Tuần nữa lâu gớm nhỉ, off lần sau hy vọng hoành tráng hơn và tất cả mọi người đều được điểm danh( để khỏi bị bạn Giang Mai ra đường uýnh nhầm). Mẫu Sơn thẳng tiến nào.