1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline box Du Lịch , chỉ dành cho những kẻ có tiền !?

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi nguyenhoangnam, 21/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

To Hoangnam : Bạn thân mến ! thật sự thì ý kiến của bạn đưa ra cũng đúng , tuy nhiên đó chỉ là 1 khía cạnh nhỏ .
    ví dụ như tôi chẳng hạn : tôi cũng là sinh viên thôi , tuy nhiên thời gian rảnh khá nhiều nên cũng đua đòi đi đây đó này nọ nhưng tính từ hồi tôi tham gia box du lịch tôi chỉ có mặt 2 lần duy nhất bởi vì tôi cũng ko có tiền , khi có tiền thì lại không có thời gian để đi cùng các anh chị trong box , nên toàn là đi một mình , đi nhiều đâm ra thành thích đi một mình hơn đi cùng bạn ...
    về chuyện offline , theo tôi bên cạnh những chuyến offline đi các nơi , có thể chúng ta sẽ có những buổi offline định kì hàng tháng , dĩ nhiên là chỉ đi uống cafe và gặp mặt nhau , nói chuyện , cùng trao đổi kinh nghiệm về du lịch , rẻ tiền mà cũng ko kém phần thú vị ,. nhất là đối với những thành viên không có điều kiện bám theo các anh chị trong box đi lang thang , thì offline kiểu này hợp lý hơn !
    to các bác khác : các bác cũng đang gân cổ lên để làm gì thế ! có thế thôi mà cũng mất thì giờ , môĩ ông bà đưa ra ý kiến , nhưng chung quy lại cũng chỉ nói được 1 phần nhỏ ...tổng hợp lại sẽ có câu trả lời , nguyenhoangnam ạ ! cac vị ấy chỉ tranh thủ spam phát thôi ! khứa khứa !!
  2. e10dth

e10dth Thành viên mới

Không biết xoá bài mình đã viết như thế nào.
    Được e10dth sửa chữa / chuyển vào 23:12 ngày 25/07/2004
  3. e10dth

e10dth Thành viên mới

Em gái đó là ai vây?
    Khi nào offline thì báo cho tôi biết nhé! Mà đi là phải uống rượu đấy.