1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline box Tâm lí học

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi RAGNAROK, 04/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. donghailongvuong

donghailongvuong Thành viên mới Đang bị khóa

Tiếc quá, vào đây tránh bão muộn nên ko biết offline như thế nào cả. Tóm lại ông nào - bà nào trong Ban chấp hành của hội "tâm lý" này thì cho kế hoạch của buổi offline tới đây đi ?   
  2. dinhhungtt

dinhhungtt Thành viên mới

Hic hic....tiếc nhỉ! Em mải công việc bên www.tamlyhoc.net thành ra quên mất box trong này! Mấy hôm nay rảnh rỗi ghé vào đây chơi!
    Em thích offline lắm, khi nào được các bác cho em biết với nhá:
    nick của em là dinhhungtt cho các bác tiện thông báo!
    mấy bữa trước có gặp anh dumb,...nghe nói anh cưới vợ! Hic hic....vậy coi như....xong rùi!
  3. RAGNAROK

RAGNAROK Thành viên rất tích cực

báo cáo là nếu mà off thì em là mod duy nhất có mặt các bác ạ. Thế nên ý kiến, nghị quyết gì thì do các bác cả, các bác muốn thế nào tbì em thống báo thôi.
    Vụ Noel và nói chung là h đến cuối năm thì em chịu bác long vương ạ, để đầu tháng 1/2006 thì bác nào có nhiệt thì cứ ý kiến vào đây rồi anh em gặp nhau phát
  4. RAGNAROK

Nếu các bác thấy không có vấn đè gì thì sáng chủ nhật 8/1 được không nhỉ, anh em lại hẹn nhau ở quán cafe rồi nói chuyện, làm gì tính sau
    Ai có ý kiến gì thì đóng góp
  5. natasha

natasha Thành viên quen thuộc

Offline ah, hay đây, mình cũng muốn biết mặt các thành viên trong box tâm lý nhỡ đâu lại gặp người quen. Mod cho một cái lịch đi nhé, có gì nhắn cho tớ nick yahoo la :lanhuongbn
  6. RAGNAROK

Thông báo offline đầu năm box Tâm lí
    Sau lần offline tháng 11 năm 2005 vừa qua, box Tâm lí cũng đã có nhiều tiến triển về số lượng bài viết mặc dù mấy ngày gần đây có phần ngừng lại. Để tiếp tục nâng cao chất lượng diễn đàn, chúng ta cần có nhiều hoạt động offline hơn nữa với mục đích cùng trao đổi kiến thức, kinh nghiệm, các hoạt động... Nhân dịp đầu năm mới 2006 này, xin được thay mặt ban quản trị box Tâm lí học mời toàn thể các bạn thành viên có điều kiện đến dự buổi gặp mặt đầu năm của box
    Thời gian: 9h sáng ngày chủ nhật 8/1/2006
    Địa điểm: tầng 2 quán cafe Nhân số 9 Láng HạLưu ý: ở Láng Hạ có 2 quán cafe Nhân số 9 nằm trong khoảng giữa rạp chiếu phim quốc gia và đại sứ quán Mĩ, các bạn hãy vào cái quán gần rạp chiếu phim hôn và có cái biển màu xanh lá cây, và vào đến nơi thì lên thằng tầng 2 luôn, tôi sẽ chờ các bạn trên đó, đối với các bạn chưa đến lần trước thì hãy dựa vào cái avatar của tôi mà nhận mặt nhé
    Mong các bạn thu xếp thời gian có mặt
    Thông báo này thay cho giấy mời
  7. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

chồng oai , tình hình off ẹp thía nào ấy nhẩy ? chẹp , mọi người được ... ún cafe còn em thì ...
  8. RAGNAROK

Tình hình là cuộc họp của chúng ta có tiến triển hơn lần trước rất nhiều do ... có nhiều thành viên hơn, mọi người nói chuyện về tâm lí học, về ngành tâm lí và ... nói chung là rất vui. Một phần do sáng chủ nhật người ta uống cafe hơi nhiều nên quán Nhân hơi ồn ào một chút, lần offline sau mong các bạn sẽ có mặt đầy đủ hơn, chúng ta sẽ có một buổi gặp mặt đầu năm vào sau Tết âm lịch
  9. Phan_Danh_Son_new

Phan_Danh_Son_new Thành viên mới

chà... lâu không lên, bây giờ mới nhận được mes của Ragnarok, hẹn các bạn lần tới vậy
  10. ao_dai

ao_dai Thành viên mới

bác Rag ơi, sao bác hoạt động tích cực dữ vậy,hết từ thiên văn lại qua tâmlí .. hix