1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline đi, cả nhà ơi. Tiện thể bàn cả về ngày Xmas nữa, iem thấy các box khác xôm lắm rồi

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi MsCloud, 17/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MsCloud

MsCloud Thành viên mới

Offline đi, cả nhà ơi. Tiện thể bàn cả về ngày Xmas nữa, iem thấy các box khác xôm lắm rồi

Hôm nay iem thấy các box khác bàn chuyện offline và xmas xôm lắm, thiết nghĩ cả nhà mình mà có thể làm một bữa thật xôm tụ và đầy đủ thì hay quá. HN có thể họp 1 ngày và HCM có thể chọn một ngày. Không biết iem nghĩ có đúng không, nhưng hình như dân HN nhà mình hơi ít thì phải, thế thì buồn nhỉ.

Mà hình như cả nhà mình mới họp phải không, tiếc quá, iem lại không đi được vì lý do chưa là thành viên.hihihi```````Hy vọng lần này thì được rồi nhỉ. Nhưng cái chính là các bác có muốn họp không thôi. iem lúc nào cũng được.

iem hỏi ý kiến các mod đấy nhá, thôi, iem năn nỉ các mod đấy, họp thêm bữa nữa điiiiiiiii mà. Nhưng mà iem cũng rõ ràng lắm, nếu các mod thấy hợp lý thì hãy phát động, còn nếu không, cứ trả lời iem một tiếng, rồi khoá cái này lại nhá, không lại bảo iem ích kỷ, chỉ vì thích gặp các bác nên đòi offline, oan iem lắm (thực ra nguyên nhân đúng là như thế đấy)

Mọi người có đồng ý hay không, cũng phải nói nhá, chứ cái topic mà có mỗi bài iem thì chuối wá, iem chắc nghỉ online 3 ngày mất..
  2. heroics

heroics Thành viên mới

Nếu off thì tớ tham gia với nhé, tớ cũng chưa đi buổi nào cả nên cũng muốn đi.
  3. khi_giac_mo_ve

khi_giac_mo_ve Thành viên mới

các bác mod sao chưa thấy lên tiếng gì ah? nếu off choem tham gia với em chưa được đi với box bao giờ cả nhưng nếu có off trước ngày 24-12 thì em đi được vì 24-12 em đi sapa roài hi`hi`
    Được khi_giac_mo_ve sửa chữa / chuyển vào 12:44 ngày 18/11/2004
  4. _godfather_

_godfather_ Thành viên mới

Sẽ có một vụ offline mọi người yên tâm!Kế hoạch là đón tiếp Admin từ Mĩ về!để Gat hỏi lại đã
  5. MsCloud

MsCloud Thành viên mới

Gat hỏi lại chưa đó, có thông tin thì nhớ báo lại cho anh em nhe.
    Tối hôm qua, em vừa gặp mod Bless trên mạng, chat với bless và Eloire. Mod bảo có off thì nhanh lên, dân tình trong box mình máu họp hành lắm, vậy mà hôm nay mở cái topic này ra thấy buồn thiu à.
    các bác đồng ý hay không đồng ý cũng chả cho iem biết gì cả.
    Hy vọng lần sau sẽ tốt hơn
  6. con_cua2005

con_cua2005 Thành viên mới

Một thành viên mới tới và rất năng nổ....cám ơn bạn rất nhiều!!! Offline...là chuyện rất hay..hixx.tuy nhiên....đừng off nhiều quá...nên lấy tinh thần là chính...
    Dĩ nhiên là,đến khoảng gần Noel,sẽ có một vụ off đón Admin,cái này chắc như đinh đóng vào..mồm Gat..hehheh.....
    Đùa chút thôi,nóng giận mất khôn đấy nhá...hiiiii.....
    Bây giờ thay vì than vãn và kêu gọi xuông...thì mong mọi người hãy nêu ý kiến về buổi off .....sao cho hay ho một chút...đừng có lặp đi lặp lại cái điệp khúc ... ngồi uống cafe...đi ăn...rồi đi hát...
    Không hay lém đâu nhé...!!!!
    Các thành viên năng nổ và đầy óc sáng tạo....Nào ta nhào vô.....!!!
    Nhiệm vụ chính là đón tiếp đó nhé...hôm đó chắc có nhìu vị tai to....suỵt...bí mật...
    À quên,nhắc Mod là nên chuyển cái này vào topic off tại miền Bắc...vì ở đây toàn dân Bắc đúng không??Ý kiến vậy thôi....
  7. MsCloud

MsCloud Thành viên mới

Troài oai, thành viên này cũ mốc xì rồi chứ mới nỗi gì, chỉ mới với Box CS thôi.
    Hehehe, roài, cái vụ đón Ad đó thì chắc rồi, chỉ có điều, box cử đại diện hay là all members đều được đi nhẩy.
    Hihihi, hôm nọ nghe Mod Bless nói Cua bé nhất nhà, hay là mình nhớ nhầm ta. Nói nhỏ nhé, các mod nhà mình hay ra phết đấy, mỗi tội iem chưa gặp ai, thía có chán không...
    thôi, vụ này ai có ý kiến gì thì kiến nhé.
    iem out đây.
  8. NhocVet

NhocVet Thành viên rất tích cực

Như vậy người ta gọi là "kiém miếng khó chiẹu" đấy bây giờ mới qua 20/11 được 2 ngày thôi mờ! được nghỉ liên tục mọi người chơi chưa đã sao? hic! Mà box mình off liên tục mà! nhờ "mọi người" nhờ Đùa thế thôi! không mấy nhân mới lại nghĩ lung tung là box mình thế lọ thế chai thì nguy lắm! Mod đã có nhời rồi! Các bác cứ yên tâm và chuẩn bị tinh thần cho X''Mas đi là vừa Kế hoạch thì .. ai cũng phải động não và đưa ra ý kiến chứ không thể quy hết "trách nhiệm" cho ban tổ chức được. Tớ hi vọng vụ ọp ọp lần 2 này sẽ .. thôi! nói trước bước không qua! Do vậy bạn nào thật sự có "tâm" đi thì đưa ra ý kiến của mình về "chương trình" cho hôm đó nhé!
    Nhân tiện đây tớ cũng ( lớn gan) nhắc mọi người lần nữa. "Ai không có ý định đi mà chỉ nói mồm thì tốt nhất đừng quá hăng hái chọc ngoáy vào nhé! "
    Ý kiến của tớ là thế! Sẽ có người không vừa ý .. tớ cũng đành chịu . Hi vọng box mình ngày càng "ăn nên làm ra"
  9. pikachungo

pikachungo Thành viên mới

Ngoài Bắc thấy cũng ít chứ trong Nam vừa rồi mới off xong, một công đôi việc . Lâu lâu tụ tập họp mặt nói chuyện, không khí vui vẻ và ấm áp lắm. Như thế mới hâm nóng tình cảm và cảm thấy gắn bó hơn.
    Miền Nam cũng đang dự định lần off tiếp theo sẽ là Xmas, nếu off trùng ngày chắc là vui nhỉ?
    Chúc buổi offline sắp tới của Miền Bắc cũng hoành tráng như lần trước. Tất cả đều vui vẻ...
  10. _godfather_

_godfather_ Thành viên mới

Ngoài bắc off thường xuyên,chỉ tôi các cậu ko tham gia đó chứ!ăn ốc này,bát tràng này,off bên ý tưởng sáng tạo này!còn đi ăn kem nữa