1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline - Khúc tháng bảy - xem ảnh từ trang 2

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi sonnippon, 09/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gio_mua_dong_bac2001

gio_mua_dong_bac2001 Thành viên mới

Đây là lần đầu tiên đi họp box Trịnh, trước khi đi phải xin phép bác hanoimuadong mãi vì đi cùng người không phải là thành viên may wá phút cuối cũng được duyệt.
    Đến đúng giờ vậy mà chả gặp ai cả, đang ngơ ngác thì gặp nguyet_ca (lần đầu tiên được nhìn nguyet_ca cận cảnh như vậy) và hanoimuadong, chờ mãi chẳng thấy ai đến, đành sang phòng bên nói chuyện chơi.
    Cảm nhận chung về buổi họp lần này nói chung là cũng ...hay hay.
    Gây ấn tượng nhất là bác tinhcanguoimattri bác hát bài "hát cho người nằm xuống" rất tuyệt, đây là một trong số những bài của Trịnh mà mình thích nhất , nghe thích thật. Bác Lân (có đúng không nhỉ) hát to và hay (nhưng có lẽ bác hát nhạc đỏ sẽ hay hơn). Một vài người nữa cũng làm mình chú ý nhưng quên mất chả nhớ tên (có một anh có màn tự giới thiệu rất dài...). Mãi cuối buổi bác hanoimuadong mới cười với mình một cái khi mình ......đóng tiền (HIC!).
    Lần sau họp sẽ không mang người đi cùng nữa (vướng wá chả nói chuyện được với ai), lần sau là bao giờ nhỉ?
    Sống là phải biết hưởng thụ!

u?c tigerlily s?a vo 11:12 ngy 15/07/2004
  2. nhnnhn

nhnnhn Thành viên quen thuộc

Sao lại họp mặt vào buổi chiều thế lúc đó mọi người còn đang đi làm mà làm sao đi được sao em không tổ chức vào buổi tối
  3. lyylyus

lyylyus Thành viên quen thuộc

Hà Nội sau mấy ngày mình mong trời mưa to để đi chơi thì toàn mưa ri rỉ vài hạt, tới hôm nay mở mắt dậy thấy mưa to ầm ĩ , vì lý do tình trạng thời tiết thay đổi chập mạch nên lyy lỡ hẹn với cả nhà chậm trễ thêm chuyện post ảnh..Cố gắng chiều này và muộn nhất là trưa ngày mai thì chắc chắn kiểu gì cũng có ảnh rồi.Xin lỗi vì cả nhà vì phụ lòng mong đợi ạ.
    Hehe, em biết chị MuadongHanoi đang rất sốt ruột xem cái ảnh địa chủ tư bản rồi

4. MuadongHaNoi

MuadongHaNoi Thành viên mới

He he Lyy này khéo làm người ta tò mò thật!
    Nếu chiều nay k0 xong thì mang ảnh đến cà phê báo cho chị em ngó trước nhé!
  5. h_n

h_n Thành viên mới

bây h thì em đã nhớ ra ng chị đó , ng em định nói đến là thị thuongnguyen. Và chị , chị gái ạh, nếu nói về chị em sẽ ko vào đây nói , và chị gái ah, có lần em đã nói , chị làm em liên tưởng đến cô bé với tay dính đầy mực tím, cái đó khác hoàn toàn với vẻ từng trải mà em muốn nói đến . Cách mọi ng gọi chị là chị hằng làm em cảm thấy thân thiện hơn rất nhiều, chị thấy đấy , ở đâu , ng ta cũng luôn có sự đón chào chị mà
  6. nhnnhn

nhnnhn Thành viên quen thuộc

Chưa có tin sốt rẻo sao bà con ơi ?
    Hôm qua họp lúc còn đang phải làm nên không đến được. Hôm nay tính đến sớm để đọc tin mà chưa thấy đâu cả. Đưa tin lên sớm đi bà con ơi cho tui biết với.
    Nhanh lên nhé
  7. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

Hì hì chưa có tin gì đâu các bác ạ !
    Hôm qua cuộc họp nhỏ có sự tham gia của Nguyet-ca, sonnippon, Black_Hands, Hungmn, MuadongHaNoi và chị doanminhhang. Cuộc họp xoay quanh việc thảo ra một bản kế hoạch tổng quát cho chương trình, bao gồm mục đích, thời gian, địa điểm, quyền lợi và nghĩa vụ của cả hai bên khi tổ chức chương trình này (CLB nhạc Trịnh thuộc mạng Trái Tim Việt Nam online và CLB Tri Thức Xanh).
    Ngoài ra chương trình có thể dự kiến gồm 5 phần :
    1. Phần biểu diễn của các thành viên trong CLB nhạc Trịnh: 35 ?" 45 phút
    2. Phần biểu diễn do CLB Tri Thức Xanh đảm nhiệm: 5 ?" 10 phút
    3. Phần biểu diễn của các nghệ sĩ chuyên nghiệp: 15 ?" 20 phút
    4. Phần biểu diễn các tác phẩm độc tấu, hòa tấu với guitar, violin, nhị, ? được chuyển soạn dựa trên các tác phẩm của cố nhạc sĩ Trịnh Công Sơn: 15 ?" 20 phút
    5. Phần giao lưu, nói chuyện của những văn nghệ sĩ yêu nhạc Trịnh: 10 ?" 15 phút
    Tuy nhiên phải chờ đến đầu tháng 8 chúng ta mới nhận được câu trả lời chính thức về việc có được hỗ trợ sân khấu, âm thanh, ánh sáng để tổ chức hay không. Cho nên mọi thông tin đều xin được phép chưa công bố . Nhưng dù sao cũng rất mong chờ sự giúp đỡ, góp sức nhiệt tình của các bạn.
  8. lyylyus

Ôi ôi bị truy lùng ráo riết thảm quá _ những người còn lại sau cùng.
  9. lyylyus

Mạng là lão rùa già khốn khổ...
    Đầu tiên bên trái ảnh là anh Vothuongca, rồi tới chị MuadongHanoi với vẻ đẹp hoa sen , bên cạnh là 2 anh gì lyy ko nhớ tên,đằng sau là các anh chị Hội Trí thức xanh
  10. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

He những người cuối cùng . Hì hôm nấy không ở được có thằng bạn qua nên đành về . Chứ không thì cũng có cái bản mặt mình ở trong .
    Thế này thì bao giờ có mặt mình nhỉ .
    Ly à nếu post xong . Đưa phim cho Gió mượn đi rửa nhé .