1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline - Khúc tháng bảy - xem ảnh từ trang 2

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi sonnippon, 09/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lyylyus

lyylyus Thành viên quen thuộc

hehe, địa chủ là đây
  2. lyylyus

Ảnh này là lyy chụp theo yêu cầu, bé xíu xinh tươi
  3. lyylyus

Anh HoangLanNguyen, anh Hungmn và Lyylyus, không hiểu lúc này đang tiết mục gì mà cả 3 anh em này mắt đều tròn vo huớng lên trên
    Sau lyylyus là 1 cậu bé (0giọng miền trong , nhớ rõ cậu này vì hôm í hỏi mình là thế năm nay sinh nhật thì là mười mấy tuổi ?
  4. lyylyus

Mạng chậm ko thể nào mà tuởng được
  5. lyylyus

Lyy xin phép nợ lại vài kiểu nữa vì mạng chậm như rùa , từ sáng tới giờ đánh vật với chuyện up ảnh mà cũng chẳng hết được Sang ngay mai là những tấm còn lại sẽ được up lên tiếp ạ
  6. Roseline

Roseline Thành viên tích cực

Híc, sao có một topic tưng bừng thế này mà mình ko biết nhỉ? Mấy hôm nay vẫn áy náy vì chưa post được bài nào " phát biểu cảm tưởng" về buổi offline.
    Đầu tiên là cứ phải cảm ơn cái đã. Cám ơn Nguyệt ca và chị Mùa đông Hà Nội. Lần này hơi bị bất ngờ, vì chỉ biết là mình được mời thui, ai ngờ lại còn được ăn được hát được thiếp mang về nữa . Hồi trước cứ tưởng chị MĐHN bằng tuổi em, hoá ra hơn tuổi, thế mà lần đầu chat em cứ ấy tớ ngọt xớt. Mà rượu mơ nhà chị ngon cực, hôm đấy em uống hơn một chén cơ đấy, hehe, trước đấy đã uống trộm của mấy anh chị rồi, lúc sau còn được lyylyus mời nữa. Lần đầu tiên uống rượu, thấy hơi tự hào vì mình ko sao cả. Tiếc là ko được ở lại lâu hơn để xem lyylyus mặt mũi hồng hào thế nào, nhỉ ? Cám ơn chén rượu của lyylyus nhé!
    Buổi tối hôm ấy về đã định nhắn tin cảm ơn Nguyệt ca rồi, thế mà nhận được tin nhắn của em trước. Ừ, chị thấy vui lắm!
    Vừa đến nơi, người đầu tiên gặp là anh Quốc Anh, đi với chị nào xinh cực, bi giờ mới thấy. Thảo nào toàn thấy anh Quốc Anh cười hết cỡ và đánh đàn cũng bốc lắm . Người thứ hai mình bắt chuyện là một chị trong alphagroup, hôm ấy chị ít nói lắm. Muốn nói chuyện với chị nhiều hơn một chút, nhưng rồi cũng bị cuốn theo không khí của mọi người, lại thôi. Mà hình như chị cũng về trước thì phải. Nhưng chắc thế nào em cũng gặp lại chị mà, phải ko?
    Còn chị Thuongnguyen nữa, chị ơi, năm sau nếu em có về thì nhớ nhắc lại cái câu hôm ấy chị nói với em nhé . Mong sẽ được gặp lại chị, mong sẽ được chị nói những lời dịu dàng, một ngày nào đó...
    To h_n: hôm ấy tớ ít quan sát, chỉ ngồi cười và nghĩ, nên cũng ko biết người " ngồi ở giữa giữa" ấy là ai, nhưng "có một cái gì đó trong cách bạn viết bài khiến tớ chợt muốn nói chuyện với bạn" ...
    Còn cuối cùng là cho anh trai. Anh bịa ra cái nick xeôm được lắm, khối người tin sái cổ kìa . Cảm ơn anh đã đi cùng em, và vì anh đã luôn- ở- đó. Anh em mình nói ít hiểu nhiều anh trai nhỉ?
    Mà còn nhiều người nữa lắm, mong có một ngày sẽ lại được ngồi cùng mọi người, ấm áp và thân thiện, như thế...
    Mà hôm ấy cũng có nhiều cái tiếc lắm. Tiếc vì phải về sớm, ko được nói chuyện với anh Lân và anh Tinhcanguoimattri nhiều hơn một chút. Tiếc vì chỉ ngồi từ xa "ngắm" chị Doanminhhang mà ko được nói chuyện, mà thật ra có lẽ cũng ko biết nói gì. Tiếc vì ko được hát nhiều thêm chút nữa, mặc dù một đứa nhát trước đám đông như mình dám hát đến bài thứ 2 là đã can đảm lắm rồi. Tiếc vì chẳng làm quen thêm được ai cả. Mà thật thà mà nói, tiếc nhất vẫn là ko được nếm thử cái bánh, tiếc lắm, thật đấy!
    Trăng tàn nguyệt tận chưa từng tuyệt vọng
    Được roseline sửa chữa / chuyển vào 23:34 ngày 13/07/2004
  7. h_n

h_n Thành viên mới

có những cái ngu ngơ đến dại khờ, nhưng đã xem như 1 khoảnh khắc chợt đến chợt đi, nên đôi khi cứ giả ngơ như không hay , để cái sự tồn tại vẫn còn trong ta chút ít. Văng vẳng đâu đó giai điệu " my father eyes", ừ thì cũng chỉ là văng vẳng , thế thôi
    Được h_n sửa chữa / chuyển vào 08:50 ngày 14/07/2004
  8. MuadongHaNoi

MuadongHaNoi Thành viên mới

Chờ ảnh mấy gương mặt toe toét hết cỡ cùng nâng cái bánh to mà chưa thấy đâu
    (VÌ cái bánh này mà đã có n người tiếc khi rời bỏ trận địa quá sớm đấy ạ)
  9. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Hic hic không được đi nghe mọi người hát, không được đi ăn bánh cùng mọi người thì em ngồi xem ảnh ké vậy. Nhòm thấy anh @thienthuongdiahaduyngadocton mặt nhăn như ăn phải ớt , anh Quốc Anh lấp ló đằng sau vẫn trẻ trung như 2 năm về trước. Nhòm thấy cả ông @MuadongHaNoi tít cả mắt khi cầm xiền. Hic mà chẳng thấy anh @tinhcanguoimattri đâu cả. Lys đang có một mớ ảnh của anh muốn bốt lên đây để tống tiền lắm.
    Bác @vothuongca làm gì mà đói kém đến mức phải gặm cả hoa sen thế bác ơi? Cháu thấy hình như bác trẻ ra nhiều thì phải.
    À... Ừm... em biết rồi... @h_n là chị Hằng phải không? Mà chị là người nào trong ảnh thế? Ai mần ơn chỉ cho lys với....
    Thôi chuồn sang topic khác xem tiếp đã. Kiến nghị bé lyy bốt anh mau lên cho xem với....
  10. h_n

h_n Thành viên mới

xin lỗi, h_n là h_n, và chị hằng là chị h_n vậy thôi, và h_n chưa bao h có đủ năng như chị H để có thể làm 1 chị H thứ 2.nhé
    Được h_n sửa chữa / chuyển vào 16:58 ngày 15/07/2004