1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline lần 2 của Box LS ... 9h30 thứ 7 ngày 17/07/2004

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Ngumo, 24/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Hic hic, nếu em SHO thân yêu, mặt như cái niêu post ảnh xong thì nhớ chú thích nhé. Anh chẳng biết mẹt 1 ai cả(kể cả mẹt em iu đấy). Nhục như con trùng trục.
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Quay trở lại sáng ngày 17/7 nhỉ?
    5h sáng chuông báo thứ kêu inh ỏi, chị doanhhuong gọi mình dậy. Nếu không gọi thế nào mình cũng trùm chăn ngủ tiếp là cái chắc!
    Đúng 5h30 thì nổ xe rời thành phố LS. Qua đại lộ Hùng Vương thấy thanh niên đá bóng, người già tập thể dục đông vui ghê! Chị doanhhuong còn bảo " Bọn chó cũng ra đường chạy maratông". Đúng là buổi sáng chó cũng sung sướng! Làm mình cứ phải căng mắt ra để nhìn đường, lỡ chú chó nào vui tính phi vào xe mình thì chết!
    6h5'' thì xuống dến Đồng Mỏ. Ghé thị trấn ăn sáng. Qua Đồng Bành thì thienthancodonls gọi điện. Em ơi, lúc ấy bọn chị xa TP gần 50km rồi. SAo em không phóng xe đi sau nhỉ?
    Cuối cùng thì cũng đến Hà Nội. Mải nhìn những bãi bồi bên song Hồng nên không chú ý lúc đi qua cầu Đuống. Vào Gia Lâm rồi, gọi điện thì mới biết anh Phụng em họ chị doanhhuong đang đón ở trên cầu Đuống. Tội nghiệp! Dù sao cũng phải cảm ơn sự nhiệt tình tuyệt vời của anh Phụng ngày hôm ấy! ( Tin mới nhận là hôm nay anh Phụng đã bị ốm! )
    QUYNH_ANH 1984 gọi nói không thấy ai ở chỗ hẹn, rồi anhdangyeu_ls cũng gọi nói như vậy. Mình gọi về nàh Shoneti thì Sho đã đi rồi. Hoá ra mọi người không biết mặt nhau. Sorry tất cả nhé, vì đi 154km xuống bọn mình phải chui vào nàh anh Phụng dội nước lên đầu, nếu không mình chỉ muốn lăn ra ngủ thôi. Lúc đi từ LS xuống phải khoác áo bò của chị H, thế mà vẫn bị lạnh. Xuống đến HN thì nóng muốn chảy mỡ. Phạ ơi! May mà con không có mỡ
  3. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Sao không thấy ai nói gì vậy?
    Shoneti đi đâu mất rồi ?
    Mau post ảnh lên đi chứ .Định lẩn giống ông Cường à ?
  4. Ngumo

Nào, SHo điên kia, có post ảnh lên ko thì bảo nào. Đến lúc anh tức, anh nện cho 1 trận lại bảo ác. hic hic. Nhanh lên
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

giangvan, longphung79, QUYNH_ANH_1984, anhdangyeu_ls
  6. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Hehhehhe, sao không thấy Post ảnh của mấy cô gái xinh tươi của box nhẩy.
    Có khi phải off thường xuyên thôi, chứ dạo này vô mạng chán quá.
  7. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

hic hic ........
    Sao nhìn mình tàn tạ tiều tuỵ thế này .Hình như cái này làdo Sho chụp phải ko ?? Lần sao nhớ chụp cẩn thận nhé ,nếu ko chả dám chụp nữa đâu
  8. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

chán shoneti ghê pos được mỗi cái ảnh bọ mà nè thế những cái anh của hà nội lên lạng sơn lạc đi đâu rồi bà con cho út mập này xem đi muốn xem lắm rồi đấy
  9. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Ảnh của mấy người ở Hà Nội lên thì phải sang Topic off ở Lạng Sơn mà xem chứ em CONGAIXULANG!
  10. Ngumo

Alô, tối nay iem lên Ls, các bác trên LS chuẩn bị tinh thần off fát nhé. OK?