1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline lần 2 của Box LS ... 9h30 thứ 7 ngày 17/07/2004

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Ngumo, 24/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuongpe

cuongpe Thành viên mới

Tôi thây Cat nói đúng đấy.
    Mọi người chọn offline vào những ngày cao điểm về Giao thông như thế này thì thua roài.
    Cõ lẽ nên chọn ngày khác đi, không thì mệt lém.

2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Thì mới là dự kiến thôi mà. Ý kiến của các Mem thống nhất là Ok thôi.
    Nhưng... ( có một chữ NHƯNG), chúng ta có thể dời thời gian lại tuần sau được không nhỉ? 17/7 ấy mà! Bác Ngumo thì nghe nói phải đi công tác. Bác Cuoptrengianmuop thì đi công tác tận Nha Trang... Vắng 2 bác ấy xem ra ở Hà Nội chỉ còn mình Shoneti thì hơi vất vả khi... ra đón Trung đoàn LS
    Ah mà Box Hà Giang đâu rồi. Sao không đến giau lưu luôn cái nhỉ? Nhớ là đã từng hẹn hò gặp nhaucơ mà! Ai còn ở Hà Nội thì đến nhé!
    Được Nguyenthiquynhnga sửa chữa / chuyển vào 14:29 ngày 04/07/2004
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Đại sứ HG đây thôi ạ, em thì cái món off này là máu lắm ạ... mà xin đính chính ý kiến của CAT cái... tất cả đều được, duy chỉ có mỗi cái xài bia Việt Hà là không được, bia này chơi vào đau đầu lắm... mọi người cứ bàn lịch cụ thể nhé! em sẽ update thường xuyên... nhưng ngày 10 này thì thật không hợp lí!
  4. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Tôi xin giơ cả 2 tay đồng ý với ý kiến cô giáo Nga. Xuống ngày 17-7-04 nhé. Các bác có ý kiến giề thì giơ tay đê. Off mà ko thoải mái thì còn giề là of nữa. Mà, các đồng chí Hn chuẩn bị 1 hôm nào đó, họp 1 cái để chuẩn bị tinh thần cho quả off cái nhể, im ắng quá.
  5. xuongronggaitim_83

xuongronggaitim_83 Thành viên mới

Em đồng ý thứ 7 ngày 17/07/2004.
  6. Ngumo

Ok,chốt lại lần cuối cùng, ko thay đổi nhé. 17-7-2004, chúng ta offline. Có cả box Hà Giang tham dự.Xong fần thời gian. Địa điểm: tại Hà Nội. Xong fần 2 là chỗ off. Fần 3: thành viên, càng đông càng tốt. Và hình thức tổ chức thì đang tranh cãi, nhanh lên, time ko còn nhiều đâu.Bác nào ở Hà Nội thì lên tiếng đi nhé, thứ 3 và thứ tư này em đi công tác roài, cuối tuần sau iem mới vìa, bàn tiếp thì còn khướt. Nhanh lên.
  7. vanyeuminhem

vậy là thống nhất 17/7 rồi à? nếu cần tôi có thể giúp một chân trong khâu đón tiếp các bác trên LS về, nhớ có quà cho tui nhé! còn chương trình ra sao thì mod vào cho ý kiến đi nhỉ?
  8. Ngumo

Èo, các mod như bị cấm khẩu hay què tay hay sao mà chả thấy tiếng tăm gì cả. Chán vật. OK, ai ở Hà nội nữa nào. 10h sáng thứ sáu, ai ở Hà Nội thì ra cà fê 39 ở Hàng Hành nhé. Đến nơi nháy máy cho tôi theo số 0912700092.OK?Chúng ta sẽ bàn cụ thể về cách thức tổ chức Off. OK?
  9. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

RMS thấy off ngày 17/7 là OK rùi,ngày đó RMS cũng không thề VN tham dự được,vẫn còn chút việc bận chưa hoàn thành.Chúc các bạn có 1 cuộc offline hoành tráng vui vẻ.
  10. vanyeuminhem

Sao vụ off này trầm quá vậy? mọi người đâu hết cả rồi? chị Nga cũng không hứng thú nữa à?