1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline lần 2 của Box LS ... 9h30 thứ 7 ngày 17/07/2004

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Ngumo, 24/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Nghe kế hoạch này thì có vẻ.. tuyệt vời nhưng còn nhiều vấn đề khách quan và chủ quan mà tôi nghĩ không thực hiện hhết được.
    Offline lần 2 này cơ bản để các mem gặp nhau đông đủ hơn lần 1 ( do có thời gian), hiểu nhau hơn... Thời gian có nhiều hơn lần 1, thừa sức để chúng ta off, hàn huyên, nhỉ? Nên kiếm một chỗ yên tĩnh, mát mẻ để nói chuyện! Và thăm quan nữa chứ!
    Phải sáng thứ 7 bọn tôi mới từ LS xuống, 6-7h đi thì khoảng sau 2,5h sẽ đến Hà Nội. Gặp nhau ở đâu thì các bác ở HN cứ thu xếp nhé!
    Các mem ở Lạng Sơn ai chưa liên lạc được với tôi ( hoặc tôi chưa liên lạc được) thì nhanh chóng liên lạc nhé! Ai xuống Hn trước thì cũng nhớ thông báo một tiếng. Ai ở lại chờ nhau đi thì cũng thông báo một tiếng! Thanks alot!
    Được Nguyenthiquynhnga sửa chữa / chuyển vào 17:53 ngày 07/07/2004
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

thứ 3 và thứ tư này em đi công tác roài, cuối tuần sau iem mới vìa (Gửi lúc 17:05, 05/07/04)
    10h sáng thứ sáu, ai ở Hà Nội thì ra cà fê 39 ở Hàng Hành nhé. Đến nơi nháy máy cho tôi theo số 0912700092.(Gửi lúc 15:27, 06/07/04)
    chả hiểu đồng chí Ngumo này định đi công tác kiểu gì thế hả giời[p]
    =================
    Hẹn cà phê mà hẹn 10h sáng thứ 6 thời tiết này thì có mà đen thui... mà có tuyến ô tô bus nào qua Hàng Hành ko nhỉ..shoneti không có điện thoại thì gọi mồm à?? Gọi ầm lên là "Ngủ mơ ơi" nhé ...cẩn thận không nó bắt ra Trâu Quỳ nằm thì toi.. hê hê.... Mà cái chỗ đấy toàn bọn đú nó tập hợp, mình nhà quê ngơ ngơ ngác ngác ra đấy bọn nó lại tưởng lên tìm việc rửa bát thì chết....hic hic...
  3. pinks

pinks Thành viên mới

Pinks đây ạ! Em tham gia tí nhỉ, vào ngày 17/7??? he.he hôm đó lĩnh lương rùi nên sẽ ko vấn đề gì, Kế hoạch cụ thể, gặp nhau như thế nào tại Ls để rồi đi, các bác bẩu em với ạ!
    Nga ơi, bác Vàng Anh của chúng ta lại đi công tác thì sẽ..mất vui Nga nhỉ! 873.988 là số điện thoại nhà Pinks, Nga gọi cho Pinks nhé! Mà gặp nhau vụ ốc một chút đi chứ, ok? Hiện giờ Nga đang ở đâu? LS hay **?
  4. pinks

pinks Thành viên mới

Ghét quá, gửi xong thì mạng lỗi, hỏng hết cả thư.
    Xin lỗi mọi người ạ! Thật ra chỉ mất vui một chút thôi he..he ... Nga ơi, vụ ốc thế nào đây nhở? Bọn mình tự offline trước đi chứ? tuần này thì Pinks rỗi rồi.... bọn mình gặp gỡ đi! Số điện thoại của Tú là: 873.988, alô nhé?
    Được pinks sửa chữa / chuyển vào 17:41 ngày 08/07/2004
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

ơ, mà mọi người trên LS thích đi thăm đi tích lịch sử văn hóa à??? đi lăng bác hay Quốc tử giám chăng?? mọi người thích đi mấy chỗ đó chứ???
  6. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

hic hic, sho làm mód mà chả thông minh giề cả. Đáng nhẽ đi công tác đến tuần sau mới về nhưng đổi lại lịch thì mới thế. Chán. Ngumo biết trước thứ sáu này ko nắng nên mới rủ mọi người ra đấy, sho ko fá đám nhé. HIc hic, mà rất nhiều cán bộ, trí thức ra Hàng Hành, hoá ra họ cũng đú đởn, ăn chơi.Có mà Sho.........E hèm, nào nào, các đồng chí cho ý kiến tiếp đê, ko buôn nữa nhá. Có ý kiến gì thì cho ngay nhé. Lâu là c. trâu hoá bùn, lại giải tán thì chít.hê hê.
  7. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Có cái quái gì ở chỗ Hàng Hành ấy mà chú NGUMO cứ thích ra đấy nhỉ? hẹn hò thì ra chỗ khác đi, chỗ đấy ngòi ồn ào, chật chội, toàn bọn tóc xanh tóc đỏ nhức hết cả mắt.... thứ 6 này ai ở HN thì làm cuộc tiền trạm, ai đi được thì vào xung phong đi, ai không có xe cũng báo câu anh em còn biết đường...
  8. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

ÚI giời, đến chỗ tóc vàng, tóc xanh thì mình tóc đen cho đủ mầu, sợ qué giề. Thế các đồng chí cán bộ đến đấy uống cà fê cũng như hội tocá vàng, tóc đỏ à?hic hic.Chán.
    Mà, ở đấy là cà fê dành cho những người nghèo như Ngumo đây. Chứ làm giề có xiền vào MOKA hay Z cafe.Chán.
    Họp tiền off đi.Có ai ở Hà Nội lên tiếng đi nào chứ đừng kém nhiệt tình như Sho, rủ đi mãi ko đc, hê hê.Có ai thì lên tiếng cái nào, toàn như câm hay điếc hoặc què tay, ko gõ đc ý nhỉ.Chán
  9. pinks

pinks Thành viên mới

Tôi cũng đồng quan điểm với NGUMO, trước đây tôi đã nghĩ về Hàng hành như thế, và cũng có đúng thật, nhưng đâu phải thế mà người nghèo ko được bước chân vào, phải ko?
    Tôi thích quán 3X, vì tôi và bọn bạn hay vào đó ngồi, vui ghê đấy bà con ạ! Thích nhất là uống TONIC, ai thích Gin - Tonic thì giơ tay? về LS, chả kiếm đâu ra cái món đó ......Ơ mà mình vừa kêu ko bít uốn mà?? Sao cai anh Tonic đó lại hấp dẫn mình thế cơ chứ?? Dù uốn xong đi cũng hơi xiêu xiêu..he..he... vậy chúng ta sẽ off thế nào đây nhỉ, pà kon?
  10. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Cực thích vào viếng Bác. Nhưng lần nào xuống HN cũng vào rồi. Lần tới tranh thủ đi chỗ khác nhỉ? Quốc Tử Giám thì... hồi học SP khoa đi thực tế mình trốn đi thăm mẹ khi moị người vào QTG, kể ra lần này đi được cũng hay!
    Tuỳ các mem ở HN, thiết kế chương trình như thế nào cũng vui vẻ thôi! Mod hô gì tôi làm vậy!