1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline lần 2 của Box LS ... 9h30 thứ 7 ngày 17/07/2004

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Ngumo, 24/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

thế mọi người lên kế hoạch như thế nào rồi thống nhất bao giời đi vậy thông báo cho congaixlang biết mới nhé hiện nay cn gái xứ lạng đang ở hà nội néu khi nào mọi người bắt đầu di chơi thì gọi điện thoại cho tui nhá số của tui là 047840952 ok mà nè nếu ai ở hà nội có lòng hảo tâm đi đón Bé Mập nay mới vì tui chẳng biết được đường Hà Nội này đâu sợ lạc lắm mà tui thì lại rất thíc đi chơi cùng mọi người đấy lần này mà không đi được thì buồn lắm
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Lại một tin nóng hổi. Bác Ngumo đi công tác đến Chủ nhật mới về! Nghĩa là chỉ còn mình Mod ở nhà. Shoneti có xoay sở được không vì đội quân LS xuống khá đông? Bác Ngumo muốn off sớm vào ngày thứ 4 này ( ngày 14/7) tại Lạng Sơn, nghĩa là các mem ở Hà Nội sẽ lên Lạng Sơn. Eo ôi, toàn những người bận rộn. Mà cần gì nhỉ, chúng ta cứ tiến hành, Shoneti lên kế hoạch, chúng ta xuống đến Hà Nội thì cùng nhau thực hiện, chả có gì phải lo cả. Ai đi vắng, ai bận thì lần khác off sau. Hoãn hôm 10/7 rồi, lần này thực hiện cho dứt điểm đi, để lâu... không có hứng thú đâu!
    Shoneti không phải lo chủ trì sẽ khó khăn! Vì thực ra chúng ta off là để các mem có dịp gặp nhau, hiểu nhau hơn sau một ngày " tán phét", đúng không? Không cần phải quan trọng hoá vấn đề. Cứ như kế hoạch của Shoneti đã đưa ra thì chỉ cần mọi người từ Lạng Sơn xuống là thực hiện thôi. Nhớ là chúng ta chỉ off một ngày thôi, sau đó ai có thể ở lại là ....tự do ( tự do và tự lo)
    Được Nguyenthiquynhnga sửa chữa / chuyển vào 16:55 ngày 11/07/2004
  3. sagittario

sagittario Thành viên mới

nghe moi nguoi ban tan soi noi qua!!, muon tham gia nhung khong co co hoi, vay khong biet dot toi la khi "tet" moi nguoi co tot chuc khong ? luc do thi hy vong duoc gop mat
  4. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

Chả hiểu sao bị treo nick . Akay thật Đứng ngoài nhìn pà kon bàn tán sôi nổi mà bứt dút k chịu được.ma chả có ai nhắc đến mình hix hix.Thôi thì làm khách k mời vậy.:D
  5. Nguyenthiquynhnga

Sao lại là khách mời nhỉ? Là mem thì cứ " no four go"! Ở Hn thì liên lạc với Shoneti. Ở Ls thì liên lạc với tôi!
  6. ChuyenDaQua

Không liên lạc được với Chi còi
  7. Nguyenthiquynhnga

Không off không iếc gì nữa. Nói nhiều bực cả mình! Nhỉ?Cứ xuống Hà Nội chơi thôi! Shoneti,Chuyendaqua, Giangvan, vanyeuminhem, Cuongpe, Richen.... đang ở Hà Nội thì chờ bọn này xuống rồi đi chơi nhé. Loanh quanh một buổi cho biết về HN thêm và cơ bản là biết về nhau thêm. Vui là chính. Ai vắng mặt thì thôi!
    Được Nguyenthiquynhnga sửa chữa / chuyển vào 17:47 ngày 12/07/2004
  8. pinks

pinks Thành viên mới

Coi như là chúng ta đi dã ngoại ..cao cấp, bà con nhỉ! Hn ơi...nhớ ghe cơ đấy! Thế là đã có xe ôm VIP cho mình đi ké rùi he..he..Nga ơi, nếu đi được, nhất định sẽ... vui hết mình, nhỉ!
  9. shoneti

shoneti Thành viên mới

Chị Nga cứ bình tĩnh. Chúng ta sẽ vẫn off như thường vào thứ 7 ngày 17/7/2004 nhé
    Em đâu có một mình đâu, chị không thấy có một moucat nhiệt tình đấy sao.. hi` hi`.. em nghĩ thứ 5 sẽ có lịch trình chính thức.. chị báo cho em giờ cụ thể bọn chị xuống nhé. offline vào yahoo mesenger cho em nhé. Dạo này em hết nguồn tài trợ nên không lên mạng nhiều, nhưng vẫn cứ lên.. hi`.. chị cứ yên tâm đi.
    Anh Ngumo cố gắng chuyện lịch đi, người khơi mào chủ trì mà lại lặn tăm như thế thì gây thất vọng cho bà con Lạng Sơn quá đi... .. cố gắng đi nhé!
    ChuyenDaQua có đi off chung không? (khách mời trong quán nước thôi nhé.. vụ khác vẫn đóng đủ.. ok?? mà thu tiền trước nhé )
    Anh cuoptrengianmuop đã đi về chưa nhỉ?? vanyeuminhem lặn đâu rùi??
    Mấy đồng chí nam nhi đại trượng phu xuất hiện cho có khí thế cái nhỉ.
    Chị Nga yên tâm đi, với tài năng của moucat chúng ta đã có ít nhất là 3 female và 1 male nữa ở dưới này rùi..
    Ah, chúng ta đi QTG, rùi ăn trưa, đi xem phim và sau đó đi hát karaoke. Mà không biết những người không ở lại LS thì mấy giờ phải về vậy??
  10. ChuyenDaQua

Yeah , Ý kiến của Nga hay đấy.off gì khi mà các mem không nhiệt tình nhể.:D Theo CDQ thì hẹn nhau ở 32 Điện Biên Phủ nhé.Đoàn LS xuống qua cầu la đến ngay còn Anh em dưới này đỡ phải ra đón rồi lạc nhau.Đợi chờ mệt lắm Ok