1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline : Làng Chuông ( Hà Tây ) - Chủ Nhật Ngày 14-10 - Mặt trời lên từ phía nón em nghiêng . ẢNH c

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi piero2, 09/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cayeuvit

cayeuvit Thành viên rất tích cực

@ntkvoc: Ảnh hơi nghiêng bạn ạ! Với cả cái bo bạn làm hơi phức tạp nên tạo thêm độ rối cho ảnh! Chụp cảnh đã hơi bị rối thì nên làm bo đơn giản bớt đi! Nhận xét của mình nếu không fải thì bạn bỏ đi nhé! Cố gắng phát huy những bức ảnh đẹp bạn nhé! Rảnh thì chiều thứ 7 ở số 6 Hồ Xuân Hương nhé...
  2. pategan

pategan Thành viên mới

Này thì các loại khung : gỗ, gạch, vuông, bán nguyệt, đen, trắng đủ cả nhá
    Mẫu kokoro bên khung cửa.
  3. pategan

pategan Thành viên mới

Mẫu Lylycat nón Làng Chuông 2.
    (Thợ vụng vá áo, bác nào vá hộ cái mảng trời luôn thể )

Được pategan sửa chữa / chuyển vào 17:56 ngày 18/10/2007
  4. lycatly

lycatly Thành viên mới

Kính gửi bác pategan,đồng kính gửi bác aikolai.Cn vừa qua_ngày 14/10/2007.Em có chụp mấy ảnh mẫu kokoro mặc 1 chiếc áo màu đỏ,tay cầm 1 cái máy ảnh ko biết hãng nào.Bác nào thấy ở đâu vuiòng giữ lại dùm em.Mà em nhớ ko nhầm thì là trong máy bác pategan và trong thẻ bác aikolai.Mong các bác lưu ý đừng xoá ảnh của em nhá.Cảm ơn các bnác nhiều ạ.
    Thân ái
    Lylycat (lycatly)
  5. chubbycherub

chubbycherub Thành viên mới

@pategan : thanks bạn nhiều nhiều nha, hôm nay mới mò lên mạng đc , thấy cái ảnh mình chụp mà chẳng nhận ra nữa,
    @ttuananh: em sori bác , tính cho tới thời điểm này em mới biết sơ sơ về PS, mới bít save for web là như nào , chứ cái hồi em up cái ảnh kia là em chưa bít gì đâu ạ. Lần sau em sẽ chú ý ạ
    thêm cái nữa ko các bác bẩu em xì pam ạ, , cái này bị out nét quá nhưng mà em vẫn cứ thích cái nét mặt nhẹ nhàng của cô nhóc kia
    Được chubbycherub sửa chữa / chuyển vào 18:32 ngày 18/10/2007
  6. pategan

pategan Thành viên mới

Ừh, you ơi tớ làm lấy tiền đấy , hờ hờ, thân mời you chuyển lời cám ơn trực tiếp vào chiều thứ 7 tại số 6 Hồ Xuân Hương nhé ( Khi đi nhớ mang theo tiền)-----> Em có thịt gà cho tuần tới rồi các bác ơi tèn tèn ten..Phập phập!!
    Trân trọng kính gửi Lylycat, mời giải quyết ân oán giang hồ tại thời gian địa điểm như trên, khi đi nhớ đem theo USB và tèn tèn ten ..tiền -----> Em có thịt gà cho tuần tới rồi các bác ơi tèn tèn ten..Phập phập!! . Thân ái và quyết thắng!!
    Alô bác Piero, bác làm cho em cái ảnh ***g gà to to để em nhốt gà ăn dần nào
    Em rắc thính tiếp đây:
    Tại số 6 Hồ xuân Hương chiều thứ 7 có một số hàng sau:
    -Học chụp ảnh SLR trong 30 ngày-tác giả AsshahiNguyen.@vnphoto
    -Nhìn qua con mắt máy ảnh -Tác giả Lekima@photo.vn
    -20 tip chụp ảnh chân dung -đại gia Hafoto@vnphoto
    -20 tip retouch ảnh chân dung-đại gia Hafoto@vnphoto
    -Giáo trình Photoshop CS tiếng Việt cơ bản ....
    Toàn bộ đều là tiếng việt và có hình minh họa cụ thể ở cả 3 dạng *.doc, *.pdf, và *.prc (cho Pocket PC , O2..)
    Tèn tèn ten , mời các gà tương lai của em đến xem , nhớ mang theo USB và tiền ....phập phập em kiếm tí
    Khuyến mại thêm cuốn 50 tips chụp ảnh đám cưới tiếng Việt (nếu em dịch xong) từ nguyên tác của tạp chí Digital Camera Magazines. Mùa cưới đến roài . Ten tèn tèn lại phập, phập
    Demo cái ảnh trang 1
    @ttuananh: bác thấy được thì cho vào nội dung off tuần tới nhé, nếu không thì chuyển sang bên mua bán giúp em cái
  7. kokorozuki

kokorozuki Thành viên mới

Thông báo thứ nhất: Thưa cả nhà là em đã load toàn bộ tài liệu này rồi. Hôm đó sẽ lấy giá hữu nghị, bà con không cần giơ thân ra cho bác Pategan phập phập đâu ạ.
    Thông báo thứ hai: Em xin phép thông báo lần 2 là chiều thứ 7 bà con đến để còn ăn bánh gato nhá. Khi đi nhớ mang theo quà
    Thông báo thứ ba: Báo cáo mod, em hết thông báo, không xì pam nữa kẻo bác piero lại quát
  8. pategan

pategan Thành viên mới

@kokoro : yên để bác chăn gà, bác có bảo chăn cáo đâu ---->Nghiêm cấm spam
    Mẫu River 02
  9. cayeuvit

cayeuvit Thành viên rất tích cực

Thân mến gửi E kokoro, cho A xin 1 bộ nhá, không để đầu cho bác pa tê gàn chém đâu! kakakakaka
  10. dreamxxx

dreamxxx Thành viên mới

Bác shop quá tay rồi, xử lí da thì tách áo với mấy cái khác ra chứ???