1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline News: Chiếu thứ 7 25/11 - 6h chiều hẹn nhau ở nhà thờ lớn - Đi ăn lẩu nhé

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi aja_bar, 01/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ajaxneth

ajaxneth Thành viên mới

Tình hình là chúng ta đi chơi hơi bị vui đấy, chúng ta đón mừng sự trở lại của ntlong83 và anh cd_scratcher, sự ra mắt thành viên cũ rích whitedeath(uống beer say lúc đưa về nôn hết vào áo aja). Thằng ku Chel thì sẽ bị hỏi tội vào một dịp khác. Tiếc là không gặp các bác dau_tau và Pino chắc bận công tác, vợ con bìu ríu. Lần sau hi vọng sẽ gặp lại các bác.
  2. Moonbie

Moonbie Thành viên quen thuộc

ặ, sao nghe 'ỏằn hặĂn tỏạo gơ (tỏằ'n cặĂm tỏằ'n gỏĂo cỏằĐa thỏĐy u quĂ 'ỏƠy). CặĂ mà túm lỏĂi thơ tặng tỏằưng, vui và khĂ là viên mÊn
    Chào quyỏt thỏng và hỏạn cĂc tơnh yêu dỏằi nhâ!
    ~Chickie (à, nick câ quên pw mỏƠt rỏằ"i, dạng tỏĂm cĂi này vỏưy)
    p/s: ntlong 'ặa em contact 'Ây, hôm nào salsa sĂt sàn sỏĂt, khưt khơn khỏằi, nhĂ
  3. Chel

Chel Thành viên rất tích cực

, tớ Chel xin giơ đầu chịu b(t)áng. Hôm đấy tiếc quá vì ko thể ra nổi, trưởng Ban với mọi người ngồi kè kè bên cạnh, cả phòng đang làm (phải nộp bài luôn đêm đó) nên ko té đi đâu đc cả. Đời nhiều khi bất hạnh hxhx
    Có em Chickie
    Nhìn nhỏ li ti
    Em thích ăn mì
    Rồi lại ngủ khì
    Khi tỉnh lại thì
    Mặt như hồng bì
    Sướng cười hihi[:D]
  4. ajaxneth

ajaxneth Thành viên mới

Sáng thứ 7 tới đúng 9h các bác nào không phải đi làm, đi ăn cưới thì đúng 9h các bác giai gái có mặt ở trên quán cafe Lâm nhé'''''''' (Lâm cũ nhé ngắm tranh em nhớ không nhầm là 60 Nguyễn Hữu Huân ) !!
    Thế nhé các bác giai box mình hôm nọ như anh dau_tau, oriental, marco. ku Chel không đi được thì cố gắng hôm đấy có mặt trên Lâm cũ nhé, em không có số mobile hết của các bác !!
    ------------------------------------------------------------------------------------
    Tình hình là hoãn các bác ạ, anh dau_tau thì đang ở Vũng Tàu và đến 25/10 mới ra. Có lẽ chúng ta nên chuyển buổi offline cafe sang cuối tháng nhé !!
    Được aja_bar sửa chữa / chuyển vào 16:39 ngày 12/10/2006
  5. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

Cheng leng keng .. kưng kưng bị sốt giồi à
  6. camellia89

camellia89 Thành viên mới

em tuy là thành viên mới ti toe nhưng cũng mong các bác quản lí xúc tiến nhanh cái vụ này cho em đi off cùng mọi người với. Tự dưng dạo này em lại thèm ăn lẩu quá đi mất, hu hu hu.
  7. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Có gì em để lại số mobile để tớ nhắn anh Pino(Oriental_Meteor) của tớ đến đón cậu khi nào bọn tớ tổ chức offline nhé, mà chắc cũng sắp rồi đợi thêm anh giai dau_tau may ô từ Vũng Tàu về cho nó đông vui nhộn nhịp.
  8. camellia89

camellia89 Thành viên mới

không cần đâu aja tốt bụng đáng yêu ơi. Anh ý biết số điện thoại của tớ roài muh, thuộc lòng ý chứ, anh Pino nhỉ. Tớ cũng mong được đi off để biết được những thành viên của box mình thía nào, những người muh anh Pino nhà tớ chơi cùng ý muh ( hơi có tính quản lí tí chút)
  9. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Hơ thế cuối tháng rùi mờ chả thấy í ới gì nhờ Dạo này cứ đánh hơi thấy ở đâu có ăn uống là mắt sáng trưng như đèn fa cả lên....
    Xông káo là iem mới bị cầm nhầm điện thoại nên mất hết số mọi ng` rùi. Có j` bà con cho bám càng mới
  10. jerrykid0210

jerrykid0210 Thành viên mới

Bà con ơi,
    Đi offline ở đâu đấy, cho Hollandfan này đi với. Tớ mới vào đây, dưng mà yêu bóng đá Hà Lan thì lâu ơi là lâu rồi, từ lúc nào không biết nữa.