1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline News : Young Oranje vô địch rồi đi uống beer thôi box ơi !!

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi aja_bar, 24/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

Offline News : Young Oranje vô địch rồi đi uống beer thôi box ơi !!

Anh em trong box lâu không gặp nhau, trời đẹp và gió mát hẹn một hôm nào đó đi offline nhé, Aja và chickie hôm nay có thống nhất là cuối tuần này chúng ta gặp nhau buổi tối thứ 6 hoặc thứ 7 đi offline nào.

Đề nghị các bác đọc được topic này thì cố gắng tham gia nhé, thời điểm và thời gian chính xác sẽ được update vào ngày mai. Anh em trong box nhiệt tình hưởng ứng nhé, bác nào chưa biết số Aja thì liên lạc: 0906458637.
  2. Nelly7

Nelly7 Thành viên mới

Hay quá, cho tớ tham gia với. Nhưng tớ chỉ đi được tối thứ 6 thôi, chắc tối t7 tớ về Hp rồi. Call me: 0902109100.
  3. aja_bar

Ok tớ gọi cho mọi người rồi 6h chiếu thứ 6 hẹn nhau ở nhà thờ lớn nhé. Mọi người có mặt đông đủ, một số bác đã đi du lịch từ hôm nay đến tận 1.5 nên không có mặt được. Anh em mình vẫn hoành tráng tụ tập Happy birthday Johan !!
  4. SeeTrocKD

SeeTrocKD Thành viên mới

Vụ này thé nào hả các bác ơi? Làm phát nữa đê
  5. SeeTrocKD

SeeTrocKD Thành viên mới

Vụ này thé nào hả các bác ơi? Làm phát nữa đê
  6. aja_bar

Nhân dịp sự kiện U21 Hà Lan vô đich Châu Âu lần thứ hai liên tiếp chúng ta làm một trận offline để chúc mừng đội tuyển Young Oranje của chúng ta cái nào.
    Đầu tháng 7,Aja đề nghị là các bác trong box lần này có mặt đầy đủ tham gia offline nhé, dạo này trời nóng uống beer cho mát. Tất cả có mặt đầy đủ đấy, hi vọng các bác mới tham gia cũng đi nhé vì tinh thần Hà Lan bất diệt. Anh em cả mấy năm mới có được dịp vui mừng, sung sướng.
    Các bác nào hôm đấy không có mặt em sẽ có hình thức xử lý nghiêm khắc. Nói chung với tinh thần nhiệt tình Hà Lan mong các bác lần này cố gắng không ai vắng mặt.
    Địa điểm và ngày giờ cụ thể chúng ta cứ thoải mái thảo luận cho mọi người cùng có mặt được.
    Được aja_bar sửa chữa / chuyển vào 16:37 ngày 28/06/2007
  7. orawind

orawind Thành viên mới

Anh Aja ơi. Để qua tuần sau dc ko ah. Em còn thi nốt mấy môn nữa mới xog. Mà mấy môn cuối này ko dám lơ là
  8. aja_bar

Àh tất nhiên rồi cũng chưa có ngày giờ cụ thể mà chỉ thống nhất là trong tháng 7 thôi
  9. Nelly7

Nelly7 Thành viên mới

Ok. Để tuần sau họp mặt một thể đi, cuối tuần này mình đi biển chơi rồi. Hi vọng hương vị chiến thắng này sau 2 tuần vẫn không nhạt đi chút nào
  10. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Nam mô a di đà fật, đừng vào Chủ nhật 8/7 nhé, tớ ko đi được
    Thứ Sáu, Cả ngày thứ Bẩy thì vô tư kể cả tối hơ hơ, nhưng mà thế thì lại một cơ số đôi đôi cặp cặp hông đi được nhẻi