1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline Ngẫu hứng (TTVNOLDN chúc mừng hạnh phúc anh Bùi Ngô Bản & chị Đặng Thị Hồng Vi)

Chủ đề trong '7X Đà Nẵng' bởi saobien_12, 03/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. azin83dn

azin83dn Thành viên mới

Nguyên lên chương trình hoành tráng quá, chuyến này quyết lên thi để giật giải, mà quán Lộng Gió để xem 3h đã mở cửa chưa nhỉ????Mong bà con đi đúng giờ và tham gia nhiệt tình để không phụ lòng Miss Nguyên nhé!
  2. toantoka

toantoka Thành viên mới

d chừ em mới dô,xem anh offline them quá. Khi nào có chương trình j mới,nhắn cho em biết với nhé mấy pác.
  3. thaonguyensm

thaonguyensm Thành viên mới

nhén bèng cách nồ đê bẹn!!!???
  4. saobien_12

saobien_12 Thành viên rất tích cực

Thông báo : trưa mồng 3 tết vào lúc 12h sẽ tổ chức ăn chơi đập phá đầu năm , gặp mặt tại quán cafe Thuỷ Trúc trên đường Nguyễn Tri Phương ( gần sân bay)
    Vậy em thông báo đến tất cả các anh chị ai có thể cùng tham gia liên lạc với Sao 0957950985
  5. HkDngVn

HkDngVn Thành viên quen thuộc

Hình offline trưa mồng 3 Tết đây, chúc bà con mạnh khoẻ ...
    Mr. Bình đến trước nhất, ngồi ... chờ ...
    " Anh nói dzồi ! anh nhá là đúng giờ nhắm"
    Sau đó là Mod Saobien và HkDngVn, Vict
    @VIct:" dạ , vâng anh ạ ....em là người Việt Nam nên xài h VN .. cao xu tí ạ "
    Tiếp la? heocon va? nhưfng ngươ?i bạn cu?a heocon:
    @VHeo con ( áo đỏ ):" dạ vâng ,Vict ạ ...."
    Va? tiếp theo .... (nhơ? Mod viết lơ?i bi?nh nhé )
    Co?n nưfa, nhưng bây giơ? pha?i đi rô?i, tí vê? đưa lên tiếp nhé ..
    Waiting ..........
    Được saobien_12 sửa chữa / chuyển vào 17:13 ngày 10/02/2008
  6. HkDngVn

Tiếp tục nhé:
    (Mods viết lơ?i bi?nh giúp mi?nh)
    @Heo con ( đâu tiên bên trái qua ): ơ .... Nhìn kìa ... Có ai thấy con chuột cảnh của em nó chạy qua từ khi em mang đôi giày mới này không ạ ?
    [red]@SM( thứ 2 bên phải qua ): Tất cả chị em chúng ta cùng làm duyên nào...Mỗi người mỗi phong cách xii....ìi tiiiiinnnnn
    [red]@Azin( đâu tiên bên trái qua ): iem .iem chết cười ..Em xin chơi bài Nhẫu hứng lý nụ cười.. hô hô hí hí hé hé,,hề hề
    Áo đỏ " Sao dám nghía anh chụp hình của tui"
    Áo đen : "Hổng dám đâu.."
    Sâm ( đâu tiên bên trái qua ): Theo anh thì cái ví đỏ cô bé Azzin có cái gì trong đấy [/red
    Azzin "Woé làng Phải cảnh giác với chú bên cạnh.. Cầm hai tay khư khư cho nó chắc "]
    Nào mình cùng nâng ly nhé...
    Nào mình cùng 1...2..3.. Doooô..
    ThaoNguyen "Chạy đâu cho thoát tay bà ..."
    Xương xương MOD cái nào.... Đưa cái má bên phải ..chìa cái má bên trái . ..Chút chùn chụt ...
    Em cũng muốn như thế lắm cơ...
    [:Đ]
    Được victory_or_death sửa chữa / chuyển vào 11:22 ngày 11/02/2008
  7. HkDngVn

Off lâ?n na?y, nhân dịp đâ?u năm, chúc Tết la? chính, mư?ng tuô?i năm mới ... . Nên không đi đâu xa chi? uống cafe va? ... bia .
    Chúc mư?ng các bạn la? bạn cu?a tha?nh viên trong nhóm, va? redstarhcm (không biết viết đúng nick không, nếu sai nhơ? Mod sư?a lại giúp) cufng tham gia rất nhiệt ti?nh.
    Mod Vict năm nay hạnh phúc tra?n trê?
    Welcome all :)
  8. saobien_12

saobien_12 Thành viên rất tích cực

Anh3 nói em viết lòi bình hả ? có mua kẹo cho em hok?
    he he Chúc tất cả các anh chị xuân mới tràn đầy nièm vui
    Tiêu đề Sao biển tuờng thuật cho vụ off này sẽ là :
    " Vì sao Saobiển đỏ mặt dù không uống bia ?!"
    Theo lịch hẹn thì 12h tại cafe Thuỷ Trúc .... nhưng mới 10h anh 3 @HV đã gọi Sao ...làm tài xế... (em gái nên được ưu .. ngược thế)
    Hai anh em Sb nấu bánh tét điện thoại đã lâu nhưng bây chừ mới gặp ... Hai anh em nhìn nhau mừng mừng tủi tủi ... mặt mừng tay cầm ...mũ bảo hiểm . Nhìn anh mình tròn trịa hon trong ảnh nhìu nhìu lém
    Vậy là vòng vòng ghé nhà bạn anh3 làm vài bát miến cho ấm bụng kèm thêm 5 lon bia cho nó xung ... năm mới mà... và
    - em chở anh đi ,có em gái cũng khoẻ ,say đưọc chở dzìa
    (hic , ấm ức thế )
    Cái mạng Sfone đểu thật , ứ cho Saobiển nghe dưọc cái rì hết ... Gọi cho anh Chuột Bạch mừ Sao nói anh Chuột nghe còn Sao hok nghe cái rì hết rọi à....
    1h kém Sao với anh 3 đến quán cafe thấy nh Chuột bạch đến chờ truớc rùi ...hụ hụ hụ ...Anh Chuột đúng giờ quá!Hoan hô anh Chuột !!
    Vậy là lần lượtc hị @Heo con và bạn chị í đến ....
    Lát sau mod Vict xuất hiện với form rất ư là mới , mang đậm chất ...xã hội đen với áo măn-tô phết đất , đầu bóng muợt với nhữg sự tóc theo chiều gió trông điệu nghệ và bảnh bao hết sức....
    Và tiep sau do Honey ,Sm , Nguyên ( bạn anh HoangKen), Conan và Chị Hằng ( bạn chị nguyên , nick là red gì gig đó ..hok nhớ)
    Cuộc vui đầu xuan với không khí vui vẻ và đầy những thú vui mà chắc chắn anh nào 7x hok tham gia đều pải tiếc rẻ ...vì hok được " hưởng lộc " .Sướng nhất là anh Vict ... vừa uống vừa ôm .Anh Chuột với anh 3 đưọc huởng lợi hok kém phần ...he he
    Anh Chuột bạch " làm lớn làm láo " lì xì mở hàng cho cac em , riêng hai mod đưọc lì xì bằng hai tờ đô ( anh 3 cho em hình cái tờ $ em chụp hen anh 3 iu!).....Nhưng tội lỗi thay , mod Vict vì đưọc hưởng ân ái mặn nồng quá nên mất ngay tờ $
    Đến lượt anh 3 @HV lì xì ,,,,, mà ấm ưc lém ...em gái anh 3 mừ hok ưu tiên giề hết á....xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Chị Nguyên lì xì , ưu tiên cho em út nhỏ , mấy anh chị lớn it phần hơn hêhhhe..
    " sóng" của Saobiển bị nhiễu do thời tiết " quá ư mát mẻ và khí hậu cực nồng " nên hiện tượng Ennino xuất hiện trên hai đôi má....sóng dần dần mất tín hiệu vì tần số từ chối tiếp nhận>>>> Saobien mất hẳn tín hiệu !>>>>>>
    Hiện tuợng này hơi lạ ... hl] Nhưng[ai cũng hiểu ,chỉ một người hok hiểu nên để nhiều kẻ lờ mờ mắc cỡ làm ngơ...[/hl]
    Cũng thông báo với mọi nguời :Hai anh em @HKdngVn và Saobiển đã chính thức làm lễ uống bia....ăn thề kết nghĩa anh em tại vườn THUỶ TRÚC . Có sự chứng dám của trời , đất và ....anh Chuột bạch . Anh 3 iu quý của Saobiển !
  9. azin83dn

azin83dn Thành viên mới

Năm mới chúc các thành viên box 7x nhiều sức khoẻ, những thành viên đi làm thì mau thăng lương thăng chức, còn các thành viên nào đang còn đi học thì mau tốt nghiệp ra trường nhé!Chúc mọi người sức khoẻ.
  10. dep_tong_quai_hong

dep_tong_quai_hong Thành viên rất tích cực

Xin lỗi cả nhà tớ lắm chuyện 1 tí cái tí thôi. Thấy Mod SB giới thiệu cái bác áo đen dài ấy, là Mod Vit viếc gì đấy, tớ ngó cái ảnh này xong rồi, tự dưng tớ lại thấy hơi thắc mắc: MOD ở 7x được yêu chuộng đến thế cơ à? Cũng thích, nhì ? Làm Mod ở đâu cũng được ôm ấp, cưng nựng, thơm má thế kia ... tớ cũng mún làm MOD