1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline phát cho nó hoành tráng đê bà con....(Để em còn xem mặt mà :D)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi donkihote_xxx, 01/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. donkihote_xxx

donkihote_xxx Thành viên mới

Offline phát cho nó hoành tráng đê bà con....(Để em còn xem mặt mà :D)

Box mình tuy mới thành lập không được bao lâu .... Mọi người chỉ biết nhau theo kiểu kể cho nhau nghe...chẳng biết mặt mũi nhau ra sao.Nên em có ý kiến chúng ta nên offline một buổi để biết nhau và bàn bạc đưa ai lên làm mod để còn điều hành box.Em định đưa tạm thời mấy người

tho`lo`mui~xanh
    vuthanhminh
    queen_83

làm mod.Nhưng như vậy không được dân chủ cho lắm .Nếu tổ chức được offline thì tốt quá .Ai đồng ý thì giơ tay để bàn thêm chi tiết

-----------
    Tôi lánh trần ai đi rất xaBâng khuâng sao lặn ánh trăng tàNgày mai hứa hẹn bừng hương cỏTôi sẽ say nằm ngủ dưới hoa...
  2. tolive_istofight

tolive_istofight Thành viên mới

Dạ được ạ, bác cứ đưa lịch cụ thể lên xem ai đồng ý với ý kiến nào, chắc là vào một ngày chủ nhật hoặc thứ 7 và ở một quán cafe chứ hả bác, cũng nên cần có mod để quản lý box chứ như bây giờ ... cái chủ đề đăng ký thành viên mà em bó tay không update được hàng ngày đâu ạ..
    Em là em đồng ý đó với lại êm đề cử thêm bác donkihote_xxx nữa ạ

can't love
    not money
    never any think
  3. Hac_sat_than

Hac_sat_than Thành viên mới

Cho tớ đăng kí một suất đấy nhé .Tuy ở xa nhưng nếu được gặp mọi người là vui rồi.Xuống ấy gặp thằng donkihote_XXX đã lôi kéo mình vào ttvn mà.
  4. queen_83

queen_83 Thành viên mới

ý kiến hay đấy nhưng mà thời gian thế nào , các bác thống nhất nhanh nhanh lên nhé
  5. cuncon_n

cuncon_n Thành viên mới

cái pác Đôn ki nè, kêu gọi ofline thì phải phác thảo 1 bản kế hoạch cho anh em xem chứ, ai lại kêu gọi ko như thế.
    1. Địa điểm
    2. thời gian
    có như thế thì mới biết đg mà sắp xếp thơig gian chứ, hihiii
    (Đôn ki ới ời, có nhận ra chị ko)
  6. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Quá đơn giản bà con boy_galang trả đi họp đến mấy chục lần với các box rùi có gì nhắn nhé bà con Dân ca Quan Họ ơi

khi cô đơn anh gọi tên em
  7. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

mình xin có ý kiến cá nhân :
    như các box khác , từ khi mới thành lập đều có nội quy bên cạnh các quy định chung của ttvn nên trong buổi offline chúng ta cần phải bàn tới vấn đề này
    quy chế hoạt động .
    chiến lược hoạt động , offline , giao lưu cho từng tháng , quý . thời gian này ttvn có rất nhiều cuộc giao lưu , box chúng ta cũng có thể cấy thêm vào các buổi offline bằng việc giao lưu với các box khác, chuyện này thì không khó chút nào phải không ạ, vì các thành viên trong box còn tham gia ở nhiều box khác ! nên tiên việc offline định kì chúng ta sẽ giao lưu với các box trên nhiều mặt , như là oánh chén , chơi bời , bóng bánh ...vui phải biết .
    cần nhanh chóng lập một ban quản trị tạm thời , sau một thời gian sẽ bầu lại . Bác nào có khả năng thì xin mời cứ ra ứngcử , nhưng đừng đem con bỏ chợ là được , nhận rồi lại im thít , mất tăm mắt tích không để lại dấu vết ....còn gì nữa nhẩy , mình nghĩ ra nhiều lắm mờ , seo ..rờ quên hết cà !.....
    Minh
  8. tho`lo`mui~xanh

tho`lo`mui~xanh Thành viên quen thuộc

Hí hí , chắc đi đến đâu cũng bị xua đuổi phải chạy vào đây nương nhờ.
  9. vuthanhminh

offline nên vào cuói tuần , chủ nhật là hay nhất vì thứ bảy còn phải đưa vợ con vi vu ngoài đường !
    chúng ta nên có một quỹ riêng để dành cho các hoạt động của box , tốt nhất là giao cho chị em phụ nữ của box là an toàn nhất !
    hay là chủ nhật tuần tới đi , chúng ta sẽ offline ở một quán cafe nào đó , vào buổi chiều là hay nhất !
    nhất nhất nhất nhất !hehhehe ![:
    D]
    Minh
  10. vuthanhminh

mình xin đưa ra ý kiến thêm về buỏi offline của chúng ta :
    chúng ta sẽ offline định kì một tháng 1 lần vào chiều chủ nhật của tuần thứ 4 hàng tháng .
    trong tháng đó , có sinh nhật của thành viên nào đó thì chúng ta tổ chức luôn ! dĩ nhiên là cố gắng không rườm rà tốn kém , ảnh hưởng đến ngân sách của mọi người .
    ngoài ra những ngày lễ tết chúng ta sẽ offline ngay tại trên quê hương mình vì Bắc Giang và Bắc Ninh tuy gần nhau nhưng có thể các thành viên không thể đến được 1 địa điểm , nên chúng ta sẽ chia làm hai chi hội , 1 ở Bắc Ninh và 1 ở Bắc Giang do đó buổi offline đầu tiên mình xin đưa ra lịch để mọi người tham khảo :
    chúng ta sẽ gặp nhau vào 14h ngày 9/11 . địa điểm xin báo sau , mọi người cho ý kiến về địa điểm và thời gian , nếu tiên hơn thì càng tốt ! thành viên nào ở Hà nội thì hô lên 1 phát cho anh em còn biết đường !
    Minh