1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline SN box 08/04, chi tiết từ trang 11!

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi nhatpc, 04/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AnhKien

AnhKien Thành viên mới

Thử tài Sherlock Holmes đi bamboo, đọc câu đầu với câu cuối là biết ngay mà
  2. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Đọc mấy bài tường thuật có cảm giác xa lạ quá, y như hồi sáng mình ko đi vậy!
    Hì hì đi nhiều lần offline mới rút ra kết luận là mọi người ở ngoài đời chẳng giống như mình nghĩ tí nào khi đọc bài trên box. Như lúc đọc bài của spirit_of_wind đòi cưới anh Nhật á, cứ nghĩ cô nàng này nghịch ngợm lắm đây, ko ngờ lúc nói chuyện lại thấy hiền như mình vậy
    Cám ơn anh Chec chở đi giùm nhé! Tiếc là lúc sáng lại ko gặp caheo_
  3. giahy11

giahy11 Thành viên mới

hihi embe co 1cùng cảm nghĩ y hệt Hy vậy ,trong đầu nghĩ bé SOW tinh nghị lắm chứ,hihihi,ai ngờ đâu hiền dịu dễ thương hết sức.Mà bị bé sow hớp hồn nhất là cái váy,ko hỉu sao thích con gái mặc váy dễ sợ,thấy hay hay sao ah
  4. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Kha kha... làm gì mà phải biến meoconsg thành đối tượng nguy hiểm để điều tra như vậy?? Ít nhất là sẽ không "bán đứng" BK đâu... hihi.
    Kiểu này thì meoconsg sẽ không dám post bài từ những line hơi nhạy cảm để tránh cái hệ thống định vị gì đấy...
  5. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

Uổng woá! biết vậy sáng nay mình cũng đi, dù ko phải dân BK nhưng mấy anh BK "lịch sự" chắc hông nỡ tống cổ người dễ thương như mình về.
    Chị sow ơi, pp hụt mất cơ hội gặp mặt chị rùi, bùn wá!!!
  6. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Tường thuật làm sao mà phải cho người đi cũng thấy lạ chớ!
    Không ngờ một bài tường thuật con con lại giúp mình biết được một thông tin cực kì quan trọng. Vô tình hamas đã lộ nguyên hình! Năm xưa hắn vào xâu xé box BK mà không biết ai, mình còn nghi oan cho một người. Tội tình mình quá!
    >> meoconsg post bài thoải mái chứ. Cái hệ thống định vị đó là công nghệ chưa được áp dụng, và cũng không có dùng cái trò bới lông tìm vết trên mạng đâu.
    Được Jeno sửa chữa / chuyển vào 22:54 ngày 27/11/2004
  7. bongo

bongo Thành viên quen thuộc

Chết cười mất thôi! có người gọi mình là "cậu bé nhi đồng" kìa. Coi bộ bà chị này cá tính rất "đành hanh" dây. Ai không hiểu từ "đành hanh" thì contact bongo nha.
    Hôm qua được gặp mọi người cũng vui. May ma lên công ty không có việc gì làm lại trang thang vao BKSG thấy cái to-píc to tướng, thế là lên đường thôi.
    Phải đi đến 2 vòng mới tìm thấy cái cafe Đông Hồ ấy đấy. Gọi điện cho Whisper cứ nghe Whisper gọi mình bằng "anh", ngại quá
  8. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Xin lỗi bongo đã viết nhầm nick. Thường thì khi mà không chắc chắn Jeno phải về lục lại rồi mới viết. Cái tên, cái nick là cái đánh dấu bản sắc của mỗi người mà! Nhưng vì lúc ngồi đó nghe ai đó nói cái gì Mông Cổ, ah... thế là mongo! (Tự suy đó mà)
    Còn cái người gọi gọi bongo là nhi đồng gì đó thì còn nhi đồng hơn cả bongo nữa! Nhưng mà cứ muốn mình lớn hơn người khác!
  9. hamas

hamas Thành viên mới

Uổng công tôi nhớ nick cậu chính xác. Biết thế cứ để anh Jeno gọi là Mông-cô cho roài.... Còn gọi cậu là cậu bé nhi đồng thì ứ phải tôi nhá! Rõ ràng là anh Chec gọi cậu thế trước mà! Tìm anh Chec mà tính sổ chớ!... Tôi muốn hiểu từ "đành hanh" đây. Contact Mông-cô "Đành hanh - What does it mean?"
    Anh Sal khai báo mau "Muốn cái giè?"... Dám bảo em nhi đồng, trẻ con hử? Xử chém ngay bi giờ chứ lị... Nên nhớ, em đang cầm chịch của lão Thái thượng hoàng, nhá!
    Em đã không khai báo cái G thứ 4 của anh ra thì thôi (cái đó em nhường OSKing mà!), anh lại còn...
    to AnhKien: lâu lâu dùng nick ảo ấn tượng vãi, nhờ!
    to Bamboo84: em đây bà chị! Dạo này chị lưu lạc xứ khác hoài, chứ cứ về hang là biết ngay ý mà!
    Em lượn. Hổng dzô đây nữa. Để dzìa nhà làm nũng với mấy anh chị Chụt kiếm kem ăn. He he
    Được hamas sửa chữa / chuyển vào 14:59 ngày 28/11/2004
  10. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Uổng quá,vì bé pp ko đi mà mình hụt mất cơ hội gặp bé pp,bùn wá!!![r39]