1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline tại Nam California, DC, Boston, ... etc (phần 2)

Chủ đề trong 'Mỹ (United States)' bởi bagai, 09/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. XuanS

XuanS Thành viên mới

vyhuynh
    OK, không thành vấn đề, tháng 10 này ở Nam Cali có hai cái hội chợ triển lãm hoa lan, se kiếm cho em một cây dễ nuôi.
    Khikho
    Hihihihihihi, lan 50 kg không dám trồng quá hơn một cây, sợ bị "xỉm cheo"
  2. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

chuyện đời thường là thế em Vy ơi. Nghĩ rồi bực làm gì cho mệt cái thân Vài tuổi nữa thì cưng sẽ thấy chuyệnn ày là super tầm thường trong bất cứ xã hội nào
    Nói tóm lại, càng ít nói, càng ít nhiều chuyện thì càng khỏe
    Nhắn tới tất cả anh/chị/em gần xa CBS quyết định khởi nghiệp đi làm "đầy tớ cho cái đẹp" heheh tức là làm nghề make-up. Do đó với anh chị em nhà Cali thì dĩ nhiên là luôn luôn free . Ngoài ra, ai có bà con/ bạn bè cần touch up lại sắc đẹp để làm cô dâu, dâu phụ, đi proms, đi chụp hình, đi ăn đám cưới, nói tóm lại là đi bất cứ nơi đâu thì cú hú CBS nhé. Với những người này thì free of charge cho đến hết tháng 10/2006 Sau đó thì chỉ charge giá hữu nghị ehhe. Chú ý: nếu muốn CBS đến nhà làm thì chỉ nhận đi trong vòng 10 miles from Westminster city, OC Và nhớ make appointment truớc 1 tuần nha quý vị. Thank you
    Được cutie_beautie_sushie sửa chữa / chuyển vào 07:53 ngày 28/08/2006
  3. cutie_beautie_sushie

Quên để contact
    Ai có nhu cầu vui lòng PM cho CBS để láy số fone và link xem hình mẫu nha
  4. hoicoduyen

hoicoduyen Thành viên mới

Anh khikho, gừng càng già càng cay. Kinh nghiệm là vô giá mà. Mấy em bi giờ thích mấy anh đứng tuổi cơ ... nhất là những người đã có dzợ như anh , hìhì...
  5. aigu

aigu Thành viên mới

Sorry bác Xuân S, em có tội làm cho bác không hiểu rõ ý ;)
    Ý em có bác Khikho hiểu rồi đấy ạ. Đại loại là Lan (viết hoa) 45-50kg ý ạ.
    Về vụ lan aigu có anh bạn là GS ở Đại học Dalat trước chuyên nuôi cấy vô tính lan để bán dạo này chuyên đi dạy cho các cơ sở cách nhân giống lan (không phải viết hoa ạ ;) ).
  6. Khikho007

Khikho007 Thành viên mới

Tân trang cái bổn mặt của KK thì phải tốn bao nhiêu thời gian, công sức hả Cuti? Chứ cứ đem cái bổn mặt nhăn nheo đi chơi với chị em Cuti mà lại có thêm mấy "thèng" KP với DH, cứ thấy ghét ghét mấy cái khuông mặt trẻ trung của bọn nó.
  7. cutie_beautie_sushie

anh KK: em là thợ lành nghề mà anh. Bảo đảm với anh sau 1h đồng hồ là anh trẻ bằng ....nửa chú KP và DW thôi à
    Được cutie_beautie_sushie sửa chữa / chuyển vào 23:33 ngày 29/08/2006
  8. bagai

bagai Thành viên rất tích cực

trẻ = 1/2 KP nghĩ là cạo 1/2 râu =))
  9. vyhuynh

vyhuynh Thành viên mới

Hôm nào xuống Santa Ana nhất định sẽ nhờ Cutie trang điểm dùm xem sao. Chỉ sợ lúc đó wa dealine rồi ko biết có còn free nữa hay ko [​IMG]
    Còn chuyện kia thì cũng ko muốn nhây đi nhây lại làm gì vì dù gì nó cũng là chuyện privacy, nhưng Cutie đã viết vậy thì em cũng nói mấy câu để end luôn. Chuỵên tuổi tác ở đây chẳng make sense gì, vì bản thân ai- ở độ tuổi nào cũng có những mối wan hệ nhất định trong cuộc sống của mình. Dĩ nhiên chỉ những mối wan hệ mình coi trọng, những người mình thương yêu mới gây cho mình tổn thương chứ còn những mối wan hệ bình thường khác thì ai wan tâm làm gì cho mệt. Anyway, cũng cảm ơn lới góp ý của Cutie nhưng phải chi đừng góp ý thì sẽ hay hơn là góp ý mà ko make sense làm đọc chỉ bực mình thêm. Em cũng ko muốn nhắc đến chuyện này nữa vì chừng đó bực mình cũng đủ rồi.
  10. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Chị Tú có biết thuốc gì xức cho rụng tóc, nhưng kô để lại di chứng về sau (nghĩa là muốn mọc tóc vẫn mọc được) kô? Chứ tầm 2-3 ngày phải dùng dao cạo chà tới chà lui cái đầu cũng hơi wải.
    Anh Khỉ khờ cứ an tâm, giờ zai trẻ trung phong độ ở Nam Cali thì chỉ có chú Giương Wá thôi. Em dạo này quyết tâm làm Lỗ Trí Thâm rồi.
    Tính khuyên Vy vài câu nhưng biết có nói cũng kô ăn thua. Kô làm chuyện vô ích, hehe....!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa