1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline tại Nam California, DC, Boston, ... etc (phần 2)

Chủ đề trong 'Mỹ (United States)' bởi bagai, 09/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duongqua83

duongqua83 Thành viên mới

Mk...mấy hôm nay toàn đặt niềm tin cho mấy chú kèo dưới, nhất là mấy chú Phi, mà chưa chú nào đá ra hồn. Hôm nay thấy chú Ghana đá khả dĩ nhất, phối hợp, chuyền bóng có nét chứ ko như mấy chú voi Tánh Linh Cốt Đề Voa (Bờ Biển Ngà) cứ chạy hùng hục.
    Anh khỉ, chú Kiều và mấy chú kia đâu rồi ? ra đây làm độ kiếm chầu ăn cái coi nào?
  2. vyhuynh

vyhuynh Thành viên mới

@ Tidenz: check PM nha
  3. aigu

aigu Thành viên mới

hello
    Mọi người đã bao giờ order qua mạng mà đến lúc nhận package thì các items lại vừa thừa vừa thiếu chưa ạ? nếu gặp phải thì làm thế nào nhỉ?
    Aigu vừa rồi order 6 items từ 1 trang web cũng uy tín, đến lúc nhận được mở ra thì đúng là cũng có 06 items thật nhưng trong đó 1 item mình đặt ko thấy đâu thay vào đó là 1 items mình ko có order (mà cái này lại mắc tiền hơn cái mình ordered).
    Cứ im lặng mà dùng hay là notify người ta nhỉ??
  4. netwalker

netwalker Thành viên mới

Nam Thanh Niên Cali vào đây xem có 2 cô tài tử điện ảnh của Hô lì......San ....hô ...sề mới xuất hiện trên màn bạc nè
    http://www.ttvnol.com/United_States/225781/trang-38.ttvn
    .
    Được netwalker sửa chữa / chuyển vào 01:08 ngày 15/06/2006
  5. Khikho007

Khikho007 Thành viên mới

Không biết Dươngquá thì sao, nhưng mấy bữa nay anh trúng đều đều, nhưng toàn là ... nợ. Chả là 1 tay bạn khoái "bênh vực kẻ yếu" nên cứ mỗi trận là một chầu bia, nhưng thua rồi cứ ... khất nợ. So far, ăn 6, thua 2 (Pháp, Thụy Điển). Có 4 chầu nhậu để dành đến khi gặp (khi nào nhỉ?). Bao giờ gặp, anh gọi đi đòi nợ giúp anh
    To Net: Post luôn mấy cái hoa anh đào...
    Được khikho007 sửa chữa / chuyển vào 06:21 ngày 15/06/2006
  6. netwalker

netwalker Thành viên mới

Tặng bác khikho nè. Đặc biệt nhé, ngay gần nhà bác. Sáng sáng chịu khó đi tập thể dục tạt qua là được rồi
  7. Khikho007

Khikho007 Thành viên mới

Bỏ mie. Adieu (tương đương với A Dzợ trong tiếng Dziệt) mà thấy có người tặng hình ghẹ là chết không kịp ... nhìn. Hèn chi hôm đó bác Net cứ nhấp nhỏm... Thanks bác.
  8. LVLover

LVLover Thành viên mới

Bác vừa thừa vừa thiếu thì vẫn còn may chứ em đây lost complete luôn. Hỏi customer service thì nó cho cái code để track online,kq là package của em đã được gửi đến nơi từ lâu rồi. Bây h em lại phải lọ mọ đi claim bọn Fedex , chẳng bít có nên cơm cháo gì ko nữa. Vừa tức, vừa mất thời gian
  9. aigu

aigu Thành viên mới

Em áo hồng trrông cứ như không phải người việt ấy nhỉ . . ;)
    Bac netwalker có nhiều ảnh đẹp thật, aigu xem ở flicker rồi, nếu bác có thời gian post kèm theo hình những cái tips (for dummy) thì tốt, đại loại dùng máy gì functiòn nào để đạt hiệu quả . .
  10. netwalker

netwalker Thành viên mới

Em không thấy bác khikho nói ở trên là bác ý ngắm hoa mai với đào Việt Nam ( peach) nhiều rồi, bác ý thích hoa anh đào cơ ( cherry hay sakura)
    Về chuyện chụp ảnh.
    Em PM hỏi nữ nhiếp ảnh gia Peanut_Butter sẽ thấy thú vị hơn anh nhiều Nhiều khi sau vài hồi tâm sự lại về sắm máy ảnh luôn.
    Peanut_Butter sau khi đi nghỉ hè về năm ngoái tự nhiên nổi hứng về vứt cái máy ảnh compact đi, rồi tậu máy ảnh SLR về chụp.
    Vô tư mà nói, ảnh càng ngày càng đẹp, chụp càng ngày càng lên tay. Lại có cô người mẫu đẹp, cây nhà lá vườn cho nên càng chụp nhiều Mới chụp khoảng 6 tháng mà đã có ảnh Photo of the Week bên web site nhiếp ảnh rồi.
    Được netwalker sửa chữa / chuyển vào 21:04 ngày 18/06/2006
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa