1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline tập II đây!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Nga (Russian Club)' bởi nhoccon2309, 03/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoccon2309

nhoccon2309 Thành viên mới

Èo ơi, lâu lắm rồi mới lại có cảm giác sướng thế
    Không ngờ buổi off hôm nay lại thành công mỹ mãn như vậy. Điều đầu tiên phải kể đến là sự có mặt của gia đình nghệ sỹ Chú Hải - Cô Thu Hà và bé Linh. Đặc biệt ấn tượng với cô Thu Hà (Tên Việt xịn thế nhưng là người Pháp 90% đấy ). Cô hát nhạc Trịnh thì thôi rồi Lượm ơi. Ai có thể ngờ 1 người nước ngoài lại hát nhạc Trịnh đi vào lòng người đến như vậy. Cô còn biết gảy guitar. Tiếc là không có nhạc cụ ở đây để cô tác nghiệp, nếu không QUÁN NGON hôm nay sẽ có luôn chương trình nhạc sống phục vụ thực khách .
    Tiếp theo là tớ xin biểu dương tinh thần ăn uống của Box ta Hôm nay off ăn khác hẳn hôm trước off uống. Các thành viên đi rất đầy đủ (cũng cần nói thêm là do tớ phao tin bác Chủ Tiệc mang quà về nên anh chị em háo hức. Ha ha ha bị tớ lừa rồi . Cái này tớ tự thêm mắm thêm muối vào đấy, bác Chủ Tiệc vô can nhá).
    Cơ mà có một điều tớ rất ấm ức là anh Thichrulet không đi Em xin có vài nhời với anh thế này: Số anh cũng thật là vất vả. Hôm trước off nước thì anh đến sớm nhất xí chỗ. Lại còn trả tiền cho cả nhà. Hôm nay off ăn thì anh không đi. Đi đám cưới cũng đc ăn đấy nhưng mà mất tiền. Đây người ta được ăn, được uống, được tán phét, được nghe nhạc Trịnh đê mê.....lại còn không mất xiền nữa cơ ờ...ờ.... Thế có đen anh tôi không cơ chứ
    À nói đến đây mới nhớ. Cháu xin thay mặt cả Box Nga cảm ơn gia đình chú Hải cô Hà đã mời bọn cháu bữa liên hoan này. Thật là ngại lắm ý, cháu và đồng bọn đã cố hết sức để ngăn cản cô...nhưng thất bại . Bác Chủ Tiệc đã có ý kiến chỉ đạo là thôi lần này cứ nhận tấm thịnh tình của cô chú đi, lần sau bác sẽ mời lại gia đình cô chú. Vầng, bọn em xin nghe bác
    Thêm một nhân vật thu hút rất nhiều sự chú ý của thành viên Box mình (đặc biệt bác Kometa ) là bạn "người Nga chính hiệu con rồng vàng" - Masha tức Omaicay Thú thực là cho đến lúc trước khi gặp bạn tớ vẫn nghi ngờ bạn là người Việt, vì bạn nhắn tin cho tớ bằng tiếng Việt xì tin quá. Tớ không nghĩ bạn lại điêu luyện tiếng Việt đến thế. Nếu ai đó vote cho anh Dâu Tây hay xuất hiện trên VTV6 là người nước ngoài biết tiếng Việt giỏi nhất thì tớ vote cho bạn Omaicay ạ
    Tình hình là có rất nhiều chuyện nữa để huyên thuyên cơ mà tớ buồn ngủ rồi . À tình hình nữa cũng rất chi là ban căng là cái card reader của tớ ngỏm rồi nên chưa cho hình sang máy tính để post lên đây được. Mai tớ sẽ đi mua cái mới để post hình phục vụ bà con (Tớ nói trước là tớ trích quỹ đi mua đấy. Đây là dụng cụ để tác nghiệp nên Box phải trả xiền cho tớ )(Mình cầm quỹ mà, cũng nên tham ô một tí cho nó giống với xã hội. Không lại bị gọi là lập dị hê hê )
    Thôi em xin hết. Đi ngủ đây. Nợ hình tối mai up nhá.
  2. muathuktrolai

muathuktrolai Thành viên mới

ừa, hôm qua ai không đi off thi phí quá! Vui ơi là vui, nhất là em, trước học Kiến Trúc hôm qua đi gặp gia đình chú Hải thấy nghệ sỹ quá ! Làm lúc đấy mình cũng nổi máu nghệ sỹ hát hò tí ti...Ôi như được sống lại thuở đi học,bia rượu,cafe , thuốc lá,hát hò ầm ĩ ...Với lại e thích nhất la khoản tranh ảnh của bác hoạ sỹ Hoàng Hải,em sẽ cố gắng qua nhà bác ý xem tranh 1 lần mới được hị hị....
  3. muathuktrolai

Àh chị Thu nhanh chóng post hình lên nhé, từ hôm qua tới giờ em lên mạng check ảnh mấy lần rồi mà không thấy....Không chỉ chị Thu đâu nhé , bạn Omaicay nữa cũng chụp ảnh loạn xạ lên ...nhớ post ảnh lên nhé!
  4. ruadauto

ruadauto Thành viên mới

Ui ui
  5. nhoccon2309

Hê hê có người tiếc quá khóc lụt cả Box mình rồi này

Thôi bác ơi, mình xin. Hà Nội bị trận lụt vừa qua hãi lắm rồi. Bác tha cho....
  6. nhoccon2309

Xin lỗi cả nhà nhé. Hôm nay tớ bận quá quên mất không mua card reader rồi. Lại nợ đến mai, hic, thành thật xin lỗi
  7. muathuktrolai

E hèm...! Chị Thu nhá , không chơi kiểu làm mất hứng của cả box thế đâu nhé! Em mong chờ xem ảnh lắm, hôm đó máy ảnh của em mà không hết pin thì...
    Àh quên cái bac ruadauto nữa, khóc lóc giề lần nào off thì cũng kêu gọi rất hoành tráng nhiệt tình chết đến nơi rồi nhưng đến phút trót lại rút lui......
  8. OmaiCay2007

OmaiCay2007 Thành viên mới

mọi người kiên nhẫn nhé hihi ngày mai m sẽ cố gắng post foto nhé!!!
  9. ruadauto

ruadauto Thành viên mới

Đề nghị nếu off vào chủ nhật thì off tối , Chủ nhật nhà em toàn có việc thôi
  10. nhoccon2309

Hàng về rồi đây. Khiếp vật vã với mấy cái ảnh quá. Em buồn ngủ lắm đấy nhưng vẫn cố gắng bật máy up ảnh phục vụ các tình yêu
    Đầu tiên là các members này....
    Hotboy and Hotgirl
    Rồi đến đồ ăn này....
    Còn nhiều món nữa nhưng mà tớ ứ kịp chụp vì mọi người măm măm nhanh quá hê hê