1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

OFFLINE THÁNG 11 (18h CHỦ NHẬT NGÀY 11/11) - NGÀY HỘI CỦA CÁC ALBICELESTE - MỌI NGƯỜI VÀO CHO Ý KIẾN

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi hanhnd_halong, 17/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Ông làm sao mà biết được???Thứ 3 thì tôi kô dám chắc,nhưng sẽ cố gắng.
  2. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

Bé út Via quan trọng ghê chưa. mấy bác ngoài ấy chăm sóc bé ấy kỹ nhé. Hôm trước bé ấy nói sợ đi off sẽ cô đơn 1 mình ngồi gặm nhắm...thức ăn đấy. Chúc mấy bác off vui. Nhớ chụp nhiều hình cho tớ xem với nhé
  3. batigol2000

batigol2000 Thành viên quen thuộc

thứ 3 mắc đi học rồi...Chán...ko off duoc
    sap xếp vào ngày chặn đi
  4. nhnnhn

nhnnhn Thành viên quen thuộc

Sao không ọp ẹp vào các ngày nghỉ ý mọi người sẽ đông đủ hơn.
  5. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Thứ 3 có vẻ hơi "gấp" và tất nhiên sẽ khó đi,vậy theo ý kiến đông đảo anh em,chúng ta sẽ ọp vào ngày chủ nhât 29/07.Từ bây h,anh em thu xếp công việc nhé.Không nên trì hoãn quá lâu,làm cho chiến ý giảm sút.
  6. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...Em "tạm thời" đăng kí 1 suất ạ ,các bác thông cảm dạo này bận quá , để cho anh em lấy lại tinh thần và biết mặt nhau thì OFF là OK quá , hôm đấy anh em mình nhớ mặc hết áo ARG đi nhé ( để chính thức là buổi OFF của ARG FANS )...
    ... thực sự thì cũng là cuối tháng và em đang cầm hơi , bác bào giỏi dự toán thì UP luôn phần Lệ Quyên xem mỗi người chi bao nhiêu ạ , để em còn chạy chọt
  7. salvadordali0111

salvadordali0111 Thành viên mới

HÍC HÍC HÍC HÍC... Mọi người ở HN off vui vẻ quá làm thằng em ở HUẾ buồn quá! Không có điều kiện ra off với các bác cho vui nhỉ!
    Thôi thì ngày đó em rủ bạn gái em đi "off fan ARG" với nhau cho vui cũng được! Gọi là hưởng ứng tinh thần của hội và cũng để nâng ly chúc mừng cho chiến thắng của U20 ARGENTINA nữa chứ!
    CHÚC CHO HỘI NGÀY CÀNG NHIỀU THÀNH VIÊN, VUI VẺ, ĐOÀN KẾT VÀ LỚN MẠNH!
  8. GIA_CAT_LUONG

GIA_CAT_LUONG Thành viên rất tích cực

Ok, vay de chuyen sang chu nhat vay. h giac van the nhi. Cac bac hom day mac ao Arg het nhe.
    To Dracu: quan anh chon da tinh den yeu to dau tien day roi. 50k co ma lai rai den dem
  9. hanhnd_halong

hanhnd_halong Thành viên quen thuộc

Hic..Hic.. Lâu không Gặp mọi người nhớ quá..Quang..Thành.Thắng.Long.Bác Quân..v.v.v mọi người chắc giờ vẫn thường sách Giầy đi đá Bóng nhỉ..Dù sao cũng có thời gian sinh hoạt đi đá bóng với mọi người. cũng nhiều kỷ Niệm.. lâu anh em ko Off giờ thấy thông tin này thấy vui phết.. Rất tiếc tôi lại đang ở quê về quê từ tết chưa lên Hn.. lên cũng chỉ chúc anh em trên đó chịu khó tập trung giao lưu chè đá...bia cỏ và nhất là nhanh chóng tái nhập lại đội bóng để mỗi cuối tuần lại được thi đấu giao lưu. Em chắc là cũng chỉ khoảng 2 Tháng nữa là lên Hn lúc đó sẽ Alô cho mọi người đi đàn đúm tiếp nhỉ
  10. MessiKzy

MessiKzy Thành viên mới

em lính mới đăng kí 1 suất được ko nỗi buồn Copa tuy đã được Kun và các albicelestes làm dịu nhưng vẫn phải cần 1 trầu đã đời thì mới đỡ được rất mong được gặp anh chị em trong box