1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

OFFLINE thời dĩ vãng

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi beautytrap, 29/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuot_march

chuot_march Thành viên mới

chúc mừng rebirth
  2. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Lại còn nói tôi quá đáng hả Tôi hỏi mấy người thế mấy người đi học, đi làm, thi cử này nọ thì tôi có ko? chỉ muốn hỏi mấy người nghĩ tôi là kẻ ăn ko ngồi rồi vô tích sự hả Off đâu fải mỗi tuần mà mỗi tháng cơ mà. Nói trắng ra mấy người có thời gian cafe cà fáo bù khú nhưng ko có tgian off. Vậy thôi! Tôi nhất định ko thay đổi ý kiến của mình và từ nay off iếc gì mấy người thấy cần thì làm, tôi tuyệt đối ko ý kiến và ko tham gia Box này ko fải mình tôi là MOD, cho nên ko thể bắt tôi có trách nhiệm hết được Tôi từ MOD
    Còn nữa những thành viên ko bao giờ off và ko có khả năng off xin miễn góp ý chuyện offline
  3. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

trời dạo này hết lạnh gòi hèn chi ai cũng nóng, bớt nóng đi, dù sao cũng là bạn bè cùng box mè, nóng thế làm gì, nóng ít ít hâm nóng cái box thui, chứ dạo này box lạnh lẽo wá
  4. nic617

nic617 Thành viên mới

Lạnh thiệt ... mọi người đâu hết rùi, tập trung về đi... hú hú... Nhậu nhẹt đêêê
  5. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

ờ, mai muốn đi nhậu lắm... tự nhiên bùn !
  6. chuot_march

chuot_march Thành viên mới

_Bạn bít Trap định nói ai Ngay từ khi bắt đầu vào Box bạn đã có 1 cảm giác: những ai khg đi Off thì cứ như người dưng nước lã với Box vậy. Lúc đầu có cảm giác bị bỏ rơi,nhưng mục đích là kết bạn nên bạn vẫn "trụ" lại Trap cũng đã nói "khg có khả năng đi off". Vậy thì những Chụt khg có khả năng đi off đồng nghĩa với việc khg được hé răng gì đến chuyện Off của Box sao? => Và khg đi Off thì đồng nghĩa với việc khg fải là thành viên của Box Mọii người có để ý những Chụt vẫn thường xuyên vào Box đều ở SG khg? Còn những người đã hay sẽ tham gia Box tại sao khg có? Có chăng là 1 đi khg trở lại. Khg hiểu lí do tại sao? Mà hình như cũng chẳng ai quan tâm.
    _Offline là truyền thống của Box,khg thể nói bỏ là bỏ. Nếu nói bỏ 1 cách đột ngột thế sẽ ảnh hưởng như thế nào đến Box? Và Trap có nghĩ đó là điều thiệt thòi thế nào với những thành viên sau này Box sẽ có? Không fải thời gian nào các Chụt cùng rảnh để đi Off, còn nếu chán Off thì đã khg vào fản đối.
    _Bạn đã kgh định có ý kiến gì nhưng thấy Trap giận cá chém thớt mạnh tay wá nên vào xuýt xoa 1 xí. Hông dúm nói nhìu vì dù gì bạn cũng còn lạ với Box lắm
    Được chuot_march sửa chữa / chuyển vào 08:53 ngày 01/01/2006
  7. giahy11

giahy11 Thành viên mới

8. stardust_scorpions

em út bít lỗi gòi em xin lỗi 2 chị đừng có la em nữa mà
  9. stardust_scorpions

đi off để mọi ng bít nhau, hỉu nhau hơn để sau đó vào box mà 8 cho nó ấm cúng chứ chỉ bít nhau wa online, sao hỉu nhau để mà chọc fá đc chứ em không dám nói nữa k thui
  10. bibi_hssv

bibi_hssv Thành viên quen thuộc

chuotmarch nói thế là sai rồi. Khi bạn không có khả năng tham gia off thì thực sự đừng tham gia bàn luận gì việc off iếc cả. Nghe nó nhạt nhẽo lắm. Có thể câu nói này của bibi sẽ khiến bạn giận nên dù gì bạn cũng xem lại ý kiến của trap đi.
    Tuy nhiên không có nghĩa không đi off thì không được tham gia box, chỉ đơn giản là không tham gia chuyện off iếc thôi. Hiểu chưa chuotmarch dễ xương.
    Chúc mọi người đều vui.