1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline xong rồi ăn lẩu cả nhà ơi!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi DJXO9116, 23/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Offline xong rồi ăn lẩu cả nhà ơi!!!!!!!!!!!!

Một buổi chơi thật thú vị và hoành tráng . Không còn gì có thể nói được niềm vui trong box EDM, một lần nữa xin cám ơn anh em và bạn bè trong box đã tổ chức 1 chương trình ra mắt thật ấn tượng
    Cuộc họp mặt sau ngày offline vào hồi 18h ngày 23 tháng 1 năm 2005 tại -số1hàng cót - lẩu dê nhất ly (địa chỉ có thể thay đổi mong mọi người chú ý)
    Yêu cầu các thành viên trong ban tôchức tới đầy đủ
    bravery22
    deejays-x
    haquay
    oishi_girl83
    piano_love
    quyda
    djxo
    linkinhot
    5in2005
    giao_hoang
    .................
    và các thành viên trong box EDM
  2. nhulong

nhulong Thành viên rất tích cực

trời lạnh thế này ăn nẩu rê chán bỏ xừ, đề nghị chuyển nẩu khác đê hi hi !!!
    Ý kiến chiến sĩ!!
  3. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Ko ăn lẩu dê đâu, mà sao bảo là tìm chỗ nào ngồi đc cơ muh`, đổi đê. Danh sách ở đây tức là chắc chắn đi đấy huh, đằng ấy hỏi mọi ng` chưa đấy. Mà nhiệm vụi là nặng nề lắm đấy xo ạ, có cả em luckycat cần qua đón nữa. Chiều tớ gọi cho ấy vậy, hiz
  4. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

ặ thỏ nào thỏ nhỏằ?, còn vỏằƠ 2h chiỏằu ngày CN 23/1 thỏng Deejayz-x hỏạn cặĂ mà? Thỏng này làm fn thỏ nào 'ỏƠy?
  5. oishi_girl_83

Bác giao hoang ui, confirm lại rùi muh`, 6h tối nay bác ạ, off 2h ch` ai đi đc, 6h tối bác ạ. Báo ko ăn cơm ở nhà đi bác
  6. lucky_cat

lucky_cat Thành viên quen thuộc

Anh djxo a`, phiền anh 1 chút nhé. Tại chị oishi nhiệt tình quá, rủ mãi từ hôm trước party mà 0 đi đc, thấy bản thân tội lỗi quá. Lúc về thì em có bạn đưa về.
    Mà cho em cái đại chỉ cụ thể đc 0?
  7. oishi_girl_83

Thông báo chính thức, cancel vụ ăn lẩu tối nay. Các mods chưa thống nhất, địa điểm rùi thời gian, ko thể nào gặp đc tất cả mọi ng` để inform. Pianolove đi về quê, dj-x bizi, chị 5in2005 thì đi Hải Phòng thì fải, oishi cũng chuẩn bị đi bi h đây, mà loằng ngoằng quá đi, gấp quá, chả hiểu thế nào, chả hiểu gặp thế nhau thế nào nữa. Mod dj-x vừa bảo là chuyển sang ngày mai, 7.30 PM tổng kết ở 65 Quán Sứ, sau đấy bàn vụ ăn uống tiện hơn. Vấn đề là ít ng` quá đi mất. Sozi em cat nhé, hay để mai nhỉ, chị em mình confirm sau. Mai nhé mọi ng`
  8. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

trời ơi
    có mấy tiếng thôi mà kế hoạch thay đổi loanh xoành xoạch
    sợ quá trời luôn
    các bác thay đổi nhanh thế ai ko online thường xuyên làm sao bít được chứ
    hix, tưởng hôm nay ở Nhất Ly thì em còn ra cụng với mọi người 1 ly
    chứ ngày mai thì chịu
    em học đến hơn 8h mới về nhà cơ
    mọi người đi vui vẻ nhé
    về nhớ tường thuật nha
  9. PianoLove

PianoLove Thành viên mới

Ớ . iem vửa mới ở quê ra chẳng hiểu mô tê gì đâu nhá, về đã thấy đồng chí ích ô bảo là ken xờ vụ lẩu hôm nay rồi , em thì lúc nào đi cũng ok ( ọp cót vào những lúc không thể đi được thì phải mạn phép ...) hi hi nhưng mai mọi người đã hẹn 65 Sứ quán thì nhớ đến đầy đủ mọi người nhé !
    Nhân tiện em nghĩ mọi người nếu có thể nên để lại số điện thoại , tiện liên lạc vì không phải lúc nào cũng online được ...
    Love you all ! Have fun !
  10. oishi_girl_83

Thế vụ lẩu thế nào nhỉ, ít nhất là có oishi, xo, piano và em cat. Ai thích đi thì đăng kí nhá. Thể theo nguyện vọng của em cat bé nhất nhà thì là vào CN tuần sau ạ. Làm bữa tất niên ăn năm mới cho hoành tráng nhỉ. Mọi ng` cho ý kiến nhá. Lâu lắm rùi mới vào đc ttvnol, cảm động quá, hiz hiz