1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Offline xong rồi ăn lẩu cả nhà ơi!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi DJXO9116, 23/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

ngày mai box ta sẽ ăn tất niên rồi
    không bít kế hoạch cụ thể thế nào đây
    ttvn return rồi, vui quá cơ
  2. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Bây h là gần 2h sáng ngày CN rùi, em cat gửi cái msg nói ko chắc chắn, chưa thấy reply lại, cũng chả thấy đồng chí xo lên báo cáo tình hình và địa điểm. Thôi, chắc thế này là xong vụ tất niên rùi
  3. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Đây rồi cả nhà ơi ! Mấy ngày nay tất niên liên tục hix, mãi hôm nay mới mò đưọc ra mạng .
    Chiều nay vẫn thế nhé mừng vì ttvn đã sống và mừng luôn vụ tất niên cuối năm.
    Ăn uống không quan trọng nhỉ chỉ cần chúng ta có địa điểm rõ là được thôi. Thống nhất thế này nhé
    Đúng 18h CHủ Nhật ngày 6/2 chúng ta tập trung tại 65 quán sứ nhé (lại tiếp tục tại địa điểm đen) rồi sẽ kéo nhau đi ăn​
    Mong các thành viên hưởng ứng.
    XO sẽ thông báo lại cho mọi người đầy đủ
    Được djxo9116 sửa chữa / chuyển vào 10:38 ngày 06/02/2005
  4. lucky_cat

lucky_cat Thành viên quen thuộc

Trưa nay em về quê rồi, quê nhà cũng gần gũi thôi, 0 xa xôi j lắm nhưng chắc là 0 kịp để ăn đâu, có lẽ chỉ kịp đến giai đoạn sau nước nôi j đó thôi. Có j em sẽ gọi cho anh xo nhé để biết địa điểm nhưng tình hình là mạng di động mấy hôm nay lởm quá, đặt máy ngay trước mặt gọi mà còn ngoài vùng phủ sóng, gọi sang mạng khác thì cứ fải redial vài lần, vừa gọi cho anh xo xong mà 0 đc (hay tại máy em có vấn đề j 0 biết) nên có j thì cứ nhắn tin nếu 0 gọi đc.
    Hay thay vì tất niên thì khai niên vào đầu năm đi cho khí thế nhỉ? chả cần ăn uống j nhiều đâu, đi chơi thôi là ok rồi. có j báo sớm cho em nhé. Tết này bận bịu quá vì tự nhiên thấy bên cạnh mình thấy xuất hiện 1 ng` bạn "đặc biệt" cần phải tìm hiểu, thời gian nghỉ Tết chắc fai chia đôi rồi Còn chị Oishi thì chắc chắn là em fải gặp trước 14/2 rồi , để ra YM xử lý vụ này sau. Thế nhé....chúc mọi ng` ăn tết vui vẻ...
  5. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Em thật là từ hôm Party xong đến nay em mới vào lại được EDM lần đầu tiên, thôi TTVn nó back lại thì vẫn có chỗ để hóng hớt một thời gian nữa rồi,tình hình tất niên mà gấp quá thì để Tết tụ tập đàn đúm,nó mới on lại ngày hôm qua nên cũng ko thông báo được hết đâu.Có gì mới thì sms, my cell phone no:0909909569.C y''all!
  6. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Thế túm lại là em có đi đc ko huh em ??? Hôm party thấy bảo là CN thế mà mất tích lun, h lại bảo sau tết, nhớ cái vụ CD đấy nhá
    Xo ui, chắc thế này là xong rùi, thông báo cancel đi chứ còn zì nữa, chả lẽ xo với oishi đi ăn với nhau, hiz.{r23)]
    Cat ui, sao fải gặp trc 14/2 huh em, em định tặng chị quà Valentine ah` lol, thôi hôm nay cứ về quê vui vẻ đê, mà đang tăm tia ai thế, ai may mắn quá zậy. Đêm qua chị OL đến tận 3h30 em ạ, thảm quá, sao dạo này ít OL đêm thế, nhớ quá
    Mọi ng` ui, thế năm mới vậy nhá, ttvnol return thế này chắc bàn bạc dễ hơn nhỉ. Chúc mọi ng` ăn tết vui vẻ, ăn n` , ăn no, ăn ngon mà ko bị đau bụng , chúc mọi ng` đi chơi đc n` nơi, vui đc ở n` chỗ Các anh trai tốt bụng đáng iu trong box nhớ chuẩn bị xèng lì xì cho các em gái của box nhá
    HAPPY NEW YEAR !!!
    Luv ya all !!!
  7. linkinhot

thế tức là cancel hả?
    ok thôi
    lúc nào có phi vụ mới nhớ báo nhé
  8. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Hôm nay Chủ nhật hẹn mọi người đi ăn offline làm vụ cuối năm hoành tráng phát cuối cùng chẳng có ma nào cả nên đành cùng vài đứa bạn trong bõ đi làm vụ offline.
    Công nhận box mình chán thật đó mod bận mất tích hết nên toàn mem ngồi với nhau. mà công nhận hôm nay mọi người ăn và uống rượu giỏi thế chứ (mà chẳng thấy ai say cả hĩ phí cả rượu) hôm nay kể thế đã ngày mai kể tiiếp nhé(sẽ tường thuật trược tiếp vụ offline)
  9. nhulong

nhulong Thành viên rất tích cực

Tờ tờ vờ lờ onai vừa sống lại khà khà !!!!!
    Làm 1 tuần rượu cho máu !!!!!!!
  10. linkinhot

uh đúng đó
    mấy tuần nay em đều làm mấy buổi
    cũng vui
    uống thì phải nhiều nhiều mới máu được
    với cả, phải chọn chỗ nào dễ làm loạn nữa