1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Oh hơ, xả xì trét!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi Soserone, 12/09/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Oh hơ, xả xì trét!

Theo ý kiên của 1 số thành viên, và theo..xu huớng hội nhập mở cửa, cho hợp với phong trào....bậy bạ, bỗ bã,,,,thoáng wá thể của bà con cô bác! Em mở chủ đề này để bà con có thể coi là 1 room rộng rãi có thể xả sì trét thoải mái!
    Vô đây bà con chửi thoải mái, nhưng nhớ là fải nói lái đi nghe, chứ tui mà thấy chữ nào...bậy về tra từ điển có thì...coi như lock nick luôn khỏi nhắc nhở đấy! Fá luật cũng fải có cách fá luật chứ nhỉ? Miẹ kíp, fải ko?
    Thía cho nên, bất cứ thằng nèo con nèo, có bức xúc...sờ nặng, hay xờ nhẹ gì thì cũng vô đây mà giải toả nghe! Ặc ặ *** he he he!
    bắt đầu:
    Ngày chó chít...ko fải là ngày hôm nay, nó wa từ hôm wa rồi! Mọi chuyện đê tiện, khốn nạn....có lẽ sẽ đến ít hơn!
    Mong rằng, tui ko còn fải chửi đời" Miẹ kíp,chó chít thtiệt!
  2. friend_or_love

friend_or_love Thành viên rất tích cực

ha ha ha... cái topic này xem ra mà được đấy nhỉ... dạo này bức xúc quá mà *** nói được......

thế bác SOS lâu roài không gặp mà bức xúc gì thế.... đù má chúng nó đang chê con trai nb là xấu kìa.. thế mà đầy em bi thương ngấp ngoái sắp chít....
  3. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Đây không phải trại thương điên.Khoá
  4. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Oh mẹ cha cái thằng Ku hiboss, ai cho mày khoá cái topic này của tao thế! Mày thích tao đánh cho thụt lên cổ à!
    Đâu rồi,e m girl_danhda đâu rồi, vào đây chửi nhau, anh trước hết ủng hộ em chửi...bỏ mẹ thằng Hiboss đi, nó dám, khóa cái topic này lại, ko cho em cơ hội khiêu chiến với nó đấy
    Bố khỉ,này này nhưng mà bà con chú ý, ko fải ....dở nguời chửi wá...nhạy cảm đâu nghe! vừa vùa thôi!
    Thằng cu FOL, tui làm sao à?Chẳg sao cả!
    con trai NB à., h`ihi` ko có ý kiến, nhưg mà con gái HP thì nhất rồi còn gì ! Theo ý tớ!
  5. friend_or_love

he he.. ông bạn định bon chen với con trai NB ah.. ko tốt lắm đâu.. chỉ sơ với SOS thì đó là quá sức.
    em girl_danh danh.. chạy mát dép với tôi roài...
    còn thăng em HIBOSS ko biết dạo này thế nào nhỉ... có bài bạc..gái gú gi` không..
  6. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Điu mịa ..Ông cứ tưởng anh dzai tui như ông ấy ....Anh tui còn phải học nhá ..Không có thời gian gái gú + bài bạc như ông đâu ...
  7. friend_or_love

hơ hơ...mẹ kíp... anh cũng ngoan lém chứ.. cũng đâu có gái gú với bài bạc gì đâu cơ chứ.....
    không yêu cho con gái nó chết thèm em ạ....
  8. doremon768044

doremon768044 Thành viên mới

những người này đáng ra phải lock hết vì chửi bậy....**,thế mà mình chỉ vì nói thẳng nói thật quá mà bị lock...dog die !!!!!!!!!!!!
  9. girl_danhda

girl_danhda Thành viên mới

Này thằng ngươi ngoại tỉnh kia .Lại thích gây sự à.Lam sao phải chạy ku.Chằng qua lúc đó là nick tôi bị treo thôi nha''.Die dog.Chỉ tại thăng cu hiboss đáy,Father and mother nhà nó chứ.Nó treo nick bà.Còn ông Sose ông xui tôi chửi nó nó mà treo nick tôi là tôi bát đền ông đấy nhá.
    ĐỜI LÀ CÁI ĐINH NGƯỜI YÊU LÀ CON GÀ QUÈ LE TE EM GHÈ BỎ MỊA
  10. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

Đau nhỉ die nhỉ.Em thì bị khoá vì ăn nói thiếu suy nghĩ còn họ thì nhởn nhơ ngoài vòng pháp luật.Nghĩ cũng ức.Nhưng mà ý em chửi dog die nghĩa là gì thế?Nó là cún chết hay là die cún?(he he).Đề nghị các bác ăn nói đứng đắn 1 chút kẻo lại bị khoá mất thì chết.Chú ý bây giờ nico78 là quyền admin đấy.Ông ấy là máu khoá lắm.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa