1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ối các bác sĩ, cho iem hỏi cái.Ko trầm trọng nhưng cũng khá hóc búa.{nam giới}

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi K1, 14/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. K1

K1 Thành viên quen thuộc

Ối các bác sĩ, cho iem hỏi cái.Ko trầm trọng nhưng cũng khá hóc búa.{nam giới}

Dạo gần đây em mới để ý và phát hiện ra mình bị chứng rất buồn cười.Bình thường ********* đều đặn 2 ngày một lần đổ lại thì ko sao,nhưng cứ nhịn tầm 4,5 ngày rồi mới được "xả",dù do "cố thủ" hay do quan hệ bình thường,thì xuất hiện triệu chứng xót đầu "đèn dầu",chỉ muốn đi tiểu cho đỡ,đồng thời có cảm giác muốn đại tiện,dù ko thể...Những lúc đó em cố gắng uống nhiều nước,và hạn chế nằm(càng nằm càng đau,nên cứ ngồi một lúc lại ko sao).Triệu chứng chỉ xảy ra trong trường hợp đó,chứ bình thường ko thấy gì,tiểu tiện bình thường.Nhưng cũng không thường xuyên lắm,vì có đợt em "cai" 1 tuần,rồi đến lúc xả cũng chẳng vấn đề gì.
    Google thì có kết quả xót khi tiểu là do vi khuẩn tấn công đường tiết niệu,muốn hết thì uống nhiều nước,còn em xót khi ********* sau thời gian nhịn dài dài,là sao,chả nhẽ muốn hết thì phải ..."xả" nhiều?Theo luật luận đó thì có phải vi khuẩn tấn công ống dẫn tinh?
    Hix,cứ thế này chết em,phải đợt làm việc nhiều,hay hoàn cảnh ko cho phép xả,thì chết em à?Mà ko biết có nguy hại đến vấn đề nòi giống ko ?
    Ai là bác sĩ vào cố vấn em cái?Bà con nào biết thì chia sẻ kinh nghiệm với???Help me!

thanks for care

2. abcxyz123456

abcxyz123456 Thành viên mới

Đọc rồi. Đã hỉu. Xin ghi nhận. Nhưng ko bít jả nhời seo cả.
  3. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

em cũng đã hiểu nhưng theo em nghĩ thì chắc ko xảy ra nhiều đâu mà anh phải quá lo! bi h tốt nhất cứ bìh tĩnh đã anh ạ! sau đó có rì sẽ xem xét sau! mà nếu muốn xả đều thì có nhiều cách mà! chuyện a muốn xả đều đặn đâu có khó khăn rì?
  4. K1

K1 Thành viên quen thuộc

Cũng hơi hơi lo thôi .Có hiện tượng lạ bản thân,thì quan tâm và tìm hiểu.Cũng ko có gì ghê ghớm lắm đến nỗi phải :"bĩnh tĩnh lại" đâu,hì hì,cảm ơn em quan tâm.
    Còn chuyện "xả" thì cũng cũng nên xem xét lại.
    1.Vợ con xa nên ko thường xuyên được.
    2."Cố thủ" thì tớ nghĩ nên hạn chế,để giải tỏa bức xúc tạm thời thôi,ko lạm dụng quá dễ thành thói quen xấu,và có khả năng giảm khoái cảm khi hành lạc.hix
    (Mặc dù to mồm thế,nhưng thú thật là đàn ông đang tuổi này,xa vợ con,không ngày nào là ko có nhu cầu và không bức xúc.Đôi lúc bí bách quá,ngày xả vài lần là bình thường,khiến mình còn lo nữa là)
    Dù sao vẫn muốn đuợc làm rõ "triệu chứng" này!Bác sĩ đâu rồi ấy nhỉ?Mụ trangy22 đâu rồi?dạo này lo chuyện con cái,hay chú tâm nghiên cứu mà chả thấy vào tư vấn bà con gì cả...nhey?
    {ai biết ới giùm mụ ấy cái}
  5. thuoc115

thuoc115 Thành viên mới

bệnh của cậu hơi lạ, tớ chưa thấy bao giờ
  6. thongtin_laptop

thongtin_laptop Thành viên mới Đang bị khóa

Chuyên gia như ông mà cũng chịu à???
  7. Q_9_Girl

Q_9_Girl Thành viên mới

pệnh tr|^^ shock đây mà
    kiểu như khổ mãi hông sao
    nhưng pất chợt được sướng ... thế là shock
    piện pháp : chả có piện pháp nào cả...tr|^^ của kưng ...kưng ứ dạy được ... thì My miềng pảo pan sao được ...
    được Truongdon sửa chữa / chuyển vào 16:55 ngày 15/11/2007
  8. LucThaiiMy

LucThaiiMy Thành viên mới

// post nhầm nick ...khổ thế
    pệnh tr|^^ shock đây mà
    kiểu như khổ mãi hông sao
    nhưng pất chợt được sướng ... thế là shock
    piện pháp : chả có piện pháp nào cả...tr|^^ của kưng ...kưng ứ dạy được ... thì My miềng pảo pan sao được ...
  9. thongtin_laptop

thongtin_laptop Thành viên mới Đang bị khóa

he he bắt được quả tang Hin roài nhé, chạy lon ton vào box này để "Nghiên cứu" Thôi đã vào rồi thì tư vấn cho ku anh ý 1 câu đi cưng
  10. K1

K1 Thành viên quen thuộc

Bó tay lun,giơ? co?n có kiê?u trym shock nưfa a? ?Tớ đang lo "khuâ?n" nó la?m ho?ng "tru?ng" tớ thui .Chứ liên quan gi? việc dạy dôf "nhóc" ? Na?y,"nhóc" nha? tớ hơi bị ngoan va? đáng yêu đấy,môfi tội đôi khi hơi bị "hiếu chiến" ,nhiê?u lúc phát bực vi? tính "ly?" {Khoe ha?ng tý }
    thanks for care