1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ôi ,Hạnh Phúc , ta muốn sờ vào mi !

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi banhchung, 18/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. banhchung

banhchung Thành viên mới

Ôi ,Hạnh Phúc , ta muốn sờ vào mi !

Hạnh phúc _ai cũng cần và ai cũng có ...chỉ có điều người đó có nhận ra Hạnh Phúc đó hay ko thôi !
    Hạnh phúc _ sao mình ko thể định nghĩa nổi nó nhỉ ? Mình đã đi tìm hạnh phúc , muốn sờ thấy nó , muốn cầm được nó....để cảm nhận nó , để định nghĩa nó một cách trọn vẹn .... ..nhưng mình vẫn chưa làm được .Mình chỉ có thể nói với mọi người hôm nay mình hạnh phúc vì điều gì mà thôi & mình cũng muốn lắng nghe hạnh phúc của mọi người trong ngày ....mình muốn mọi người chia sẻ và khi làm như vậy hạnh phúc trong ngày của bạn sẽ được nhân thêm 1 cơ số nào đó đấy ,nếu ko tin ....bạn hãy làm thử đi nhé !
    Hạnh phúc hôm nay của mình là làm ra cái topic này , , đây là topci đầu tiên mình làm từ khi là thành viên của box ...hi vọng sẽ đem lại một niềm vui nho nhỏ cho mọi người !
  2. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Hạnh phúc hả? Hôm nay bỏ tiết 1 mà không bị phát hiện. Có gọi là HP không em?
    Sờ vào mi một phát nào
  3. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Hạnh phúc hả? Hôm nay bỏ tiết 1 mà không bị phát hiện. Có gọi là HP không em?
    Sờ vào mi một phát nào
  4. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

H thì lại muốn nắm lấy HP cơ có tham quá không nhỉ? sờ không thú vị lắm...
  5. woshi_cimeixiang

woshi_cimeixiang Thành viên mới

H thì lại muốn nắm lấy HP cơ có tham quá không nhỉ? sờ không thú vị lắm...
  6. huonga19

huonga19 Thành viên mới

Cô Banhchung tin hay ko thì tuỳ chứ thật với cô,chị nhìn cô cười yêu lắm nhá. Chị nghĩ đó là hạnh phúc!
  7. huonga19

huonga19 Thành viên mới

Cô Banhchung tin hay ko thì tuỳ chứ thật với cô,chị nhìn cô cười yêu lắm nhá. Chị nghĩ đó là hạnh phúc!
  8. sweetmelody_912

sweetmelody_912 Thành viên mới

Hạnh phúc à?Chị cũng đang muốn được biết nó là j đây Trang àh.Có lẽ hạnh phúc với chị là thế này.Là khi nhìn thấy mọi người cười,là khi được về nhà,được ăn cơm mẹ nấu,được ăn bữa cơm quây quần cả nhà,...........,được off cùng box mình,hi.........Hạnh phúc với Vy chỉ đơn giản vậy thôi.Nhưng sao có những lúc cảm thấy nó xa xôi đến vậy nhỉ?Lúc này chẳng hạn.Mình muốn về nhà mà ko thể về được,muốn thấy mọi người vui vẻ,nhưng đứa bạn hôm qua chia tay người yêu,muốn gặp............nhưng điều đó giờ ko thể rồi,vĩnh viễn ko thể..........Sao bất cứ điều j mình muốn lúc này đều ko thực hiện được vậy nhỉ?Chắc tại hôm nay ko tốt ngày,cứ cho là vậy,ngủ 1 giấc,sáng mai tỉnh dậy sẽ là 1 ngày mới thật đẹp.Hi vọng thế......
  9. sweetmelody_912

sweetmelody_912 Thành viên mới

Hạnh phúc à?Chị cũng đang muốn được biết nó là j đây Trang àh.Có lẽ hạnh phúc với chị là thế này.Là khi nhìn thấy mọi người cười,là khi được về nhà,được ăn cơm mẹ nấu,được ăn bữa cơm quây quần cả nhà,...........,được off cùng box mình,hi.........Hạnh phúc với Vy chỉ đơn giản vậy thôi.Nhưng sao có những lúc cảm thấy nó xa xôi đến vậy nhỉ?Lúc này chẳng hạn.Mình muốn về nhà mà ko thể về được,muốn thấy mọi người vui vẻ,nhưng đứa bạn hôm qua chia tay người yêu,muốn gặp............nhưng điều đó giờ ko thể rồi,vĩnh viễn ko thể..........Sao bất cứ điều j mình muốn lúc này đều ko thực hiện được vậy nhỉ?Chắc tại hôm nay ko tốt ngày,cứ cho là vậy,ngủ 1 giấc,sáng mai tỉnh dậy sẽ là 1 ngày mới thật đẹp.Hi vọng thế......
  10. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

Hanh phúc đơn giản chỉ la khi mình nhìn thấy những người mình yêu thương hạnh phúc, dẫu rằng trong hạnh phúc của họ không co ta