1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ok, vote cho the coolest boy of LHP highschool!!!(UPDATED)

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi k2knt, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. k2knt

k2knt Thành viên mới

hi cac bac, cac chi em than men!!!
    the theo y kien cua su ti? DUNGPINK, em lap ra mot cuoc chung cau` dan y, de ba con co bac bi`nh lư.ng xem boy cua ban nao` la` DEP TRAI,DE THUONG,THONG mINH, GIOI THE THAO, CAO RAO.... nhat LHP nhen:
    tai but: oh em vo cung xin loi may su huynh su ti? SN nha, em da~ng tri' wa' nen ko nho' den con` co lop SN cua truong nua~, dung la` em dang trong canh "cuu non lac gia bay` soi " rui`....hic hic, em se~ chinh lai ngay day a.!!!! bac Kieu` Phong du`ng gian wa ma` ho?ng cho em an thit cay` Ong ta nua~ nha?...bye all!

Được sửa chữa bởi - k2knt vào 10/05/2002 21:53
  2. tidenbz

tidenbz Thành viên quen thuộc

híc, vote làm gì, dĩ nhiên là ban A rồi
    con chai ban C,D được bao nhiu mống?đá banh mà cũng phải "liên quân" l2 biết rùi
    lớp tui hùi đó có 3 tên con chai à, chán mún chít
    T I D E N B Z
  3. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Sao kô có Song Ngữ? Phân biệt đối xử. Phản đối.
    Kieu Phong
  4. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

em không bầu được vì không có SN, đề nghị bác k2knt sữa lại!!!! kh`i khi`
  5. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Chú k2knt gì đấy, anh thấy chú cần đi học 1 khóa tâm lý học ngay đi thôi. Trên box này đại đa phần là SN mà chú lại chẳng đưa tên bọn hắn lên thì chẳng khác gì chú kêu bọn hắn nổi loạn. Anh vẫn biết là dân các ban A,B,C,D bọn mình không coi SN là cái đinh gì nhưng dù sao cũng là người nhà cả, không nên chia rẽ nội bộ. Chuyện này anh có kinh nghiệm lắm lắm. Con em anh suốt ngày cải nhau với 2 anh chỉ vì anh(ban B) và thằng em anh(ban A) dám chê bai lớp SN yêu quí nhất đời của nó . Mà các chú SN sao nóng tính thế (giống con em anh, lần nào tranh luận không lại là đòi quyết đấu). Cứ từ từ, bình tĩnh rồi ai cũng có phần.
    À anh cũng bầu cho ban A, dù anh rất thích ban B nhưng con trai ban B đúng là ẹ thật (tất nhiên là ngoại trừ anh ra). Tuy đá bóng chưa năm nào phải liên quân nhưng năm nào cũng thủng lưới minimum là 9 trái/1 mùa mặc dù có 1 tiến đạo xịn(trận nào cũng ghi bàn) và 1 thủ môn xuất xắc
  6. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

bác pminh nói như rứa là không đúng, em thấy thiếu thì nói, tụi em tuy ít nhưng cũng là member của trường!! các bác nói thế là phân biệt đối xử t ụi em quá, đúng không!!!
  7. kieuphong

Hì hì... bác pminh ui. Cái đó là để cho các bác kêu gọi thêm thành viên đấy nhá. Bác mới là người nên xem lại cách hành văn của mình đấy nha. Cách viết văn của bác dễ gây hiểu lầm lắm nhá. Mà làm gì có sự chia rẽ ở đây nhỉ? K2knt đang đợi khi nào em dzìa nước là kéo nhau ra ngã ba Ông Tạ kìa. Cơ mà chú k2knt, chú đánh TV đi được kô? Chú làm anh nhức đầu quá, sau này kô đãi chú bây giờ.
    Kieu Phong
  8. dungpink

dungpink Thành viên quen thuộc

hì hì, vậy là thêm lá phiếu của mình nữa là ban A và SN bằng điểm nhau rồi nhé. Nhưng mà nói gì thì nói, con trai ban A luôn sweet và cool hơn con trai các ban khác. Lí do ư: trong ban A con gái luôn là ít nhất, luôn tạo điều kiện cho con trai galăng và đúng là galăng thiệt. Có con trai nào như con trai lớp A1 không? 8/3 tặng thiệp và quà cho tất cả bạn nữ trong lớp, trong thiệp có chữ ký của 37 đứa con trai. Quá sweet rồi còn gì? Rồi nhé, trực nhật cũng để mấy bạn nữ làm việc nhẹ nhàng. hì hì. Ai dám đem bằng chứng chứng tỏ con trai ban khác cool hơn nào?
    Xin lưu ý đây là ý kiến của một bạn nữ đấy nhé. Cho nên, khách quan hơn, chính xác hơn và....he he, tuyệt vời hơn nữa.
    ***---dungpink---***
  9. pminh

pminh Thành viên quen thuộc

Thôi xin lỗi các chú SN nha. Anh thấy bọn chú hăng quá nên thử xem bọn chú sẽ phản ứng mạnh tới mức nào. Bọn chúng phản ứng một cách ôn hoà thế này quả thật không hổ danh học sinh LHP chúng ta có giáo dục đàng hoàng. Chỉ có điều anh lại không hoàn thành mục tiêu là chọc giận người khác. Chắc phải tu luyện thêm vài phần công lực nữa. Hic hic.
  10. kieuphong

Hê hê..., bác pminh muốn chọc tức em thì còn phải dùng chiêu độc hơn nữa mới được. Em đây luôn nhớ câu "tiểu bất nhẫn tất loạn đại mưu" muh. Dù gì cũng làm lãnh đạo 4 năm liên tiếp rùi, đâu dễ mắc mưu bác như thể nhể.
    Dungpink này, lí do em nêu ra cũng có lí lắm chớ. Khổ cho con trai ban A nhể. Có điều nếu nói con trai ban A mà galant nhất là anh kô đồng ý đâu nhá. Ít nhất cũng phải có SN tụi anh chớ. Con trai SN tụi anh lúc nào cũng luôn tâm niệm "kô đánh phụ nữ dù chỉ là 1 cành hoa" . (chỉ dùng cũi/dây nịt/sắt tây thui) Tặng em 1 đóa hồng nhá! Thêm 1 li rượu nữa.
    Kieu Phong