1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ok, vote cho the coolest boy of LHP highschool!!!(UPDATED)

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi k2knt, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

kh`ikhi`, dungpink nè, nói như bác thì con trai bang nào cũng nhất hít rùi (quá đã), vì bất cứ lớp nào cũng có những hành động như trên cả, kh`i khi`, chỉ có điều mỗi lớp một khác, không giống nhau, kh`i khi`, không tin thì cứ việc đi hỏi từng lớp xem nào!!! kh`i khi` ngay cả con trai bang C hay con trai chuyen Anh cũng có nhưng cử chỉ rất đáng khen kìa, kh`i khi`, bác xem lại nhá!!!
  2. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Ban A ban D cũng liên quân chít tía lun mừ, tui nhớ năm nào có lớp D4 được hạng nhì còn liên quân song ngữ D thì thắng lớp B nào đó cũng gấu lắm.. ừm ...
    H.Nhân
  3. Knight_Errant_new

Knight_Errant_new Thành viên quen thuộc

Tớ thì thấy con trai khối nào cũng vậy thôi -hà tất phải phân biệt
    Knight
    Errant
  4. k2knt

k2knt Thành viên mới

chao` cac bac!!!!
    anh PHONG cui`,y wen, PHONG KIEU` ay ui, sao lai bi khoa dzay? lam` gi` ma` de? nguo`i ta ghet dzay? ...ko bit danh TIENG VIET sorry nhen, neu ko co THIT cay` thi` em mua tam thit de, thit meo`,thit chout, thit luonv.v..... nhau do~ cung ho?ng sao khi` khi`....coi moi` bac PMINH ko duoc do`ng ti`nh voi em thi` phai? bac chac ki. tuoi voi em rui`, em tuoi CHout do, co`n bac?? ay dza em nghi lai rui`,ko phai danh gia con trai theo ban nao` thi` hay hon ban nao` dau, ma` phai dua vao` tuy` tu`ng ca nhan moi dung, dzi` dzay em nghi~ em "hoi" bi GALANT (???), ai ho?ng tin thi hoi ghe^. em di la bit ma`!
    BYE ALL
    DOCTOR K( wat a man!)
  5. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Khì...khì..., anh cũng kô biết tại sao bị khóa nữa. Nhưng mà hình như chỉ là hiểu lầm, có 1 Mod bên CVA club đã unlock cho anh rùi (do có 1 Mod bên TFG nhắc nhở). Thấy anh ghê chưa, có có "ô dù"! (hổng biết tại sao lại có nữa). Cơ mà em kô biết đánh TV hả? Coi dưới đây nè: (mã VNI, đánh = dãy số nằm ngang)
    1 = dấu "/"
    2 = dấu ""
    3 = dấu "?"
    4 = dấu "~"
    5 = dấu "."
    6 = dấu "^"
    7 = "ư"
    8 = "ă"
    9 = "đ"
    0 = xóa dấu
    Đánh số 2 lần liên tiếp thì sẽ mất dấu và hiển thị số. VD: "a" + "1" = "á" còn "a" + "1" + "1" = "a1"
    Hi vọng sẽ giúp được em.
    Kieu Phong
  6. orange-outan

kh`i khi`, bác hnhan nhớ nhầm rùi!!! hic hic
  7. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

hì hì sao nhầm được nhớ nhất là có tên bị đuổi vì cắn trọng tài
    H.Nhân
  8. dungpink

dungpink Thành viên quen thuộc

hì hì, các bác ơi, lộn đề tài rồi, lạc quá rồi, thêm muối vô đi. Quay về chủ đề chính đi. Còn đội mũ hả, k2nt chắc đã học qua word rồi mà, các bác chỉ dẫn cụ thể như vậy, người ta buồn đó.
    ***---dungpink---***
  9. orange-outan

hic, bác hnhan lại chạm nỗi đau của em!!! k`hi khi`
    em bảo đảm bác nhớ nhầm!!! khi` khi`, SND làm gì thắng được lớp B nào, khi` khi`
    còn D4 thì chắc đúng!!! k`hi khi`
  10. k2knt

k2knt Thành viên mới

hi cac bac, em tai ngo cac bac ne`, chao` em DUNGPINK ( anh bit la` em nho hon anh rui` khi` khi`)!!!!
    oh sao lai hieu lam` y cua em dzay chu' KP, y cua em la` da'nh TV tren trang TTVN nay` ne`, chu' ko phai kien thuc co ban ve` word dau, tuy ko buo`n nhung ko vui khi` khi`.... Dungpink song o dau? sao lai bit TQUYNHCHI ( ten nay` la` ban cu`ng lop nam ngoai voi anh do').... ua hoi truong K.E da~ co rule cho box m`inh chua the' nhi? bye cac bac!
    DOCTOR K ( wat a man!)