1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ok, vote cho the coolest boy of LHP highschool!!!(UPDATED)

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi k2knt, 09/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Knight_Errant_new

Knight_Errant_new Thành viên quen thuộc

Hì Tiểu Bạch nè -con trai khối D đâu tệ dữ vậy !!!!!!!!
    When there's a will,there's a way
  2. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

có người thích gây hấn kìa
    ở đây nhiều SN với D lắm đó
    H.Nhân
  3. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Hì..hì.., nhờ "tuyệt chiêu" đó mà tớ phá phạt đền hơn cậu đấy.
    To Gorillaz: cấp 2 tớ học Nguyễn Du. Vậy thì có quen kô ta?
    Kieu Phong
  4. kieuphong

Quái, sao có người dám chê bai SN tụi tui hả? Bác cũng học cùng khóa với tui (98-2001), cho hỏi trong SN (cả A lẫn D), bộ ai cũng èo uột hết sao? Lớp SNA tui hả, hờ...hờ..., có cả kiện tướng điền kinh của trường nữa đó, lại còn có thêm Huy chương bạc võ cổ truyền cấp quận nè (tự hào quá). Ngoài ra còn có 1 tay trâu bò nhất là TGNN, đệ tử của chưởng môn Thiếu Lâm Nội gia quyền lão võ sư Trần Tiến. Tui cũng từng kinh qua Vovinam, Tây Sơn Nhạn (mèo què thui). Bác mà kô chạy cho sớm thì, hè...hè..., cả SN lẫn D sẽ "xực" bác đó.
    Kieu Phong
  5. Tieu_Bach_new

Tieu_Bach_new Thành viên mới

Thuoc dang gia tat, su that mat long
    Dung la ong ba xua noi qua dung.Neu nam roi ma toi lam hieu truong LHP thi toi se cap cho con trai SN,D moi nguoi mot cay gay de chong di cho de,voi lai khong cho hoc the duc tiet 0 ma bat di ren luyen than the het, bat buoc, chu khong nhin vao thay lam mat uy tin con trai LHP.Cac bac biet tai sao hai lop SN (nam 12, not sure) la toan hoc o duoi lau khong vay??VI thay hieu truong so hoc sinh leo cau thang khong noi( dung khong).Co`n bac kieuphong khoe ve thanh tich the thao thi lop bac thua xa lop tui.Bac biet lop tui toan dung chot voi ke chot moi tuan nhung cuoi hoc ky hay cuoi nam tai sao lai sep dau toan khoi khong??( trong ba nam , nam nao cung vay do, he he).Co`n bac hoc vo thi lam gi toi, vi truoc khi post may bai nay toi ba tap dien kinh duoc hon nam roi nen bac khong duoi kip toi dau ma danh.
    Tieu Bach
  6. hnhan

"lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau"
    trong câu trên không biết có gì khó hiểu không nhỉ mà một người giỏi thể dục đến thế vẫn không tài nào hiểu nổi trong ? Ra là con trai khối toán lại có nhiều thành tích đáng nễ đến thế.... Sao bạn không khoe luôn thành tích thi rớt tn của 1 cậu chàng khoẻ mạnh lớp A hay thành vô kỷ luật của các lớp A luôn đi, sẽ thú vị hơn
    H.Nhân
    Được sửa chữa bởi - hnhan vào 25/05/2002 01:46
  7. kieuphong

Bác hnhan bình tĩnh nào. Bác Tieu Bach đang đùa đấy.
    Để tớ đùa với bác Tieu Bach 1 chút nữa nhá. Bác hổng nhớ chứ năm 12 (khóa tớ với bác), trước khi nhà trường sửa xong dãy ngang thì lớp tớ nằm ở trên lầu đó, kế bên 12B1. Đến khi chuyển sang dãy ngang thì mới đầu bọn tớ cũng trên lầu, sau vì 12A5 chê lớp dưới lầu tối quá, nhà trường bèn đá tụi tớ xuống dưới đó. Lớp 10 bọn tớ cũng ở trên lầu, chỉ có lớp 11 là dưới đất. Trong khi đó thì, he...he..., hình như 3 năm của CT hổng có khi nào lên lầu cả.
    Còn chuyện lớp bác Bach đứng đầu đứng cuối thì hình như hổng có liên quan gì đến thành tích thể thao gì ráo trọi. Mà bác có tập điền kinh thì làm gì, chạy nhanh hơn khinh công của tớ hông, hơ...hơ...?
    Kieu Phong
  8. hnhan

"đùa" hờ hờ
    H.Nhân
  9. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

khi` khi`, con trai SN có tệ thế không thì chúng ta tự biết, hơi đâu nói với người đã kém kiến thức mà cứ cho ta đây là giỏi!!! kh`i khi`
  10. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

to Kieu phong: hì hì, quen không thì bác tự biết.. em chả hỏi nữa đâu!hic!
    Song Ngu LHP năm em học toàn okie mà! Nguyễn Du cũng có nhiều nguoi okie SN số 1 mà!
    N
    I'm not like them, but I can pretend.
    The sun is gone, but I have a light.
    The day is done, but I'm having fun.
    I think I'm dumb or maybe just happy...think I'm just happy.