1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

OLIMPIC HOÁ HỌC QUỐC TẾ LẦN THỨ 34

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi anhthu, 17/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhthu

anhthu Thành viên quen thuộc

OLIMPIC HOÁ HỌC QUỐC TẾ LẦN THỨ 34

Việt Nam đoạt hai huy chương bạc Olympic Hóa học

Bộ GD&ĐT cho biết, tại Olympic Hóa học quốc tế lần thứ 34 tổ chức ở Hà Lan, từ ngày 5 đến 14/7, đoàn học sinh Việt Nam tham dự có 4 em thì 3 em đã đoạt giải, trong đó có 2 huy chương bạc và 1 huy chương đồng.

Huy chương bạc thuộc về em Lê Hoài Nam, lớp 12, trường THPT năng khiếu Hàn Thuyên (Bắc Ninh); Đào Thanh Hải, lớp 12, trường THPT Phan Bội Châu (Nghệ An).

Em Cao Thị Phương Anh, lớp 11, trường THPT năng khiếu Trần Phú (Hải Phòng) đoạt huy chương đồng. Em Bùi Hữu Tài, lớp 12, trường THPT Nguyễn Trãi (Hải Dương) được tặng bằng khen

He...he...he...bằng khen là cái gì vậy nhỉ....là giải khuyến khích à...he...he....hoan hô Việt Nam....hoan hô trường Nguyễn Trãi...dù sao tính theo thâm niên thì chuyên Hoá là một khối chuyên hoàn toàn mới ở truờng Nguyễn Trãi...mà vạn sự thì khởi đầu nan..vạn nan xin đừng nản
  2. Topvip

Topvip Thành viên rất tích cực

Thế là thụt lùi rồi chị ạ , năm ngoái anh Khiêm của trường Nguyễn Trãi thi quốc tế được huy chuong bạc cơ mà . Thôi không sao cũng chúc mừng cả đoàn VN , chúc mừng Anh Tài . Dù sao trường Nguyễn Trãi còn có 1 anh thi Lí nữa cơ , không biết ra sao ?

KHÔNG BAO GIỜ QUÊN BẠN TRINATY , BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI .
  3. anhthu

anhthu Thành viên quen thuộc

Ồ vậy à, chi xa trường không biết bao nhiêu năm rồi em ạ, cho nên tin tức về trường không được update cho lắm, vì chuyên Hoá mới toe à, ngày chị còn học ở trường đâu đã có chuyên Hoá đâu, nhưng mà cũng vui lắm chứ....nhưng chắc là bà con ở trường cũng không thoả mãn lắm đâu nhỉ, thế em có biết kết quả thi Toán và Lí quốc tế không vậy, kể cho chị nghe vúi...he...he...
  4. Topvip

Topvip Thành viên rất tích cực

Hichic em cũng chẳng biết kết quả thế nào cả , hi vọng kết quả tốt . Kết quả tốt để cho đàn em sang năm còn phấn đấu chứ . Mà chị có thông tin gì thì post lên cho anh em biết nhé !

KHÔNG BAO GIỜ QUÊN BẠN TRINATY , BẠN LUÔN Ở BÊN TÔI .