1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ông anh Kissme đâu rùi ?

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi gunsofroses, 06/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gunsofroses

gunsofroses Thành viên quen thuộc

Ông anh Kissme đâu rùi ?

Ông anh kissme ơi nghe nói ông là cao thủ trong làng Alt. Cho đàn em tiếpkiến cho rõ thực hư được không????????????????????????????????

ffffffffffff
  2. Dragon_lady

Dragon_lady Thành viên quen thuộc

Gọi thế thì kissme chứ đến ông nội kissme cũng chạy mất dép
    héhé
  3. tienlong

tienlong Thành viên quen thuộc

cụ thể chú em hãy đưa ra một đề tài cụ thể về alter.. nếu chú em chỉ nói về matchbox20,u2,red hot..,REM, race againt the machine,green day,lim..,creed mấy ban thôngb dụng thì bất cứ rock member nào cũng có thể hầu tiếp chú em _cần thì anh cũng biết chút đỉnh ,ko cần đến phải kêu gọi bác kiss me đâu(ổng làm cán bộ ở box HP ,nên ổng ít lui tới đây lắm) chú em đừng tưởng ko ai nói về alter là ko ai biết đâu nhá!chẳng lẽ anh mày lại phải hô toáng lên là "tui nghề về alter.>>"à?cần gì ,nếu ko gặp được kiss me thì anh sẽ ko để chú em về ko đâu!
    bilieve the world, i will unlock my door and pass the cemetary gatesTIENLONG
  4. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Ủa, cái gì thế này hả guns, chú làm gì thế.
    Dạo này tớ cũng không rỗi lắm, hic hic (Mà box này còn hay vào chứ nói thật cái box HPC thì, hic hic???). Đang dịch dở mấy bài về Alter nhưng mà rối lắm, chẳng đâu vào đâu cả. Khi nào ??ongon ngon??? thì post lên coh anh em đọc cho vui.
    Mà nói thật Alter thì mình biết cũng không nhiều lắm đâu, nhất là mấy band mới mới ấy, chịu chết vì không có tiền+đĩa, he he. Mấy band cũ cũ thì còn ??obốc phét??? được một ít chứ???
    Mà trên đây cũng có khá nhiều bác hiểu biết đấy, như tienlong, sobe, kooz, Iron dust,??? nhiều lắm, cứ nói chiện với mấy bác ấy cũng cả ngà rồi, he he.
    Vẫn theo Alternative đến cũng, nhất định thế ^.^
    Chào cả nhà !

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !