1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ÔNG BẢO VỆ TRƯỜNG THÁI PHIÊN,1 NHÂN VẬT CẦN PHẢI ĐƯỢC BÀN TỚI!

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi phucthu, 29/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ao_mong_tinh_yeu

ao_mong_tinh_yeu Thành viên quen thuộc

mày mà cũng biết quý ông bảo vệ á _ cái thằng ... giả tạo ( đấy là cô Phương nói thế nhá - tao chỉ nhắc lại thôi )
    ông bảo vệ khi mới vào trường tôi ... cực ghét vì ko cho tôi vào những khi đi học muộn _ nhưng đến năm lớp 11 thì thấy là ông nào thì cũng chẳng cho vào đâu --> họ chỉ làm nhiệm vụ --> ko ghét nữa _ tuy nhiên vẫn quý ông nào giờ ra chơi cho phép tranh thủ ra ngoài làm cái pánh mì _ hoặc ông nào cho phép ra phone 1 phát gọi người nhà ra lấy vở _ ông nào cứng nhắc quá thì chán chết ^_^
    còn trông theo dáng tơ hồng làm chi
  2. metallic_moonlight

metallic_moonlight Thành viên rất tích cực

Thật đáng buồn thật đáng buồn thay. Tôi học trường Thái Phiên tính đến nay đã gần tròn 3 năm nhưng tôi chưa dính cái gì đau đớn quá mức liên quan đến thằng cha guard của trường mình , hê hê, so lucky. Mà có cái gì to tát đâu, đầu tiên thì mình dùng lời đường mật dụ dỗ : " Bá cho con vào cái, tiết đầu của cô chủ nhiệm" , còn nếu vẫn bị bật thì .............oh, let''s try being angry with him, và sau đó tìm cách lẩn vào , mắt mũi càng trợn to càng tốt, long lên sòng sọc, vằn máu đỏ......... Kết qủa có lẽ sẽ khả quan hơn.Okie?

I'D RATHER BETRAY THE WORLD THAN THE WORLD BETRAY ME!!!!
    -------Tiao Zhiao-----
    [/size=8]
  3. XauXiDangGhet

XauXiDangGhet Thành viên rất tích cực

ôi lạy chúa tôi...1 kinh nghiệm hãi hùng
    ăn tranh thủ-ngủ khẩn trương-học bình thường-yêu là chính
  4. vinhaihong

vinhaihong Thành viên rất tích cực

thằng ảo mộng kia ,mầy biết giề ,vớ vẩn ,tao giả tạo à ,hề hề chẳng qua bà ấy cú tao quá ,hehe gặp fải tao mà không cú mới lạ ,mày cũng thế mà ,xì xì ,hà hà

Một bước phong trần
    Mấy phen chìm nổi
    Trời tình mù mịt
    Biển hận mênh mông
  5. ao_mong_tinh_yeu

hớ hớ _ mày còn ko thú nhận hả ? cứ làm ra vẻ yêu quý bà ấy lắm mà thực ra ... thằng này giả tạo lắm pà con ạ _ tránh xa nó ra

charactorfm Thành viên mới

Người bạn nào nói thẳng những tật xấu của mình ra là người bạn tốt đấy, bác vinhhaihong ạ. Nhưng người bạn đó sẽ tốt hơn nhiều nếu ko đem tật xấu của bạn mình đi rêu rao như thế, phải ko bác ao_mong ?
    I thought that I''''d weak without you. But I''''m really stronger ....
  7. ao_mong_tinh_yeu

tôi góp ý bác thế này nhé bác charactorfm : hình như bác là con người cứng nhắc quá thì phải _ qua mấy bài viết của bác tôi thấy thế _ những điều tôi viết về vinhaihong phần nhiều là bạn bè đùa nhau mà thôi _ chứ hầu như ko có ý phê phán hay "bóc mẽ" bạn bè gì hết ^_^

charactorfm Thành viên mới

To ao- mong : Cứng nhắc ư ? có thể ấy nói đúng đấy, chẳng qua ở ngoài đời cợt nhả đủ rồi, vào room thử thay đổi một chút xem có gì hay ko thôi, cũng đâu cần phải tỏ ra khó chịu với "tớ" đến thế hả ao_mong ? Thêm vào đó, có những người "thích dùa " như ấy thì cũng phải có những người "cứng nhắc" như "tớ" để trung hoà chứ, phải ko ?
    I thought that I''''d weak without you. But I''''m really stronger ....