1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Online chiều theo cảm xúc

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi conhuighe9, 30/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Để em tìm thần gió với cả thần mưa gửi vào cho chị ít không khí lạnh của Hà Nội chị nhé.
  2. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

bố khỉ hôm nay thấy người ta đua nhau đi hiến máu nhân đạo mình cũng đi cho biết mùi đời ai dè khai xong thủ tục, nhảy lên cân (47 kg ) thế rồi xét nghiệm máu xong xuôi.
    bác sĩ phán 1 câu xanh rờn : máu cháu còn thiếu thì hiến cho ai?
    về uống mỗi ngày 1 viên sắt - 1 tháng sau ra đây hiến nhé
  3. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Một đêm buồn như trấu cắn, chẳng thể tập trung để viết bài chính sách cho rồi. Deadline do mình đưa là ngày mai mà mình chưa viết chữ nào. KO biết sáng mai dậy sớm sáng tác nổi không, giờ chỉ muốn đi ngủ để tạm quên đi nỗi buồn. Đôi khi tự tin vào mình lắm mà đôi khi thấy mình trôi xuống dốc kinh khủng.
  4. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Thảo nào dạo này anh thấy em xanh xao vàng vọt, hoá ra là thiếu máu
    Trước anh đi hiến máu bác sĩ bảo nồng độ máu trong rượu, à quên, rượu trong máu quá nhiều, nên cũng không cho hiến
  5. andray

andray Thành viên quen thuộc

Cố lên Nhím xù xinh đẹp, hát hay
  6. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Hihí.... tớ cũng thía, nhưng còn chưa được xét nghiệm máu nữa cơ. Vừa lên cân, bác sĩ hô: Thiếu cân!
    Biến! Éc
  7. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Cám ơn Andray an ủi, không dám nhận cái từ mỹ miều trên đâu.
    Sáng nay bị kẹp tay vào cửa, cảm giác đau bên ngoài lẫn bên trong nối lại vỡ thành những giọt nước mắt. Bây giờ có lẽ nhẹ lòng hơn một chút xíu, cảm giác mấy đầu ngón tay vẫn còn đau âm ỷ cùng với nỗi đau trong tim lắng bớt lại, khô quắt lại.
  8. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Gà mà không cúm là con gà bông. Gà mà dính cúm thì ta làm lông. Ði loanh quanh trong sân túm con Gà, túm con Gà......Ðem ngay vô bên trong nhúng vô nôì, nhúng vô nôì...
  9. pinks_lips

pinks_lips Thành viên mới

@ Nhím: Nhím ơi cố lên!! Chị dạo này xinh lắm, thật đấy!
    @ SG : Tạm biệt SG, tớ về HN đây, Chúc SG hoành tráng vào năm mới, phới phơi trong năm Hợi, và thu nhiều lợi cho nước nhà!!!
  10. cucthuytinh18

cucthuytinh18 Thành viên mới

Tìm mãi, tìm mãi, cuối cùng cũng tìm ra được cái topic tủ của mình. Hoá ra là nó đã bị lấp lú đi dưới bao nhiêu tơ hồng và thịt chóa của Cafe thứ sáu và TT "xúc quả" tình củm rồi...
    Buổi làm việc cuối cùng của năm, thấy mình rảnh rang một cách thừa thãi. Ngồi ăn xoài và chờ đợi mãi mà vẫn chưa đến giờ tan tầm để anh em đi đú tất niên. Thế là lọ mọ vào đây, ngồi với một cái bụng no óc ách xoài, óc ách cả cảm xúc để mà online nữa chứ!
    Lại một năm nữa sắp qua đi. Hình như là KBC đã sắp lên 4 tuổi thì phải. Cảm giác lâu quá rồi những ngày đầu tiên, xa xôi lắm rồi những nguời quen cũ. Giống như bao nhiêu gắn bó và thương yêu, cứ tưởng là sẽ vững bền lắm. Vậy mà tất cả đã thành một khối nhạt nhoà, thi thoảng kỷ niệm chạm vào xa xót. Nhưng kìm lòng được, vì biết mình muốn đi đến tận cùng con đường đã lựa chọn.
    Bây giờ không biết có phải mình đang quá uỷ mị, quá sến không. Sự nhạy cảm không phải khi nào cũng là lợi thế. Đọc lại những điều đã viết, biết rằng mình sẽ không bao giờ có những dòng giống như thế nữa. Một nỗi nhớ thương cứ len vào câu chữ... Con thuyền nhỏ cuối cùng cũng tìm được bến đậu. Cứ yên lành ở đó, đừng hoang mang và tiếc nuối nhé em.
    Gõ lại câu hát Bình yên
    Bình yên để gió đưa em về
    Bình yên ta chờ nghe
    Chờ nghe tình vỗ lên tim mình
    Chờ nghe tình lung linh
    Bình yên để nắng soi môi thơm
    Bình yên ta mừng
    Mừng em đã hết đau thương về đây, ấm cúng
    Mừng em đã biết xót thương tình yêu...