1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Online chiều theo cảm xúc

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi conhuighe9, 30/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. andray

andray Thành viên quen thuộc

Tặng riêng Queen
    Chiều
    Ngủ mê
    Về quê
    Queen kìa
    xinh ghê ...
    Tình tê tê
    Hồn phê phê
    Buồn lê thê
  2. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

andray
    Lai tây
    Nhưng trả tây
    Lại ngây ngây
    gặp queen tây
    Lại thấy hây hây.........................

Làm thơ tán tỉnh hả anh ..............em cũng khoái món nè lém à

khi cô đơn anh gọi tên em
  3. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

andray
    Lai tây
    Nhưng trả tây
    Lại ngây ngây
    gặp queen tây
    Lại thấy hây hây.........................

Làm thơ tán tỉnh hả anh ..............em cũng khoái món nè lém à

khi cô đơn anh gọi tên em
  4. Kafka

Kafka Thành viên mới

Khóc nữa làm chi .. tiếc nuối có được gì...con đường đã chọn ta cứ đi. Bỏ lại sau lưng bao nhớ thương, rong rêu kỷ niệm, nước mắt cứ chảy ngược vào trong mà mặn chát con tim.
    Chiều nay nhận email của em, chao ôi là thương nhớ. Muốn nói với em nhiều lắm nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu. Hoàng hôn đã đổ xuống từ lâu, đành gửi cho em chỉ mỗi chữ Nhớ màu đỏ tươi.
    Anh không tin vào những điều kỳ diệu, nhưng anh luôn mơ ước những điều kỳ diệu, mâu thuẫn biết bao và anh đau đớn biết bao. Sẽ có chăng một ngày anh bước đến bên em, nhìn vào đôi mắt dịu dàng của em mà nói rằng "anh sẽ mãi mãi bên em" dầu biết rằng ngày đó không bao giờ tới ....
    Được Kafka sửa chữa / chuyển vào 18:48 ngày 06/02/2004
  5. Kafka

Kafka Thành viên mới

Khóc nữa làm chi .. tiếc nuối có được gì...con đường đã chọn ta cứ đi. Bỏ lại sau lưng bao nhớ thương, rong rêu kỷ niệm, nước mắt cứ chảy ngược vào trong mà mặn chát con tim.
    Chiều nay nhận email của em, chao ôi là thương nhớ. Muốn nói với em nhiều lắm nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu. Hoàng hôn đã đổ xuống từ lâu, đành gửi cho em chỉ mỗi chữ Nhớ màu đỏ tươi.
    Anh không tin vào những điều kỳ diệu, nhưng anh luôn mơ ước những điều kỳ diệu, mâu thuẫn biết bao và anh đau đớn biết bao. Sẽ có chăng một ngày anh bước đến bên em, nhìn vào đôi mắt dịu dàng của em mà nói rằng "anh sẽ mãi mãi bên em" dầu biết rằng ngày đó không bao giờ tới ....
    Được Kafka sửa chữa / chuyển vào 18:48 ngày 06/02/2004
  6. cucthuytinh18

cucthuytinh18 Thành viên mới

Đi học buổi tối, sang đường đúng chỗ đông người nhất. Lần nào sang đường nơi đây cũng thấy mình nhỏ bé, lạc lõng và bơ vơ. Rất nhiều khi thấy mình như đứng giữa dòng xe cộ ấy, phải tiến lên phía trước nhanh chóng mà lại cứ phải đợi chờ, mạo hiểm. Chưa từng mong ước có ai dắt qua đường, chỉ hy vọng qua rồi sẽ có một bàn tay đang đợi.
  7. cucthuytinh18

Đi học buổi tối, sang đường đúng chỗ đông người nhất. Lần nào sang đường nơi đây cũng thấy mình nhỏ bé, lạc lõng và bơ vơ. Rất nhiều khi thấy mình như đứng giữa dòng xe cộ ấy, phải tiến lên phía trước nhanh chóng mà lại cứ phải đợi chờ, mạo hiểm. Chưa từng mong ước có ai dắt qua đường, chỉ hy vọng qua rồi sẽ có một bàn tay đang đợi.
  8. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Lại một chiều thứ 7 buồn. Lang thang chẳng biết đi đâu, thế là vào net. Ôi kỷ niệm ngày xưa, giờ em đã xa thật rồi! Không khổ đau, không tiếc nuối, nhưng lòng vẫn thấy có gì đó trống vắng lắm.
    Tư duy lại tương lai
  9. kbigbang

kbigbang Thành viên mới

Lại một chiều thứ 7 buồn. Lang thang chẳng biết đi đâu, thế là vào net. Ôi kỷ niệm ngày xưa, giờ em đã xa thật rồi! Không khổ đau, không tiếc nuối, nhưng lòng vẫn thấy có gì đó trống vắng lắm.
    Tư duy lại tương lai
  10. cucthuytinh18

Hình như em thấy ai cũng nói nhiều đến nỗi buồn. Bạn bè em, người em quen, đến cả những nhân vật trong truyện em đọc nữa, ai cũng buồn. Vậy là sao nhỉ? Có một ai đó đã nói buồn để người hơn thì tại sao lại cấm. Ồ, không, có muốn cấm đoán gì đâu. Chẳng qua thấy vậy thì ngạc nhiên, thắc mắc. Có vậy thôi. Thắc mắc dù biết chẳng ai trả lời cho mình cả.
    Đêm hôm qua một cô bạn gọi điện cho trách móc. Rằng sao mày chẳng nhớ tao, sao chẳng liên lạc gì hết cả? Ô hay, nhớ nhau cũng phải ríu rít ca lên vài bài hay sao. Và cần nhau là lúc nào cũng chạy tới bên nhau được. Người yêu nhiều khi còn chẳng thế được nữa là.
    Hôm nay có một cái mail nói "Chúng mình làm bạn thân hơn nhé". Phải sau hơn 4 năm quen nhau, sau bao nhiêu tháng ngàu là bạn, chúng mình mới có thể có một cam kết như vậy ư? Nhưng dầu sao muộn vẫn hơn không. Một chút nắng cũng đủ cho mùa ấm. Cười lên đi!