1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Online Show 2003 - Chương trình phỏng vấn những nhân vật "tai" tiếng. Nhân vật kỳ này "lão lái buôn"

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi caheo_, 13/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SC

SC Thành viên quen thuộc

Hơ hơ..xin hỏi Yupyup, chị có muốn lấy lại fọt giống ngày xưa ko hehhehhhe
  2. YUPYUPYUP

YUPYUPYUP Thành viên mới

to PQH : sau khi hứng hết mấy thùng phuy nước mắm .. i` nước mắt , em càng nghĩ tứi mà càng thương cho thân mình , " chị nhà " thì có bác gùi , dzù có xấu hay đẹp thì cũn có bác quan tâm , hụ hụ hụ hụ , em thì hông có ai hít , hụ hụ hụ hụ ...
    làm con cháu bác Ba Phi đủ rồi , nói nghiêm túc đây.

Theo em thì bác hãy ủng hộ chị nhà tham gia những hoạt động vận động tay chân giúp tiêu hao năng lượng , mà bác biết hông ,hiệu quả nhất là đi shopping đó . Thành phố có nhiều chỗ để đi lắm , từ thượng vàng hạ cám , bác cứ làm mạnh thường quân chi xiền cho chị ấy ấy đi . Cái vụ xiền là quan trọng lắm , để đảm bảo là sở thích SHOPPING của cô ấy 60 năm vẫn chạy tốt. Vậy là sáng , trưa , chiều , tối , mỗi ngày 4 cử [ giống như phê thuốc quá !!!! ] đều đều như thế sau 1 tháng không hiệu quả thì 1 năm , sau 1 năm chưa được thì 10 năm .... , sau ....
    nảy giờ tào lao cái giề vậy chời!!!
    ( cont )
    cái vụ nhậu nhẹt ấy à ,người ta bảo tốt khoe xấu che , sao bác lại làm ngược lại ... em xấu hổ quá , bác hỏi bí kíp là bí kíp nào ? em lận lưng nhiều phao quá , phải hỏi kỹ mới kím đúng chỗ cất .!!!
    to SC : củm ơn bác nhưng hông thèm đâu. bác có nghe câu " cái giề quá cũng hông tốt " chưa ? Đẹp quá rõ là hông tốt rồi !!!!(chảnh dzữ chưa !!!)
    .............
    nãy tới giờ em wé xạo gùi
    Good looking people r hard to find.
    That's why u don't ......
    That's y u don't see me often.
    hihi
    [/size=19]
  3. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

---------------------------------------------------------------
    Hé hé... chưa thấy ai như em, có tinh thần Tư thù ... xí lộn Tự thú như vậy là tốt. Em mà không nói bà con cũng biết là cái dzụ "em thì hông có ai hít ," là sạo rùi. Bên box BK người ta nhận râu nhận dể ... lại nhẩm - Nhận dâu nhận rể - um sùm trời đất, có ai không biết đâu?
    Còn muốn lấy lại phọt như trước thì không khó đâu. Chịu khó thức khuya post bài cho bà con coi chừng 1 tháng là đảm bảo em sẽ thành hoa hậu Somali liền hà. Đảm bảo chăm phần chăm, không xong không lấy tiền ... đi thăm bệnh.
  4. YUPYUPYUP

YUPYUPYUP Thành viên mới

bác đừng có nhắc tứi chuyện đó .
    trời ạ , mấy ông bên đó khôn dzữ !!! rước dzìa đem cất dzô kho ..... em đây đâu phải hàng ế

i am unique
    [/size=10]
  5. Gatgu

Gatgu Thành viên rất tích cực

Hị hị... Đề nghị em chưởng ban en chưi cho biết lai lịch chức vụ của em. Có phải vì em vừa ăn vừa chơi nhìu wé nên mới hư "phọt" phải hôn???
    Mắt em to
    K0, mắt anh to
    K0 tin 2đứa chập mi đo
    Mắt chưa chạm mắt môi đã chạm
    Mắt nhắm lại rồi làm sao đo?
  6. letmebe

letmebe Thành viên mới

Cho tớ phỏng vấn với !
    Đã từng được nghe nói đến hoa khôi Box kinh tế , sao bạn không scan 1 tấm hình để cho mọi người chiêm ngưỡng ?
    A, bạn làm công tác đối ngoại , có bí quyết gì không ?
    IT'S MORE THAN JUST A GAME !!!
  7. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

i am unique
    Hé hé. Thế thì iem có mún hòi hưn không? Anh sẽn sèng rước iem vìa bỏ vào kho ... SALE OFF nè.

Được On4U sửa chữa / chuyển vào 17:04 ngày 26/04/2003
  8. YUPYUPYUP

YUPYUPYUP Thành viên mới

chức trưởng ban đối ngoại của em hình như là do bác pqh@ ... tròng dzô cổ vào lúc " chiến sự " gay go , khốc liệt nhất , bi giờ nghĩ lại chắc bác pqh@ có móc ngoặc với già làng Starry @ nhá , , gắn thêm cái chức ..thách giá cao hơn bác nào vô sau hông bít thì lục lại topic thách cưới của già làng Starry@ ấy , hè , nhắc lại mà em mừng húm , lẽo Pickou@ lặn đâu mất tiu luôn gùi .
    mấy bác biết rồi đó ,mún làm ăn xã giao là phải bít ăn chơi , mà lúc đi ăn , em toàn là en thiệt hông hà . Người ta tới trễ , em tới trước -- > en trước.thiệt ra í em là vầy , nhờ mấy bác đừng có đi giờ dây chun, hẹn mấy giờ thì tứi đúng giờ , dù với ai đi nữa . híc !! em là chuyên gia đứng đợi nè .. (kỷ lục mới nhất của em là đợi hết 150 phút ) !!! , Người ta nói chuyện --> em tranh thủ en. Người ta dzìa rồi , em còn tiếp tục en .!!!!!.. híc, về nhà lục cơm nguội í mànói túm lại là sau một thời gian ,cái cân nhà em .. hỏng lun và hông bít là mình đã lên bao nhiêu [size=3yến nữa!!!
    Còn một lí do nữa là vầy , sau cái hồi em bị bịnh, em như ngừi chít sống lại, thấy cái gì ngon thì tranh thủ thưởng thức ..để lỡ...vậy đó , cái sự "mấy phọt "từ đó mà ra
    mình tổ chức thi nói xạo đi , chắc em sẽ kím được giải ..để có cớ đi en mừng đúa .
    hình thì YUP@ có nhìu lắm , nhưng mà mắc cỡ quá à !!!! phà con nhìn dzô ai thương thì còn đỡ ,chứ ai ghét [/size=3] chắc bỏ boxx mình đi lun wá[], lúc đó YUP@ thành tội nhân thiên cổ thì mặt mũi biết để đâu !!
    bác Lone@ khôn nhỉ , nhét em vô kho safe off của bác để hàng trong đó . .. thơm lây , đồng loạt lên giá à ? ??

em thương anh có được không
  9. 36tru1

36tru1 Thành viên mới

---> đem mặt mũi qua nhà anh để nè .
  10. pajero

pajero Thành viên quen thuộc

Tặng em YUPYUPYUP ,anh mới tìm lại được trong đống sách vở cũ khi đem cân ký lô bán ve chai :
    Áo trắng vờn bay đường mộng tưởng
    Gót mòn đưa lối cõi thiên đường
    Bàn tay Ngọc vẫy nhiều nhung nhớ
    Đáy mắt chìm bao kẻ cuồng si

(xin lỗi Pajero, tui xóa 1 chỗ duy nhất theo yêu cầu )

Say men rượu-chẳng say men tình
    Tình đời đen bạc-chẳng thèm say
    Say rượu hôm nay ngày mai tỉnh
    Say tình mãi mãi vẫn còn say

Được starry_river sửa chữa / chuyển vào 12:46 ngày 06/05/2003
    Được pajero sửa chữa / chuyển vào 15:14 ngày 06/05/2003