1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Online Speaking, Chatting and Listening English (ý tưởng hay)

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi fun_lover, 06/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hangaround

hangaround Thành viên mới

good morning everybody!
    i also want to chat with you.My nick :kt_vn2002
  2. one_true_love

one_true_love Thành viên mới

Rất vui làm quen với các bạn:
    My id: onetruelove_5201314
  3. aiyigerenhaonanguo

aiyigerenhaonanguo Thành viên mới

Hi all,
    Tớ thấy ý kiến làm việc theo nhóm vào các ngày cụ thể rất hay. Thấy mọi người đóng góp hăng quá, tớ cũng xin đóng góp vài ý kiến nho nhỏ.
    Nhóm tớ là nhóm 3 gồm HHa và taste (tớ là taste đây) dự định sẽ có plan làm việc hôm thứ 6 như sau (hôm đấy là lịch của nhóm tớ mà)
    + Hội tớ sẽ có một bài presentation nho nhỏ về topic mà hội tớ đưa ra
    + Sau đấy mọi người có thể đưa ra comment và câu hỏi cho hội tớ về bài presentation đó
    + Cuối cùng hội tớ sẽ đưa ra một số câu hỏi để mọi người thảo luận cùng.
    Ngoài ra mọi người có thể linh động tự đăng ký nhóm và lịch topic của nhóm mình. Có thể vào ngày Chủ nhật hoặc thứ 7 sẽ lên lịch cho các nhóm vào tuần tới. Tớ nghĩ có plan rõ ràng sẽ dễ làm việc hơn.
    Thế có được không nhỉ? Mong nhận được đóng góp từ mọi người
    Thankx all
    Taste
  4. mr_badguy

mr_badguy Thành viên mới

Chào bà con!
    Room speaking của chúng ta nhộn nhịp quá. Cho iem tham ra với! nick paltalk của em là mr_badguy208.
    Theo gợi ý của một bạn trong room này, em đã add nick 2 thành viên tích cực nhất trong room chúng ta là 2 bác Hoàng Hà và Phong. Lúc nào online, các bác kêu em một tiếng tham gia cho vui nha.
    Cám ơn mọi người đã tham gia sân chơi bổ ích của chúng ta.
  5. Tracy1983

Tracy1983 Thành viên mới

Hehe, thật ra G3 lực lượng rất hùng hậu, ngoài 2 girls ra còn chiêu mộ được thêm 3 boys nữa nhưng do có cuộc nội chiến 3 bên: Nam is taste''''s idol, taste is dark''''s slave... và rất nhiều sự tình phức tạp cho nên em taste sợ quá đã lock ngay group lại. Nhưng nghĩ lại đội hình này ko được ổn lắm. Taste nhà ta do...gia đình cấm đoán nên mặc dù mic luôn sẵn sàng nhưng luôn trong tình trạng mute. Dark thì ko bao giờ cầm mic được quá 1 phút nếu ko muốn bị out khỏi paltalk. Mr Nam thì...no mic luôn. God father thì tuổi cao nên luôn out rất sớm. Tớ thì đến 11h là connection tự động say goodbye. Thật tuyệt khi tập hợp được tất cả các member ko nói được vào 1 group và ....làm MC.
    Được tracy1983 sửa chữa / chuyển vào 13:35 ngày 26/04/2006
  6. Tracy1983

Tracy1983 Thành viên mới

7. mr_badguy

mr_badguy Thành viên mới

Thành thật xin lỗi các bác! Em mới được bác phong invite vô room, nhưng máy tính của em lai bị out. Chưa kịp giới thiệu gì cả. Thành thật cáo lỗi mọi người vì sự cố này. Sẽ không xảy ra lần thứ 2 nữa. Cám ơn các bác đã invite.
  8. switching

switching Thành viên mới

chào các bạn, còn hơn tháng nữa mình ra trường rùi mà skill listening và speaking E chưa được good lắm. Mình thấy forum của các bạn rất tuyệt nên rất muốn được làm một new member. Nick trên paltalk và skype của mình đều là not_at_all31 khi nào các bạn discuss thì gọi mình với nhé
  9. aiyigerenhaonanguo

aiyigerenhaonanguo Thành viên mới

Today''s discussion has been over. And I would like to highly appreciate Josh and Pink because of your very careful preparation for the topic. And I hope my group including HHa and I can do as well as yours on Friday. Oh god, that is a pressure as well. And hope our room will be more and more interesting and effective thanks to enthusiastic members like you two.
  10. zeromanvp

zeromanvp Thành viên mới

Đúng là HH nói ko sai. Nửa đêm gà gáy đi rảo một vòng thể nào cũng túm được cô Taste ở đâu đó. Tớ đang có một tuần crazy nên tối qua không tham gia được, tiếc quá. Nhân tiện hỏi G3, chủ đề thứ 6 này là gì thế để tớ còn chuẩn bị nghe giọng oanh vàng thỏ thẻ của các bô lão trong G3 chứ (HH nói nhá, ko phải tớ)