1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ổo?ỗƠă, ổo?ỗƠăọ?Ăổ??ồ.Ưùẳ?- Trao ?'ỏằ.i thông tin v?â m?Ăy bay vỏằ? tỏ??t này ?'?ê !!!(trang 14)

Chủ đề trong 'Trung (China Club)' bởi Nam_Anh_BJ, 11/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

L không biết rõ ,nhưng đoán chắc là không được đâu.Thế thì chết mấy bác VNAIR ,vì giá vé mỗi năm đều thấy tăng lên.
  2. Lyss

Lyss Thành viên mới

Em Hoangthuylinh ơi, thế cái vụ vé Nam Ninh - BKinh hơn 600 tệ ý thì chỉ mua được đầu từ Beijing đi thôi à? Thế nếu chị đi Nam Ninh lên BK,sau đó từ BK về Nam Ninh thì thế nào, có nghĩa là khứ hồi NN-BK, đầu đi từ NN.
    Cám ơn em nhá.
  3. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

Hum trước em hỏi mua vé hộ bạn em ở NN thì vé NN-BK đang giảm giá 50%, chỉ có 500 tệ thôi! Vé 2 chiều thì em ko bít rõ lắm!
  4. tuanbkjunbj

tuanbkjunbj Thành viên mới

Chị ơi đi nội địa đừng mua vé khứ hồi, giá vé nội địa thay đổi theo ngày ý mà, chị cứ mua vé 1 chiều NN-BK đi, bao giờ từ BK-NN thì em sẽ lo tìm vé cho chị, nếu có đắt hơn cũng chỉ 50 tệ là cùng
  5. tuanbkjunbj

SV quyx tộc có khác, tớ thì cứ tàu nội địa đôi trăm tệ cho nó rẻ, dân dã, lại an toàn.....
  6. hongkong_girl

hongkong_girl Thành viên rất tích cực

SV quyx tộc có khác, tớ thì cứ tàu nội địa đôi trăm tệ cho nó rẻ, dân dã, lại an toàn.....
    [/quote]
    chẳng hay bác này đi tuyến nội địa nào mà em chả bao giờ gặp nhỉ
  7. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Khà khà, đồng chí JUN mà quá cố quên quá bộ đi hoả xa về chắc bọn banh ợp chai nờ nó phải cho xe đi đón rước từ nhà ra ga ấy nhể?
    Hay la tết này cánh CC ở BK ta óp-nai hai ngày trên tàu hoả từ BK về VN nhỉ? Tha hồ mà đít sờ cô đít sờ thầy khỏi phải đi kuẩn- sứ, cao sụ hay ba na na chi cho tốn tiền vé vào cửa?
  8. ricarica

ricarica Thành viên rất tích cực

Ý kiến có triển vọng, nhưng mừ, hix, Tết nì em chỉ được cấp vé tàu nội địa thui! Tại cái tội 1/10 xí xớn nhảy tàu bay về nhà í mà!
  9. tuanbkjunbj

Bác AQ cứ hay nhầm nhọt sang trồng trọt nhỉ? Chuyện có tiền với chuyện đi tàu hoả là hai việc khác nhau mà, đến như anh "Bi ở cai ...." mà còn tiết kiệm 10$ đi bộ 1km gửi xe free mà!!!
    Bác dạo này nghe nói hay phải đi công tác lắm mà vẫn chịu khó "fủ bai"đi cập nhật tình hình đít sờ cô wá nhỉ? mà từ sau nếu bác có đi Gủn shí, Banana thì alo, em cho bác số điện thoại, có đứa nó ra tận cửa đón bác, còn Cao su thì.... toàn lúa, em không thích!
    Vẫn hơi thắc mắc bác AQ về vụ số điện thoại đấy nhá!
  10. hoangthuylinh

hoangthuylinh Thành viên mới

Em chỉ biết mua từ BK thôi chị ạ .Chị thử hỏi ai ở NN xem có giúp được không ạ.Vé hai chiều bọn này đắt hơn chị mua một chiều ,ví dụ chị mua một chiều là 650 tệ nhưng hai chiều lại là 1560 tệ ạ.Mà đúng như bác junbk nói ạ,giá vé của bọn này thay đổi theo từng ngày ạ.Thế nên nếu chị muốn mau vé ngày nào chính xác chị nhắn cho em ,em gọi điện đặt chỗ,hỏi giá luôn dùm chị ạ.
    Nếu không tìm được cách mua vé từ NN thì chị đi tàu từ NN lên BK vậy .Em cũng không giúp được chị vụ từ NN này rùi ạ.