1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Oral *** - Các vấn đề liên quan

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi hazi, 09/12/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trung_cadan

trung_cadan Thành viên tích cực

hê hê, bàn tán làm gì nhiều, cái này thì đương nhiên là sướng, đứa nào ko thích thì 1 là có vấn đề về tâm sinh lý, 2 là cực thiếu hiểu biết, quan điểm của tôi ******** mà ko OS thì vứt vứt vứt
  2. dtrhiep

dtrhiep Thành viên mới

hiz trang 96 rồi, sắp chuyển nhà mới rồi. Sao lại nhiều người quan tâm đến cái này thế nhỉ
  3. traitimmangniemdau

traitimmangniemdau Thành viên mới

Nói đi thì cũng phải nói lại. Bây giờ mới biết, ko những chỉ là QHTD mà rất nhiều các Girl biết OS nhiều quá.Như thế chắc sẽ khổ thân cho anh chàng đến sau lắm vì lúc nào cũng nghĩ cô người iu của mình từng cầm "cái ấy" của người kia và xxx ngon lành như ăn kem thậm chí có co còn nói có thể cho vào nước ngoáy lên uống hoặc trộn ăn cùng cơm(Trong Topic: OS: ra vao trong hay ngoai?) thì thằng đến sau chắc phải đau lắm(Ko hiểu các Girl sẽ nghĩ gì?Và các chàng trai sẽ nghĩ gì?Có chấp nhận được ko?
  4. shopbcs_228_loduc

shopbcs_228_loduc Thành viên mới

Chấp nhận hay ko thì cũng đã xxx với nhau . Nếu ko tự dưng lôi chuyện cũ ra nói làm gì . Còn mất hứng thì giải tán .
  5. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

@ cho những người bạn cũ : gần 100 trang & 3 năm look whatcha guys started ...
    -----------------------------------------------------------
    Bản chất Oral ***xx cũng là một hành động âu yếu lành mạnh trong một chuỗi mắc xích của forplay.... bạn nào không thích hoặc không có nhu cầu thì tháo nó ra, skip it.... chứ đừng nên demonize & tô vẽ nó bằng những từ ngữ kinh tởm và có tính chất lăng mạ... Vì đó là sự không cần thiết.
    Oral *** không phải là thước để mang ra đo sự chung thuỷ hay độ " ngoan & sạch" của mỗi cá nhân... bạn cũng đừng mang nó ra để biện hộ rằng " thats what mom told nice girls dont" .... OS đơn gian là BONUS dùng để đo sự ham muốn & đam mê cuồng nhiệt ( the wild side ) đến mức bao nhiêu khi đang having ***...
    well, không phải ai cũng biết cách tạo ra BONUS anyways. biết cách enjoy nó lại càng khó hơn.
    -------------------------------------------
    ####: không nên mang hookers/ CV ra để so sánh... cái này là không cần thiết vì nó lệch lạc và sai lầm
  6. hazi

hazi Thành viên quen thuộc

Em này đồng quan điểm với hazi.
    Giờ này mà các bố còn đau với đớn cái nỗi gì. Xã hội hiện đại, nghĩ đến quá khứ để dằn vặt ấy à? Mình xin nhé! chẳng tội quái gì phải nghĩ đến quá khứ cả. "anh là người đến sau; anh quan tâm đến tính cách của em; anh quan tâm đến trình độ của em, anh quan tâm đến hình thức của em ... chứ anh không quan tâm em đã từng xxx bao nhiêu lần" vì quan tâm đến thứ đó thì có mà "anh trở thành người đàn ông cô đơn sống trong bốn bức tường bởi anh đơn giản, anh là thằng sống bằng quá khứ"; Thế thì không được đâu, cho nên quen ai đó thì đừng có nghĩ em nó đã từng mồm há hốc, mắt nhắm nghiền với ai đó, làm gì cho mệt....hiihi.
    Cuối cùng thì vẫn lòi ra có chú ích kỷ ra phết đấy...hehe
  7. aquarius1902

aquarius1902 Thành viên rất tích cực

Đến trang này, mình cũng spam góp vui.
    Nói gì thì nói, rõ ràng là ai đã sài kiểu này rồi thì không bỏ được,
    mà đồng chí nào kêu sợ hay chưa dám thì cũng phải tò mò mà thử thôi. Số còn lại kêu kinh tởm chắc vợ có vấn đề ở chỗ đó, hoặc là nhầm cái chỗ chùi chưa kỹ
  8. traitimmangniemdau

Nhìn em này đã thấy đang having *** rồi. Chắc phải Ó hay lắm
  9. traitimmangniemdau

Nhìn em này đã thấy đang having *** rồi. Chắc phải OS hay lắm
  10. traitimmangniemdau

Ích kỉ àh? Ko dam đâu. Mình cũng la người có tư tưởng khá thoáng và bạn la người co lối sống hiện đại,đó là tính cách là bản chất của bạn và bạn thích môi trường đó nhưng bạn ko thể chụp mũ ai cũng có tư tưỏng sống thoáng hiện đại như bạn, và mình dám chắc có đưọc mấy thằng đàn ông nào khi nghĩ ngưòi yêu mình từng cầm "cái ấy" của thằng khác xxx ngon lành mà ko chạnh lòng,chưa kể những thằng đến với cô gái đó là mối tình đầu thì sẽ bị Shock như nào vì vậy bạn đừng nghĩ ai cũng có thể giống bạn và cũng đừng nghĩ ai cũng được tiếp xúc với môi trường hiện đại và tính cách hiện đại như bạn.Còn nhiều ngưòi quê mùa và cổ điển lắm bạn àh và kể cả là người có lối sống hiện đại như tôi cũng ko thể bắt tôi phải giống bạn về quan điểm đó mỗi người mỗi tính cách khác nhau,môi trường sống khác nhau,lối sống khác nhau
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa