1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

.....Oranje everywhere.....

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi hoacuctay, 15/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Ơ chào, ai đây nhỉ?????Xem profile cũng ko đoán ra
    Cứ xông vào ôm hun thắm thiết đã nhỉ
    Chuyến đi Thung Nai đêm trăng vừa qua
  2. camellia89

camellia89 Thành viên mới

hi hi hi, Thảo ơi , đọc profile làm gì cho tốn công nè. Tên của tớ ở ngay nick của tớ ý. Muh ko dám nhận lời ôm hôn thắm thiết đâu ko ngừi ta lại tưởng tớ là Lesbian . Tớ mới vô đây, ấy là lão làng roài, có gì giúp tớ nhé ( lần off tới cho tớ đi ké nhé)
    Đây là chủ đề orange nên tớ cũng bon chen post vài cái được ko
    [​IMG][​IMG][​IMG]
  3. OrientalMeteor

OrientalMeteor Thành viên mới

Hơ hơ, mãi không thấy có đ/c nào đứng ra lãnh trách nhiệm nặng nề này . Thôi thì anh đành - liều mình như chẳng có - xông ra nhận vậy . Nhưng mà nếu chẳng may sau này cái người cũng thích đội Hà Lan nhưng kinh nghiệm còn non nớt ấy lại thích luôn 1 trong số vài bậc tiền bối ở đây thì sao?
    Quên mất, tặng em nè . Nhà anh ở cạnh Vườn Hồng đấy, em đừng ngại
    Được OrientalMeteor sửa chữa / chuyển vào 17:05 ngày 14/10/2006
  4. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

Oài, sao ko bảo nhà buôn hoa cho nó xông xênh luôn thể? Gần vườn Hồng vẫn chỉ có nhõn hoa hồng thôi, hẻo lắm
  5. hoacuctay

Tán nhau kin nhẻi????
    Đừng lạ khi nick cậu bị treo nhé, Camelia????Trong mục lý do, mình sẽ đề là " vì ghen"
    Ký tên: Ng` chưa treo nick ai và đang rất muốn thử
  6. camellia89

ôi thảo ơi, tớ ko chấp nhận lí do đó đâu. Đừng làm thía tội nghiệp tớ muh, tớ có tán tỉnh ai đâu nhở, đang nhờ Thảo truyền dậy ít kinh nghiệm đó muh. Thảo nói ai tán tỉnh ai cơ, làm tớ chạnh lòng...
    To Oriental : Ko dám nhờ anh gì đó truyền dậy nữa đâu, ko iem lại bị banned nick thì khổ một đời.Hoa hồng cũng chả dám nhận, trả lại đó, ke ke
  7. hoacuctay

Nắn gân bạn hiền tý ý mà
    Cứ tán thoải con gà mái đi, ko lại ế chỏng chơ như tớ thì khổ huhuhuhu
    Tớ đoán ra rùi, M.Phương hử???Tớ nhớ trong lớp mình C3 chỉ có mỗi bạn này là có lần tâm sự thích lốc cam thui???? Nay lại khai quật thêm bạn nì, dzui wé
  8. xtophertran

xtophertran Thành viên mới

Công nhận bà chị Hoa cục tẩy càng post hình càng thấy đẹp, nhất là lại trong orange nên càng có sức lôi cuốn chết người, bà chị còn hình nào thì cứ post lên hết nhé
    Hình iem, chụp lúc mới thất tình cách đây 6 tháng, và cũng là tấm hình gần nhất có được
    Oranje everywhere, màu cam mãi mãi là đẹp nhất
    Được xtophertran sửa chữa / chuyển vào 18:32 ngày 17/10/2006
    Được xtophertran sửa chữa / chuyển vào 19:08 ngày 17/10/2006
  9. aja_bar

aja_bar Thành viên rất tích cực

To Oriental : Ko dám nhờ anh gì đó truyền dậy nữa đâu, ko iem lại bị banned nick thì khổ một đời.Hoa hồng cũng chả dám nhận, trả lại đó, ke ke
    --------------------------------------------------------------------------------------
    Híc anh Pino xem thế nào em này em ý trả lại hoa hồng rồi kìa. Giai box Hà Lan mình bị ê mặt rồi kìa anh, trách nhiệm đá quả penalty đầu tiên trao hẳn cho anh Pino ( Ronald Koeman là không sút trượt đâu đấy) ở lần offline sắp tới, đến đón mỹ nhân này đi đấy nhé và tất nhiên là Oranje thì không thể tặng hoa hồng mà phải tặng hoa Tulips nó mới đúng style chứ !! Anh Pino nhớ nhiệm vụ mod giao cho đấy !!
  10. camellia89

oài, bạn aja này đúng là mod nên đoán siêu thía. Sao biết iem thích hoa tulip . Muh lại còn biết được là hum đó anh Pino đến đón em đi off nữa . NHưng muh ko dám nhận là mỹ nhân đâu ạ. Chỉ dám nhận là "to cao mũm mĩm dễ thương" thui , anh Pino nhở
    to Thảo: Biết tớ là ai roài thì nhớ hum nào phải cà phê cà pháo tí nhé.Tối qua nhắn tin cho ấy mà điện thoại bị dở hơi, nhắn gần nửa tiếng mới được, hix.