1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi 0012151, 27/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuoiitthoi_vtd

cuoiitthoi_vtd Thành viên mới

Em đồng quan điểm với bác, mọi vấn đề trong topic này
    Nick em, vừa thật, lại vừa có cả mặt em, SĐT em, sao em phải ngại. Ngay cái tên không dám khai thật, mà mở miệng nói "quan điểm tôi thế lày, quan điểm tôi thế lọ...", nghe chừng hơi buồn cười.
  2. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

chị này có anh người iu sướng nhá...chiều người iu....Nhưng em ko hiểu là...để làm như thế thì phải làm cỏ chỗ í trước chứ....ko biết người iu các chị có làm cỏ ko? kon bạn e bảo là hâm mà làm cỏ...nó thích cái cảm giác zợn zợn của lông lá xát vào miệng.....
  3. toccno

toccno Thành viên mới

em có vấn đề hỏi các bác zai ạ .. người yêu em thích em OS .. lần đầu em sợ lắm thú thật là em thấy tởm lắm ạ nhưng vì quá yêu người ta nên em đành chiều , sau này thì quen và kô thấy vấn đề gì cả .. nhưng em chỉ thắc mắc đúng 1 cái là : em làm nhiệt tình và biết BF rất sướng , rên , người còn run run lên , nói chung là được cực điểm nhưng BF của em lại kô ra , em kô hiểu , mỗi lần như thế , BF lại kéo em lên .. nhưng em lại muốn biết cảm giác khi BF của em ra nó như thế nào và em cũng muốn được thử cái vị đấy .. hay là BF của em ngại nên kô dám ra ạ .. lúc anh ấy kô chịu được thì kéo em lên và lần đầu thì rất nhanh , được 5ph thì anh ấy ra .. lần thứ 2 thì lâu hơn rất nhiều ... em thắc mắc là sao khi em OS BF của em kô ra ạ .. các bác zai trả lời cho em ạ .. và dạy em kinh nghiệm để em bắt anh ấy phải ra khi em OS được ko ? Thanks mọi người nhé
  4. tieulong832003

tieulong832003 Thành viên mới

Bạn yên tâm con gái 1 khi đã yêu bạn thật sự , ko ngại os cho bạn thì cũng ko ngại việc nuốt đâu, vì biết là nuốt sẽ làm bf của mình vui hơn mà. Với lại những lần sau quen vị đó rồi thì thấy bình thường hơn, ko khó chịu nữa.Tóm lại là mình thích nuốt vào trong( chú thích bf nhà mình có rượu bia thuốc lá, ăn cay nhiều) nhưng thỉnh thoảng chơi trò bắn tùm lum ra ngoài cũng thú vị lắm.
    ================================================
    Thật vậy sao hả chị ơi hi hi thích quá thế này thì phải thử thôi chẹp chẹp
  5. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Em cứ nghĩ cái này chỉ có trên phim...kh ngờ ngoài thật ở VN cũng có à....hic hic
    Đúng là tụt quần áo ra cái....con người ---------> con luôn
  6. yenlee

yenlee Thành viên mới

chuyện bình thường có gì đâu. nếu không OS thì xxx cũng là bản năng phần con còn gì
  7. caballodem

caballodem Thành viên mới

OS ko có gì là xấu cả. mình rất thích OS cho GF và ngược lại. nhưng quả thật ko có màn khỏi đầu OS thì S ko còn y nghĩa gì cả.
  8. MIN_BROK

MIN_BROK Thành viên tích cực

Nhận xét dành cho các bà các mợ hâm mộ món OS nuốt sữa chua là:bệnh và có nhiều khả năng biến mình thanh kave lúc nào chả biết...
    Còn các mít tớ bơ ngơ cảm thấy thoải mái hào hứng thì 1 là loại vớ vẩn coi ng yêu như loại gái chơi rẻ tiền...2 là những thằng biến thái mới muốn người yêu làm những trò bệnh rồi cảm thấy khoái hehe...V....V...*** là thăng hoa của cảm xúc nhưng lạc đi thì lại thành nhục dục...làm người ai làm thế
  9. TimeBreak

TimeBreak Thành viên mới

Khửa khửa ... Bó tay với Bác này!
    OS là một phần tất yếu từ khi con người biết ******** nhá, kể cả dân Á Đông hay cụ thể là người Việt Nam ta đấy!
    Bác thử nghĩ xem tại sao các Cụ nhà ta dạy con cái, nhất là con gái khi ĂN CHUỐI thì phải BẺ ĐÔI ra nhá ?
    Các Cụ biết cả đấy
    Nói như Bác, thế ra các Cụ từ xưa toàn KV với Biến thái hử ?

10. TimeBreak

TimeBreak Thành viên mới

Trích từ bài của MIN_BROK viết lúc 15:57 ngày 21/05/2007:
    --------------------------------------------------------------------------------
    Nhận xét dành cho các bà các mợ hâm mộ món OS nuốt sữa chua là:bệnh và có nhiều khả năng biến mình thanh kave lúc nào chả biết...
    Còn các mít tớ bơ ngơ cảm thấy thoải mái hào hứng thì 1 là loại vớ vẩn coi ng yêu như loại gái chơi rẻ tiền...2 là những thằng biến thái mới muốn người yêu làm những trò bệnh rồi cảm thấy khoái hehe...V....V...*** là thăng hoa của cảm xúc nhưng lạc đi thì lại thành nhục dục...làm người ai làm thế
    --------------------------------------------------------------------------------
    Khửa khửa ... Bó tay với Bác này!
    OS là một phần tất yếu từ khi con người biết ******** nhá, kể cả dân Á Đông hay cụ thể là người Việt Nam ta đấy!
    Bác thử nghĩ xem tại sao các Cụ nhà ta dạy con cái, nhất là con gái khi ĂN CHUỐI thì phải BẺ ĐÔI ra nhá ?
    Các Cụ biết cả đấy
    Nói như Bác, thế ra các Cụ từ xưa toàn KV với Biến thái hử ?

Được TimeBreak sửa chữa / chuyển vào 16:56 ngày 21/05/2007
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa