1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi 0012151, 27/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. yenlee

yenlee Thành viên mới

ăc , bác này không OS or không được OS thì ghen ăn tức ở ah
  2. trung_cadan

trung_cadan Thành viên tích cực

nói gì thì nói, thằng nào có kinh nghiệm về ******** mà chả thích bạn gái mình OS và nuốt, chả biết các bạn nghĩ thế nào, lúc đó tớ cứ nghĩ tớ là Hoàng Tử Ai Cập , hé hé hé , có anh em nào nghĩ như tớ ko????
  3. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

Hoàng tử ai cập? hô hô anh này có trí tưởng tượng phong phú thế ^^
  4. cigarillo

cigarillo Thành viên mới

OS thì ko thành vấn đề, nhưng có hứng thú với việc bàn gái nuốt cái đó thì cũng cần xem xét lại (nếu bạn gái lại thích thì ko fải xem xét nữa).

5. vip69

vip69 Thành viên quen thuộc

Đồng ý 2 tay 3 chân với ẻm yenlee, coi lại chữ ký của tui coi, cô nào ko biết OS thì zai sớm muộn gì cũng chán và chạy đi check hàng thôi (khoản này chị em cứ phải gọi các ẻm bằng sư phụ), cứ liệu. Còn giai nào ko chịu OS thì gái cũng sớm muộn tìm zai khác thui.
    OS là 1 phần quan trọng hàng đầu trong nghệ thuật make love, yêu mà còn bĩu môi khen chê thì sorry nhé, bye bye đi (tất nhiên phải vệ sinh sạch sẽ rùi).
    PS : em nào muốn thử tìm anh nhé, hí hí.
  6. Facula

Facula Thành viên quen thuộc

Hỏi khí không phải chứ chú này đã học hết lớp 10 hệ bổ túc chưa mà quan niệm làm người, làm thú nghe lạ thế. Mà vớ vẩn hỏi bố mẹ chú xem khéo lại làm rồi cũng nên Lúc đấy chẳng nhẽ lại bảo mẹ chú là kave, bố chú là biến thái
    Đúng là đời chẳng biết đường nào mà lần.
  7. traitimmangniemdau

traitimmangniemdau Thành viên mới

Bây giờ mới biết, ko những chỉ là QHTD mà rất nhiều các Girl biết OS nhiều quá.Như thế chắc sẽ khổ thân cho anh chàng đến sau lắm vì lúc nào cũng nghĩ cô người iu của mình từng cầm "cái ấy" của người kia và xxx ngon lành như ăn kem thậm chí có co còn nói có thể cho vào nước ngoáy lên uống hoặc trộn ăn cùng cơm thì thằng đến sau chắc phải đau lắm(Ko hiểu các Girl sẽ nghĩ gì?Và các chàng trai sẽ nghĩ gì?Có chấp nhận được ko?
  8. caytrevietnam

caytrevietnam Thành viên mới

Muốn có hình minh họa cho sinh động , đề nghị các em như yenle, maymua thu.... giúp . À cho anh hỏi luôn, trong cái Avảa cảu em, nhóm girl quần áo rằn ri thì em nào là em yenle
  9. yenlee

yenlee Thành viên mới

Ho* Ho*, kiểu gì lại xưng anh như đúng rồi thía , thui thích làm anh thì iem cũng gọi anh vậy ! mà cứ xui dai iem , up ảnh lên đây để bị lock nick ạ . ( đoán thử xem em là ai , đoán trúng vote 5* )
  10. Frodo

Frodo Thành viên quen thuộc

thế mình os cho nữ nó có xối xả như của anh em không, không thấy ai nói đến os cho nữ thì ra ngoài hay vào trong nhỉ, vui phết
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa