1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi 0012151, 27/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuoiitthoi_vtd

cuoiitthoi_vtd Thành viên mới

Thật mà nói, cứ thế này thì những người trót lấy phải người không như ý, rồi ly dị chắc sống cả đời cặp bồ thôi, chứ lập gia đình thế qué nào được nữa. Chưa gì đã nghĩ tới "người đến sau", chứng tỏ là một người bi quan, không tích cực, khó đạt thành công trong cuộc sống.
    Yêu, nó gắn vào trong đời sống, giản dị như bữa cơm, hơi thở vậy, chứ đầu óc lúc nào cũng chỉ nghĩ tới chuyện kia thì khó tiến bộ lắm.
    Chuyện ********, gọi vậy cho đúng, nó là "Làm tất cả những việc động chạm tới xác thịt dựa trên cơ sở tình yêu", chứ có cấm cái quái gì đâu. OS hay không là quyền của mỗi người, chỉ có người đó được nói là "tôi thích" hay "tôi không thích" mà thôi.
    Dù gì thì gì, mình thích OS, theo cả hai chiều!
  2. traitimmangniemdau

traitimmangniemdau Thành viên mới

Bạn nói rất đúng và mình cũng là người rất thích OS và lúc nào cũng muốn OS trước khi xxx.Câu hỏi đặt ra ở trên mình chỉ muốn tham khảo xem những anh chàng đến sau nghĩ gì có chấp nhận được ko(Vì nói thật mình và cô ấy đã xxx đủ các kiểu và bằng tình yêu chân thành nhưng vẫn ko đến được với nhau vẫn chia tay vì cả hai nhận ra ko hợp nhau và mình với cô ấy đeu vui vẻ và mong ngưòi mình yêu được HP nhất vì vậy mình mới muốn biết ngưòi đén sau khi biết đuợc sự thât ấy thì có còn yêu cô ấy và mang lại HP cho cô ấy ko
  3. hoanghontimbiec85

hoanghontimbiec85 Thành viên mới

em lần đầu tiên vào box này đọc 1 ít thấy nhiều người nhắc đến OS => OS là gì vậy ạ?
    em hok giả nai hay gì gì để spam đâu mà thật sự em hok biết OS nghĩa là gì
  4. trung_cadan

trung_cadan Thành viên tích cực

Ah`, 1 từ khác ngưòi ta gọi OS là thổi kèn, bạn hiểu rùi chứ
  5. ztulu

ztulu Thành viên mới

Khửa khửa ... Bó tay với Bác này!
    OS là một phần tất yếu từ khi con người biết ******** nhá, kể cả dân Á Đông hay cụ thể là người Việt Nam ta đấy!
    Bác thử nghĩ xem tại sao các Cụ nhà ta dạy con cái, nhất là con gái khi ĂN CHUỐI thì phải BẺ ĐÔI ra nhá ?
    Các Cụ biết cả đấy
    Nói như Bác, thế ra các Cụ từ xưa toàn KV với Biến thái hử ?

em không hiểu nói cái vàng vàng. Phải bẻ ngoéo cái ... trước khi OS ạh?? Nghĩ tới đã thấy hãi.
    Có khi chỉ một lần và mãi mãi ý chứ nhỉ!!
  6. minitau

minitau Thành viên quen thuộc

www.contraicongai.com.vn
    "...Tinh dịch là hỗn hợp dịch được phóng ra khi hoạt động ******** của nam giới đạt đến đỉnh điểm (cực khoái). Tinh dịch là một yếu tố rất quan trọng trong qúa trình thụ tinh, rất nhiều trường hợp vô sinh có nguyên nhân từ sự bất thường của tinh dịch.
    Tinh dịch khi mới phóng ra thường có màu trắng, hơi đục như nước cơm, để ra ngoài một lúc thì lỏng ra. Tinh dịch bao gồm 2 thành phần chủ yếu là chất dịch và tinh trùng. Ngoài ra tinh dịch còn có các tế bào biểu mô của ông dẫn tinh và túi tinh, một ít tế bào máu (bạch cầu, hồng cầu) và có thể cả vi trùng gây bệnh.
    Chất dịch là một hỗn hợp bao gồm dịch từ ống dẫn tinh (60%), dịch từ túi tinh (30%), dịch từ tuyến tiền liệt (10%) và một phần rất nhỏ do mào tinh hoàn, tuyến hành niệu đạo sản xuất. Còn tinh trùng chủ yếu do tinh hoàn sinh ra, di chuyển theo các ống dẫn tinh để lên bụng, đổ vào túi tinh, trộn lẫn chất dịch nói trên. Với một lượng lớn và được phóng ra cuối cùng, dịch của túi tinh có tác dụng đẩy tinh trùng ra khỏi ống phóng tinh và niệu đạo.
    Tinh trùng là những tế bào sinh dục có thể di chuyển được. Nếu lấy một giọt tinh dịch soi lên kính hiển vi thì sẽ thấy tinh trùng chuyển động như một đám nòng nọc bơi trong nước. Thành phần chính của tinh trùng bao gồm: nước, các chất protein, đường và muối khoáng
    Tinh dịch có độ pH trung bình là 7,5, tức là hơi kiềm. Điều này rất có ý nghĩa bởi độ kiềm của tinh dịch sẽ trung hoà bớt độ pH toan của âm đạo, tạo môi trường thuận lợi cho tinh trùng hoạt động. Trong ống sinh tinh và ống dẫn tinh, tinh trùng có thể sống được vài tuần, nhưng khi đã được phóng vào âm đạo thì tinh trùng có thể sống tối đa khoảng 24-48 giờ.
    Trong tinh dịch có chứa rất nhiều những chất khác nhau, mỗi chất đều có vai trò nhất định trong việc biệt hoá và nuôi dưỡng tinh trùng. Đường fructose, acid citric, fibrinogen, prostaglandin, được sản xuất từ túi tinh. Tuyến tiền liệt cung cấp cho tinh dịch acid citric, ion Calci, nhiều enzyme đông đặc và fibrinolysin, prostaglandin...."
    Túm lại là dùng được
  7. Facula

Facula Thành viên quen thuộc

Cái vàng vàng đấy nghĩa là nếu em ăn chuối mà kô bẻ đôi thì trông sẽ giống OS. Tức là các cụ cũng biết OS là cái gì, mà mình không hiểu ngày xưa người ta gọi là gì nhỉ ?
  8. RapperJonny8x

RapperJonny8x Thành viên mới

Cái topic này hay .... EM được OS rồi nhưng mây lần đầu còn thik thik mấy lân sau em thấy ko có cảm xuc mấy nên cũng ko thể nào mà " bắn đạn " được.. chưa bao giờ OS bắn đạn hiz
    Được RapperJonny8x sửa chữa / chuyển vào 16:01 ngày 24/05/2007
  9. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

Chắc anh này chưa dc gặp đúng người roài ^_^ hoặc là chị ng iu a ko bit cách thôi! chứ làm mà ko ra thì bản lĩnh quá
  10. maimai_mottinhyeu

maimai_mottinhyeu Thành viên mới

Bác nói thế nào mà ko có cảm xúc. Chắc chị ý ko pro rồi. Hoặc cái của bác bị chai lỳ
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa