1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

..õTƠ.õ?Â:*´?ă `*:õ?Â.õTêLàm thỏ?? nào ?'ỏằf có 1 vòng EO NHỏằZ và Đ?"I CH?,N Đỏ?áPõTƠ.õ?Â:*´?ă `*:õ

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi BabyJane, 27/04/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BabyJane

BabyJane Thành viên tích cực

..õTƠ.õ?Â:-*´ă `*:õ?Â.õTêLàm thỏ nào 'ỏằf có 1 vòng EO NHỏằZ và Đ"I CH,N ĐỏáPõTƠ.õ?Â:-*´ă `*:õ?Â.õTê....

Tớ có 2 thứ này cần bán,cả hai đều còn rất mới và tốt,vì fai đi công tác xa trong 1 thời gian nên đành bán lại.
    Số dt của tớ là 0912700045
    Hoặc số máy bàn 0497346329,hỏi chị Vân anh.

1.MÁY TẬP ĐI BỘ.

Cái này rất tiện,ko cần mất thời gian và công sức chạy bộ bên ngoài,mình muốn tập bao h thì tập,tiết kiệm thời gian cực kỳ,vừa xem TV vừa tập thoải mái,mà lại ko fai dùng điện,ko tốn tiền điện như các máy chạy bằng điện khác.
    Máy còn mới,ít sử dụng.
    Giá chính thức là 2.550.000
    Tớ để lại là 1.490.000.
    Hic,lỗ wa'''',chừa cái tật shopping!!!

TOTAL STRIDER
    Máy tập đi bộ

THỬ THÁCH TOÀN THÂN CẢ TRÊN VÀ DƯỚI

Đi bộ là cách vận động tốt nhưng lối sống công nghiệp hiện nay làm bạn ít có khả năng thực hiện. Hãy chuẩn bị sẵn sàng cho các bài tập giảm cân hiệu qủa đã trở nên dễ dàng hơn, dù mưa hay nắng, giờ đây bạn có thể sử dụng tất cả các cơ toàn thân vào bài tập đi bộ ngay tại ngôi nhà của mình do Leslie Sansone hướng dẫn. Không máy tập đi bộ nào có bộ phận tay lái, một sáng chế độc đáo giúp phát huy tối đa tác dụng của bài tập đi bộ kết hợp với vận động phần thân trên để mang lại hiệu quả. Tính năng này sẽ tập luyện cho tất cả các cơ trong bài tập đi bộ, đốt cháy ca-lo nhiều hơn 20% so với các máy khác. Mỗi lần xoay tay lái là mỗi lần bạn đang tập luyện cho vòng eo. Sải chân của bạn cũng sẽ thoải mái hơn với bàn bước có độ dài tối ưu.
    ^s Có đồng hồ đo thời gian tập luyện, số ca-lo đã đốt cháy, tốc độ bước, khoảng cách đã đi được để tăng hứng thú cho bạn
    ^s Thiết kế gọn nhẹ có thể gập lại để cất sau khi tập

2.MÁY LÀM THON GỌN VÙNG EO BỤNG HIỆU QUẢ

Máy gấp lại nhỏ gọn,tiện lợi lắm!!!
    Làm giảm vùng eo rất hiệu quả và cũng dễ tập nữa.
    Máy còn mới đến 99.99%.Tớ trèo lên thử dc 1-2 lần cùng,bận tối mắt.
    Giá chính thức là 1.950.000
    Tớ để lại là 1.390.000

CHO EO QUYẾN RŨ và DUỖI BỎ ĐAU LƯNG

Chúng ta đều hình dung được mình sẽ tự hào thế nào nếu có cơ thể đẹp để thoải mái mặc đồ bơi đi dạo trên bãi biển và một cơ thể đẹp thì cần có những múi cơ bụng rắn chắc và vòng eo thon gọn quyến rũ. Bạn không muốn phải che giấu thân hình dưới tấm khăn choàng to đấy chứ ? Bạn có một cách làm được điều đó là nhờ AB Lounge, nó áp dụng một loại động tác làm săn chắc cơ bụng dạng nâng cao gọi là bài tập kéo cắt. Động tác này buộc các cơ vùng bụng vận động nhiều hơn với biên độ lớn hơn và biên độ càng rộng thì buộc các cơ bụng phải căng ra lâu hơn và trở nên săn gọn nhanh hơn. Đại Học Wincosin nghiên cứu và nhận thấy máy AB Lounge giúp cơ bụng vận động nhiều hơn 75% so với các máy thông thường. Ai cũng tập được, ngồi lên AB Lounge và đầu cổ vai lưng đều có đệm đỡ, tăng độ khó động tác dễ dàng và tuỳ ý để đạt kết quả tối ưu.
    Tăng cường sự dẻo dai cho lưng. Nếu suốt ngày bạn đã phải cong lưng làm mọi việc, thì đây là giải pháp duy nhất cho bạn duỗi hết cỡ đến hơn 180 độ, thả lỏng cột sống và lưng hoàn toàn và bạn không còn lo ngại chứng đau lưng sau này.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa