1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠõ~ẳõTƠCuỏằTc sỏằ'ng là õTƠ Nhà Canh Th?Ân õTƠ nặĂi ta ...õTƠõTêõTêõTê mỏằ>i nhỏ?Ơt

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi My1980, 06/08/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. huong_co_may

huong_co_may Thành viên rất tích cực

Ừh vào đấy đi để có thêm kinh nghiệm "dại bạn gái" để về kể cho chúng tớ... he he....
  2. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Nào kéo nhà mình lên, mình đi làm sớm nhất nhà hay sao ý nhỉ? Khiếp 2 hôm nay tắc đường khủng khiếp, hôm qua tớ đi làm mà 9h mới đến được công ty
  3. smkt

smkt Thành viên mới

Khai trường mà cô, tớ chưa bị gặp tắc nhưng đằng sau nhà là trường học, các cháu tập tành cho khai giảng suốt làm mình cũng bổi hổi bồi hồi. Chả biết các cậu có ngày khai giảng đầu tiên như thế nào chứ tớ nhớ nhất 2 cái khai giảng, một là hồi lớp 1, bọn tớ được yêu cầu cầm cờ giấy nho nhỏ hoặc bóng để diếu hành, vừa đi vừa vẫy. Chưa bao giờ tớ được mua quả bóng to, rực rỡ và đẹp thế, mami cắm ở đầu giường mà con bé cả ngày hôm ấy cứ bò lên giường nằm chiêm ngưỡng say sưa. Sáng khai giảng đi đường rồi đến trường cứ chăm chăm chăm sóc quả bóng, tránh mọi va chạm. Chẹp, căng hết cả người. Đến giây phút quan trọng kèn trống rộn ràng các cháu lớp 1 túm đuôi áo nhau vừa đi vừa vẫy. Ấy thế mà đúng lúc đi đến giữa khán đài thì...xoạchhhhh...bùmmmmmmm, cái thằng đi sau tớ nó tớn lên vẫy cờ mạnh quá, cái đầu lá cờ nham nhở dở hơi ấy chọc ping vào quả bóng của tớ....xong...trong tay tớ còn mỗi cái cán và cái xác bóng tan tành rủ xuống. Hic, chả nhẽ lúc ấy...khóc nhè, ức ơi là ức, mà lại xấu hổ nữa chứ, các anh các chị ngó chằm chằm và cười, còn cô giáo và thầy giáo nữa nên cứ phải túm áo đứa đằng trước không dám quay lại. Cả đoàn cũng có vài tiếng bùm bụp của bóng vỡ thế. Về đến chỗ ngồi tớ cạch ko thèm nhìn mặt nó sau khi để lại 1 cái nguýt dài ấm ức. hehhe, giờ chả nhớ mặt mũi nó ra làm răng nữa, chứ nhớ thì thế nào nó cũng ...với tớ.
  4. smkt

smkt Thành viên mới

Oầy, nhanh thế, may tớ kịp đọc roài, hí hí, Nghĩa Lộ, hà hà, mau mời tớ cái gì o bế đi không lộ hết cả giờ
  5. songdanamdinh01

songdanamdinh01 Thành viên mới

Chả có gì là nghĩa lộ cả. Hôm qua ốm về sớm cho mượn máy cứ tưởng là vẫn còn login bằng nick của mình nên hồn nhiêm post bài. Sau thấy sai thì sửa thôi
  6. songdanamdinh01

Cỏ may ơi check pm nhá! Tớ có việc cần hỏi tí
  7. smkt

smkt Thành viên mới

Songda ốm sao thế, sụt sịt à, chắc do thời tiết thay đổi rồi, cô dễ bị nhiễm lạnh mờ, mặc ấm vào nhé. Hôm nay thế nào rồi, chúc cô mau khoẻ.
    Tớ rất thích cái ảnh này trong chuyến đi chơi vừa rồi, nhìn iu ơi là iu
    Và tí lúa cho mát mắt nhé
    Lại sắp cuối tuần rồi, à, hôm nay thứ 5 nếu gọi Pizza về nhà là được khuyến mại 1 cái nữa đấy, chẹp chẹp
  8. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Cô Cỏ may ơi có học IELTS ko? Bọn mình có mời người dạy phí học mỗi người 100,000đ một buổi vào thứ 3 lúc 6h - 8h. Ai có nhu cầu thì tham gia nhé
    @ Smkt cô gửi cho tôi ít ảnh
    Được mathuyen sửa chữa / chuyển vào 09:20 ngày 06/09/2007
  9. ommi00844

ommi00844 Thành viên mới

Hello, chào buổi sáng. Hôm nay tắc đường khủng khiếp thật, may mà mình luồn lách cũng khéo nên giờ này mới ngồi đây mà vào ttvn
  10. songdanamdinh01

Sáng nay vẫn còn mệt lắm nhưng vẫn phải đi làm vì đầu tháng có mấy việc tớ nghĩ thì ko biết ai làm cho, huhu.
    Lâu lắm rùi ko gặp cô đấy nhỉ? Kế hoạch nhớn của cô đến đâu rùi.
    À nhờ vả nhà mình tí, tớ đang có nhu cầu thuê nhà từ 1,5 --> 2 triệu nhà ko cần rộng lắm nhưng phải sạch sẽ gọn gàng và tương đối một chút. Bán kính 6km kể từ cơ quan tớ nhé. Ai biết ới tớ với nhé
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa