1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠỏfƯõTƠ:.HỏằÊp ?'ỏằ"ng t?ơnh y?êu nhà 7 õTƠỏfƯõTƠ:.

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi leminhdao, 27/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 272chip272

272chip272 Thành viên rất tích cực

chèo thuyền đi bắt cá thôi
  2. Sontb

Sontb Thành viên mới

[/quote]
    Điên mà ký với Mụ Móc Cống ấy
    Bác lmd lai đâm bị thóc chọc bị gạo rồi. Đã nói rồi bác có thù oán gì thì đêm về giải quyết với em dmc06..... Bác là chủ nhà thì cũng phải nhường nhịn để nhà có cái hợp đồng chứ, từ đầu đến giờ chẳng có cái hợp đồng nào cả, buôn bán làm ăn như thế có mà ra đê mà ở thôi
  3. leminhdao

leminhdao Thành viên mới Đang bị khóa

Điên mà ký với Mụ Móc Cống ấy
    Bác lmd lai đâm bị thóc chọc bị gạo rồi. Đã nói rồi bác có thù oán gì thì đêm về giải quyết với em dmc06..... Bác là chủ nhà thì cũng phải nhường nhịn để nhà có cái hợp đồng chứ, từ đầu đến giờ chẳng có cái hợp đồng nào cả, buôn bán làm ăn như thế có mà ra đê mà ở thôi
    [/quote]
    Bác Sontb sai rồi !Chính là vì chủ nhà mà em phải ngăn cản chú A8 đâm đầu vào chỗ chết đấy ạ .Em thử òi nên em biết chứ
  4. dmc06

dmc06 Thành viên rất tích cực

Bác Sontb sai rồi !Chính là vì chủ nhà mà em phải ngăn cản chú A8 đâm đầu vào chỗ chết đấy ạ .Em thử òi nên em biết chứ
    </font></em></font>[/sign]
    [/quote] hơ chả qua là ko ăn đc nên đạp đổ thì có chứ chả tốt đẹp j nếu ko thì đã chả có cái avarta thế kia
  5. boycodon1905

boycodon1905 Thành viên mới

Dạ em chào các anh hùng hảo hán các đại ka , Hôm Nay là chủ nhật mà Hà Lội lại ngập hết rồi , Giao thông bằng đường bộ ko đc , bằng đườgn thuỷ thì ko có phương tiện vậy em dùng Internet để liên lạc vậy , cái thằng internet này tiện thật muốn đi đâu là chỉ vô Google gõ là thấy ngay , ko nhu thằng đường bộ với đường thủy , Hôm qua ở đường Trần Duy Hưng đẩy xe oto ngập nước là 500K / shot đó khiếp kinh quá định mua oto mà thấy sợ, hihi em đùa đấy còn lâu mới đủ tiền mua oto, mới lại em mới có bằng nhỡ lái đâm vào cô nào thì đền sao nổi, Ối dời hôm qua em đi BigC mua mì tôm và bánh mỳ dự trữ lương thực với tư tưởng sống chung với lũ thì ở dường trần duy hưng với cả chỗ Trung tâm hội nghị có cả xe tăng lội nước đấy các bác ạ , nhìn mấy bác Bộ đội ngồi trên mà fe quá , xe cứ lao vun vút mà ko sợ nước gì cả mấy bác bộ đội mặc bộ đồ kiểu như đặc công ý ----Hâm mộ quá , nghĩ lại thấy ức chế mấy bác Cảnh giao thông - quên ( cảnh sát giao thông- sr tại em trước hay chơi haftlife ) ngập lụt chả thấy ra chỉ đường cho dân chúng ấy gì Thôi lan man quá, Em cũng vào google gõ ttvn + hợp đồng tình yêu là vô đc đây đấy các anh và các chị ạ, Dạ em chân đất mắt toét mới lên Hà Lội mong các đại ka chỉ giáo cho em tìm đường đi với ko em lại lạc lối.
    Dạ em xin giới thiệu tên em là : Cuti ạ ở nhà bame em cứ gọi thế
    nhưng bi h em lớn rồi sắp biết yêu rồi các a chị đừng gọi em như thế nhá xí hổ lắm có từ nào khác " tí " thì gọi cũng đc.
    E xin tạm ngưng bút tại đây tại em phải đi chống giặc đói đã - lũ lụt thế này
    e xin chào và hẹn gặp lại các anh chị và các bạn nhá
  6. leminhdao

leminhdao Thành viên mới Đang bị khóa

Chú phải đưa cái lý lịch chích chéorõ ràng ra đây chứ, để cho chị em còn ngâm cứu, chứ chú nói chung chung thế bố ai mà nần được hả
    Cần em xinh tươi nào thì cứ PM cho anh nhá ,anh giúp nhưng phải có hậu tạ đới
    Nhưng anh cảnh báo với chú nên tránh xa Mụ Dmc06 ra nhá không là chú die đấy
  7. dmc06

dmc06 Thành viên rất tích cực

Ở đời lắm ng điên đi ghen tị với ng # giới ko biết có fải...
  8. boycodon1905

boycodon1905 Thành viên mới

Dạ em mới vào chả biết đầu đuôi thế nào em xin can anh LÊM INH ĐÀO với chị CMD nhé đừng có cãi nhau nữa nhá em mà diên lên là chết luôn cả hai anh chị với em đấy , hì em đùa thôi chứ bản tính em hiền lành nhìn thấy oánh nhau là sợ khóc rùi . Mà a LMĐ bị lock nick rồi kìa như vậy là hoà xí xoá nhé chị CMĐ
    Thôi em xin đi vào vấn đề chính , Lúc trước a LMĐ có nói nêu một vài thông tin ra vậy em xin trích dẫn cấu hình máy như sau
    -Chiều cao - 1m65 -standar - có vẻ hơi thấp nhưng ko sao em thấy thế là rất đẹp tiện nhất là đi với mấy chị cao cao . Hê hê
    - Cân nặng : 5,89 Yến quy ra đơn vị bao là 1,2 Bao thóc HIhi
    - Số đo 3 vòng thì em ko nhớ
    - Tình trạng sức khỏe thì bình thường , Stronger là khác , Em cũng đi xét nghiệm HIV rồi ko bị nhiễm còn Viêm Gan B thì em tiêm mũi Vác Xin cuối cùng vào tuần trước rồi, Hi Hi
    Dạ còn thông tin gì cần thiết nữa ko các anh hùng hảo hán , các đại ka
    Em cũng xin trích dấn luôn hình của em cho các anh chị xem , em có mỗi cái mà chụp bằng điện thoại từ lâu lâu rồi , Từ tết năm xưa hay năm ngoái gì đó , Chụp ở tận Lào Cai đó các bác ạ , Ở trên Lào cai con gái cô nào da cũng trắng mà xinh thật đấy
    Đây hình của em đây ạ ,
    Minsk Chiến nhé Con này hơi bị tiện đấy đèo được rất nhiều nguời ,
    IMG][​IMG]
    Được boycodon1905 sửa chữa / chuyển vào 13:11 ngày 03/11/2008
  9. dnsonv

dnsonv Thành viên rất tích cực

Mặc cho cháu nó cái áo vào, trời lạnh thế này dễ ho lắm đấy
  10. boyofvn

boyofvn Thành viên mới

Anh nhìn chú giống mấy ông cửu vạn đi buôn hàng lậu từ Tung Của sang quá ,không biết có phải không hả .Anh nghi ngờ lắm
    Nick leminhdao bị Mod cho leo cây cho nên lấy tạm nick này vậy
    Mà hình như Mụ Dmc06 có quan hệ tình cảmvới Mod Box này thì phải .Kinh thật đúng lag Cáo Già có khác