1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õTƠỏfƯõTƠỏfƯõTƠỏfƯõTƠỏfƯ HỏằTi nhỏằ?ng ngặ?ỏằ?i th?ưch chỏằƠp ỏ?Ênh và th?ưch ?'&#786

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi Kaza, 01/05/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. kachioska

kachioska Thành viên rất tích cực

@ TA: Ờ, mấy câu cơ à? Anh nhớ thì anh cứ nói hết ra đi, không phải dọa. Em thấy ai thế nào thì em nói thế nấy thôi, chả có gì phải lăn tăn cả. Hehe ...
    Vừa định dọa anh 1 câu, nhưng thôi, làm thế tiểu nhân quá.
    @ Vàng anh: Câu trước thì em bảo đồng ý với TA, câu sau thì em lại chê trách việc lôi chuyện nói ở nhà em N ra để nói. Ai lôi chuyện đó ra nhỉ? TA chứ ai. Em tự đấm vào mồm mình rồi em ạ. A biết TA vẫn loanh quanh ở đây nên a cứ thích tỉa đấy, sao ko? Bay đi em, bay xa vào.
    Sắp sang nhà mới rồi, có khi tối nay gặp cãi nhau nốt rồi thôi nhỉ, sang nhà mới chuyên tâm up ảnh ^^
    @ TA: Em ko thích thái độ của anh từ khi anh nhận xét về những ae mới vào nhà ảnh đợt vừa rồi cơ, nhưng em ko thích nói. Sau những lần anh ko giữ uy tín, em vẫn ko ý kiến gì. Thậm chí đợt đi Cô Tô vừa rồi, mặc dù xe kín hết chỗ nhưng bọn em vẫn thống nhất ngồi chật 1 tí để rủ anh đi cùng cho vui. Trước đó anh nhờ mượn máy để đi Cô Tô chụp em cũng đi mượn hộ anh ngay lập tức. Về sau Kaza ốm, vc Kaza ko đi đc nên mới thừa chỗ, em cũng đã trình bày cụ thể với anh. Tất cả đã có thiện chí như vậy nhưng anh vẫn kêu bọn em vì share vài đồng tiền xe nên mới rủ anh đi. TIỂU NHÂN lắm! Nếu anh tôn trọng ae chơi cùng, tôn trọng chính lời nói và biết giữ uy tín của mình, em vẫn wellcome anh (câu này nói lần 2 rồi nhá).
  2. kimboss

kimboss Thành viên mới

Tối nay đi off các bác nhớ mang theo máy nhé ! Off xong ra chỗ hầm Đại Cổ Việt .... chụp lun.
    Có mẫu nào xung phong ko ? Chuẩn bị trang phục và make up sẵn nhé .......
  3. cowboy_hanoi

cowboy_hanoi Thành viên mới

Khoá topic với lý do:
  4. cowboy_hanoi

cowboy_hanoi Thành viên mới

Khoá topic với lý do: Đã 'ủ 99 trang!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa